Bado sikubaliani na Tecno kuuzwa laki 6

Bado sikubaliani na Tecno kuuzwa laki 6

Binafsi naamini TECNO itakuja kuwa Kampuni kubwa Ya Smartphone, Kwamba watakujaa kukaa meza moja na awa REDMI, REALMI, OPPO, NOKIA, SONY, SAMSUNG, ilaa kwa Sasa sioni kama wana simu yenye quality ya kuuzwa Laki 6

Najaribu kudadisi hivi nmeona simu ya Tecno CAMON 16 PRO, ina mwonekano wa kawaida tu.. inauzwa laki 6 na Nusu....

Naomba kuwasilishaa.
Cha ajabu nn hapo. Ww unakariri majina makubwa tu ndo yenye simu bora pekee??!! Kama unaamini Tecno watakuja kuwa kampuni kubwa, kwa nn usiamini ndio sasa wameshaanza kuwa?
 
Sawa endeleeni kutupigia kelele ila siku si nyingi na iPhone 6 zenu WhatsApp mtaiona kwa sie wa Tecno tu

Hapana iPhone 6 bado itaendelea kupata WhatsApp kama kawaida as long as uta-update kwenda ios 9 or later,
Hata iPhone 4s, 5’s bado zitaendelea kupata WhatsApp, kinachotakiwa ni ku-update tu kwenda ios 9.

I stand to be corrected.
 
Tecno ni kama MO tu,
Tecno huwa haina kitu kipya, zaidi huangalia Samsung na wakubwa wengine wamewapa nini wateja wai nae analeta ufanano wa wakubwa ili watumiaji wake wajilinganishe, MO nae huleta ufanano wa SSB
 
Tecno ni kama MO tu,
Tecno huwa haina kitu kipya, zaidi huangalia Samsung na wakubwa wengine wamewapa nini wateja wai nae analeta ufanano wa wakubwa ili watumiaji wake wajilinganishe, MO nae huleta ufanano wa SSB

Ni sawa na KIKOKOTOLEO.
 
pamoja na tecno kupondwa sana humu na kwingineko bado utafiti unaonesha kuwa inafika asilimia 80 ya aina ya simu wanazo miliki watanzania.
Hata humu ukifanya utafiti utagundua ndio aina ya simu inayomilikiwa nna jf wengi ikifatiwa na infinix...
ukipanda gari lolote ukitafuta aina za simu walizo beba abiria utagundua kuwa tecno ina wamiliki wengi,
ukweli ni kwamba asilimia 80 ya watumiaji wa simu tanzania wanamiliki tecno
 
pamoja na tecno kupondwa sana humu na kwingineko bado utafiti unaonesha kuwa inafika asilimia 80 ya aina ya simu wanazo miliki watanzania.
Hata humu ukifanya utafiti utagundua ndio aina ya simu inayomilikiwa nna jf wengi ikifatiwa na infinix...
ukipanda gari lolote ukitafuta aina za simu walizo beba abiria utagundua kuwa tecno ina wamiliki wengi,
ukweli ni kwamba asilimia 80 ya watumiaji wa simu tanzania wanamiliki tecno
ndio maana kelele haziishi,ili watu waache kutandikwa.

kaka yangu ni mwalimu,siku anawasiliana na mimi anakuja twende kkoo tukanunue simu,nikamsubiri kwa hamu nikipiga mahesabu kwamba bro a20,au redme yoyote ya 350-380 itamfaa.

sikujua amefika saa ngapi town,anakuja kunionuesha infix lina camera 4 za kusimama[emoji38][emoji38][emoji38],quality hata a10 yangu ilikuwa inamchapa.
nikakausha tu,juzi analalamika simu limekuwa zito,namimi nikawambia tatizo ulikuja kununia simu baada ya kumuona mwalimu mwenzio anayo.
 
Back
Top Bottom