Bado sikubaliani na Tecno kuuzwa laki 6

Bado sikubaliani na Tecno kuuzwa laki 6

Hivi ukiwa na tecno wakaambiwa wenye simu watoke mbele na wewe wa tecno unatoka kweli?
 
Binafsi naamini TECNO itakuja kuwa Kampuni kubwa Ya Smartphone, Kwamba watakujaa kukaa meza moja na awa REDMI, REALMI, OPPO, NOKIA, SONY, SAMSUNG, ilaa kwa Sasa sioni kama wana simu yenye quality ya kuuzwa Laki 6

Najaribu kudadisi hivi nmeona simu ya Tecno CAMON 16 PRO, ina mwonekano wa kawaida tu.. inauzwa laki 6 na Nusu....

Naomba kuwasilishaa.
Niliacha kutumia Samsung tangu 2016 kwasababu ha heating na hazutunzi chaji nikhamia Tecno Phantom 6+, then 8 na sasa nina Phantom 9, nataka nikanunue Phantom 10, maana hao wenye Samsung, IPhone huwa wakiangalia salio na airtel money au Mpesa kwenye simu zangu wanabaki kukodoa mimacho, Tecno ni simu nzuri sana haikupi stress kila mwaka nanunua toleo jipya.
 
pamoja na tecno kupondwa sana humu na kwingineko bado utafiti unaonesha kuwa inafika asilimia 80 ya aina ya simu wanazo miliki watanzania.
Hata humu ukifanya utafiti utagundua ndio aina ya simu inayomilikiwa nna jf wengi ikifatiwa na infinix...
ukipanda gari lolote ukitafuta aina za simu walizo beba abiria utagundua kuwa tecno ina wamiliki wengi,
ukweli ni kwamba asilimia 80 ya watumiaji wa simu tanzania wanamiliki tecno
Na hakuna kitu ambacho simu nyingine inafanya Tecno ishindwe
 
Nakumbuka wakat cammnon 11 zinatoka ilikua inafika had 500k+ lakin sahiv unaipata hata kwa 300k
Tcno ikitoka usikurupuke kuinunua subir muda mdgo upite utaipata mpya kwa pesa kdogo.. ila ukikimbizana na matoleo mapya utanunua kitu Cha kawaida Sana kwa gharama kubwa
 
pamoja na tecno kupondwa sana humu na kwingineko bado utafiti unaonesha kuwa inafika asilimia 80 ya aina ya simu wanazo miliki watanzania.
Hata humu ukifanya utafiti utagundua ndio aina ya simu inayomilikiwa nna jf wengi ikifatiwa na infinix...
ukipanda gari lolote ukitafuta aina za simu walizo beba abiria utagundua kuwa tecno ina wamiliki wengi,
ukweli ni kwamba asilimia 80 ya watumiaji wa simu tanzania wanamiliki tecno
Na hakuna kitu ambacho simu nyingine inafanya Tecno ishindwe
 
Hiyo simu sio kwamba iko very simple kama unavyosema

Ungejaribu kuitumia hiyl S8 ndio ungejua utofauti wake na tecno

U'll never know until you have tried
Potelea mbali, kwani nikinunua Tecno ya250,000/=, Siwezi kuitumia kufanyia mambo yanayofanywa na hiyo Samsung Galaxy S8?.
 
pamoja na tecno kupondwa sana humu na kwingineko bado utafiti unaonesha kuwa inafika asilimia 80 ya aina ya simu wanazo miliki watanzania.
Hata humu ukifanya utafiti utagundua ndio aina ya simu inayomilikiwa nna jf wengi ikifatiwa na infinix...
ukipanda gari lolote ukitafuta aina za simu walizo beba abiria utagundua kuwa tecno ina wamiliki wengi,
ukweli ni kwamba asilimia 80 ya watumiaji wa simu tanzania wanamiliki tecno
Na hakuna kitu ambacho simu nyingine inafanya Tecno ishindwe
 
Cha ajabu nn hapo. Ww unakariri majina makubwa tu ndo yenye simu bora pekee??!! Kama unaamini Tecno watakuja kuwa kampuni kubwa, kwa nn usiamini ndio sasa wameshaanza kuwa?

Muulize kampuni gani Tanzania ni kubwa kuliko tecno?

Tecno anaongoza kwa market share africa..huku serikali ya Tanzania hakuna kampuni hata moja inayomiliki inayoizidi tecno mapato...
 
Mimi kama mgaa gaa na upwa nilishashindwa kutumia Samsung , simu kila saa inaomba chaji sahiv nmeamua nirud kwa infinix nikiichaji sahiv inaisha chaji hta baada ya siku mbili kama sijaitumia Sana.. na nikishinda mitandaon nachaj baada ya masaa 18+
 
uzuri sisi wa itel hatujapondwa humu, ngoja tutulie tuone itavokua.

Techno ni kampuni kubwa inayoingiza pesa nyingi kwa simu za bei rahisi..
 
Back
Top Bottom