barua ya wazi kwa ben saanane

barua ya wazi kwa ben saanane

Hahaha!
Afu wewe Bandidu Bishanga nisikilize kwa makini, maana nillikaa kimya kwa maana mpenzi na mume wangu Ben Saanane alipata Malaria ya ghafla, mmezidi kumsema sana,hvo nilikuwa namuuguza.
Sasa nisikilize kwa makini.

1. Madame B na Ben Saanane ni wapenzi walioshibana.
Tunaandamana popote pale, iwe jangwani, nyikani, kwenye mvua, jua, joto na hata baridi.
Hivo hatufikirii kuachana leo wala kesho.
Utasubiri sana fenesi chini ya Mpera.

2. Mimi na Ben Saanane tumelishana Yamini.
Tumegusisha damu zetu kwa ahadi isiyovunjika kwa mamilioni ya miaka ijayo.

3. Nakuhakikishia Ben Saanane hana mwanamke mwingine hapa Duniani na kesho Akhera zaidi ya Madame B,toto la Kinondoni, mtoto wa mjini, kimwana Dar es Salaam, Shoga mkubwa na toto la mjini mwenzie Mrembo by Nature.
Nikiwa na wifi yangu wa Ukwenhe Chocs, toto lainiii...kama unanawa.

4. Bishanga Utajiju,maana najua ulikuwa unanivizia ili niingie kwenye Himaya yako.
Nakwambia Hv, niache nipumue na Mwenzi wangu.

COPY: Baba V...huyooo,
Judgement...huyooo,
Shark...huyooo...kamata mwizi meeen.
Copy nyingine imwendee mume mdogo mpyaa...brand new Remote.
Chimbuvu...kama bado unanipenda gombea ubunge wa Kinondoni mjini.
tedo na Chilli nawapenda sana kwa maana mu-wavumilivu.

Ni hayo tu,
Madame B & Ben Saanane INC.

Leo nimeamini limbwata linafanya kazi,yaani mjanja kama Chilli anapigishwa foleni? Aisee!
 
Last edited by a moderator:
Hahaha!
Afu wewe Bandidu Bishanga nisikilize kwa makini, maana nillikaa kimya kwa maana mpenzi na mume wangu Ben Saanane alipata Malaria ya ghafla, mmezidi kumsema sana,hvo nilikuwa namuuguza.
Sasa nisikilize kwa makini.

1. Madame B na Ben Saanane ni wapenzi walioshibana.
Tunaandamana popote pale, iwe jangwani, nyikani, kwenye mvua, jua, joto na hata baridi.
Hivo hatufikirii kuachana leo wala kesho.
Utasubiri sana fenesi chini ya Mpera.

2. Mimi na Ben Saanane tumelishana Yamini.
Tumegusisha damu zetu kwa ahadi isiyovunjika kwa mamilioni ya miaka ijayo.

3. Nakuhakikishia Ben Saanane hana mwanamke mwingine hapa Duniani na kesho Akhera zaidi ya Madame B,toto la Kinondoni, mtoto wa mjini, kimwana Dar es Salaam, Shoga mkubwa na toto la mjini mwenzie Mrembo by Nature.
Nikiwa na wifi yangu wa Ukwenhe Chocs, toto lainiii...kama unanawa.

4. Bishanga Utajiju,maana najua ulikuwa unanivizia ili niingie kwenye Himaya yako.
Nakwambia Hv, niache nipumue na Mwenzi wangu.

COPY: Baba V...huyooo,
Judgement...huyooo,
Shark...huyooo...kamata mwizi meeen.
Copy nyingine imwendee mume mdogo mpyaa...brand new Remote.
Chimbuvu...kama bado unanipenda gombea ubunge wa Kinondoni mjini.
tedo na Chilli nawapenda sana kwa maana mu-wavumilivu.

Ni hayo tu,
Madame B & Ben Saanane INC.

Duh asante mpenzi wangu.Nimepata nafuu ghafla.

Mwah mwah.
 
Last edited by a moderator:
Hahaha!
Afu wewe Bandidu Bishanga nisikilize kwa makini, maana nillikaa kimya kwa maana mpenzi na mume wangu Ben Saanane alipata Malaria ya ghafla, mmezidi kumsema sana,hvo nilikuwa namuuguza.
Sasa nisikilize kwa makini.

1. Madame B na Ben Saanane ni wapenzi walioshibana.
Tunaandamana popote pale, iwe jangwani, nyikani, kwenye mvua, jua, joto na hata baridi.
Hivo hatufikirii kuachana leo wala kesho.
Utasubiri sana fenesi chini ya Mpera.

2. Mimi na Ben Saanane tumelishana Yamini.
Tumegusisha damu zetu kwa ahadi isiyovunjika kwa mamilioni ya miaka ijayo.

3. Nakuhakikishia Ben Saanane hana mwanamke mwingine hapa Duniani na kesho Akhera zaidi ya Madame B,toto la Kinondoni, mtoto wa mjini, kimwana Dar es Salaam, Shoga mkubwa na toto la mjini mwenzie Mrembo by Nature.
Nikiwa na wifi yangu wa Ukwenhe Chocs, toto lainiii...kama unanawa.

4. Bishanga Utajiju,maana najua ulikuwa unanivizia ili niingie kwenye Himaya yako.
Nakwambia Hv, niache nipumue na Mwenzi wangu.

COPY: Baba V...huyooo,
Judgement...huyooo,
Shark...huyooo...kamata mwizi meeen.
Copy nyingine imwendee mume mdogo mpyaa...brand new Remote.
Chimbuvu...kama bado unanipenda gombea ubunge wa Kinondoni mjini.
tedo na Chilli nawapenda sana kwa maana mu-wavumilivu.

Ni hayo tu,
Madame B & Ben Saanane INC.


Chezeya wewe matoto ya mjini.....hapa Ben Saanane ukiwa na Madame B ikulu nia nyeupeeeee., shauri yako huoni diamond alivyong'aa kwa kuwa na wema mtoto wa mjini, usichezee bilioni chooni
 
Last edited by a moderator:
Ole wako umbea wenyewe umhusu babu ODM. BTW nimepata breakdown naweza kuja kulala kwako? Niko na wife na watoto wawili.

umenifanya nichekeeeeeeeeeeeeeeeeeee wewe ni mkareee
loooo sio huo bwana huo bi dada Paloma anaujua vizuri
ni wa mambo ya kike ha ha ha ha nacheka kwa sauti mpaka nimeulizwa.
Nimekumiss tayari ujue
 
Last edited by a moderator:
umenifanya nichekeeeeeeeeeeeeeeeeeee wewe ni mkareee
loooo sio huo bwana huo bi dada Paloma anaujua vizuri
ni wa mambo ya kike ha ha ha ha nacheka kwa sauti mpaka nimeulizwa.
Nimekumiss tayari ujue

Na mahali pa kunipata hupajui? Ngoja nikutumie bodaboda. Ukimwona Paloma mwambie sijammisi eti klemeeeeee
 
Last edited by a moderator:
kwa wale wote wanaotaka kuachanishwa na mtu yeyote yule ujumbe kwao ni TULIA TUISHI WAZURI HAWAISHI iwe me au ke muambiane kabda ya kulala na baada ya kuamka
4more info visit ummu kulthum
 
Last edited by a moderator:
shosti naboonge la umbeaaaa yaani nisipokuambia ninaweza kufa tutafutane tupige umbea

yeeeuuuwi ......nahisi nawashwa ,wili mzima sijui kama ntaweza kuvumilia mpaka kesho........ntakutafuta badae............(mwanamke umbea)
 
Back
Top Bottom