Babu Seya na Wanae kusota Jela Maisha!

Babu Seya na Wanae kusota Jela Maisha!

Binafsi naona kama naota ndoto siamini kama mnayosema ni kweli.
 
Kwa Sisi watu wa law atushangai imefuata mkondo pole babu na kocha
 
Niliposikia uwepo wa Mbaruku kwenye jopo la majaji wakati hajawahi kuwa jaji nikajua hapo hamna kitu.
 
Jamani, Marandi Hajaweza Kupigana Hapo! My Load, Hukumu Za Kuandaliwa Na Wake Za Majaji
 
Wanasheria wasema the review did not meet legal requirements,so the guys wamerudishwa kuendelea kutumikia kifungo cha maisha,hebu Wanasheria mnisaidie nini kinahitajika hawa watu wawe huru?
 
nadhani atakuwa kosa basi acha sheria itumike,

uzi haujakaa sawa, haueleweki
 
kama majaji wamejiridhisha sawa wacha jamaa watumikie wakati mwingine lazima sheria ifanye kazi ili kuweka heshima na adabu kwenye jamii
 
Ningependa kuona wasanii mnaungana kuhusu hili...

1.Hakuna kuipigia kampeni tena CCM

2.Tungo zenu zizungumzie hali ilivyo nchini na siyo mapenzi..

3.Mnapopata nafasi kwenye Media Msiache kuongelea hii hukumu kama mfano..

Ukombozi unaanza na wewe mwenyewe..
 
Wanasheria wasema the review did not meet legal requirements,so the guys wamerudishwa kuendelea kutumikia kifungo cha maisha,hebu Wanasheria mnisaidie nini kinahitajika hawa watu wawe huru?


Yaani wewe haja wawe huru wakati walitenda makosa kwa mujibu wa sheria?
 
Hao wanasheria wa Babu Seya wasiwape hao wahanga matumaini hewa, bahati pekee iliyobaki kuwawezesha wapumue hewa ya uraiani ni MSAMAHA WA RAIS.
 
pole yao,kwa ujumla wakongo siyo watu wa kuaminika hata kidogo,wanaweza fanya lolote ili mradi wajiongee mashabik wenyewe au bend zao.
 
Back
Top Bottom