Bashe: Kama mnataka kutukata kodi mkateni na Rais

Bashe: Kama mnataka kutukata kodi mkateni na Rais



Mbunge wa Nzega Hussein Bashe amesema kama serikali inataka kuwagombanisha na wananchi kwa kuwataka kukatwa kodi kwenye kiinua mgongo,
ameongezea kwamba kuna sheria inayosema watumishi wa kisiasa kusamehewa kodi ila kama wanataka kuwakata kodi ya kiinua mgongo basi wakate pia kwa viongozi wengine kama rais, wakuu wa mikoa, mawaziri na majaji

Bashe ni hodari wa kutetea tumbo lake lakini anashindwa kuwatetea waandishi wake pamoja na waandishi wa kujitegemea wa new habari corporation akiwa kama mtendaji mkuu ,wafanyakazi wake wanakaa mpaka miezi 3 bila mshahara wa malipo yoyote.
 
Nyie na Bashe wenu wote vichwa maji ndio maana mnaropoka! Bashe anasema kuwa sheria ndio inatoa wigo wa Rais kuto kukatwa kodi halafu papo hapo anasema Rais naye akatwe kodi..hivi huyu Bashe akili ataipata lini? Hivi kuwa mfuasi wa Lowasa kuna mfanya mtu awe kama nyumbu
We nawe unatutolea tu mapovu hapa.. Wajifanya mjuaji kuliko wengine. Kama Sheria imewekwa pembeni ili wanasiasa walipe kodi toka kiinua mgongo (mie ningeenda mbali hadi kwenye mishahara) then be it hata kwa Rais na mawaziri. Usicho elewa hapo ni nini hadi unatokwa povu

Hivi Bashe nani kamkataza kupeleka hoja ya marekebisho ya sheria ili Rais awe ana katwa kodi? Ninani alitunga sheria hiyo kama si wao wenyewe? Ni nani wa kuirekebisha kama si wao wenyewe? Hivi Bashe maumivu ya Lowasa yatamuisha lini?
 
Bashe ni hodari wa kutetea tumbo lake lakini anashindwa kuwatetea waandishi wake pamoja na waandishi wa kujitegemea wa new habari corporation akiwa kama mtendaji mkuu ,wafanyakazi wake wanakaa mpaka miezi 3 bila mshahara wa malipo yoyote.
acha uduwanzi, bashe anachangia vitu vingi,
 
Huyu bashe bado ni mfuasi wa Lowasa mpaka sasa hivi..Magufuli akipewa uenyekiti aanze nae huyu mamluki kumshughulikia
Wewe utakuwa ni wale wa kizazi cha zidumu fikra za Mwenyekiti .......!!!
 
Back
Top Bottom