Baba Askofu Dr. Benson Bagonza: Tuheshimu nguvu ya hoja

Baba Askofu Dr. Benson Bagonza: Tuheshimu nguvu ya hoja

Kanisa likisema taifa litapona
Siku kanisa litapojitokeza hadharani na kupinga waziwazi ukiukwaji wa haki za binaadamu,taifa kitapona,maana sauti ya kanisa ni nzito sana,Sauti ya kanisa inapenya kwenye masikio ya watawala
Kanisa kama kanisa wajibu wake ni kukemea maovu,kuomba,na kuelekeza njia sahihi ya binaadamu kupita,na njia sahihi ya kupita ni kuishi ndani ya christu yesu baba na mungu kweli,alfa na omega,yeye ni mwanzo na mwisho
Christu yesu alikemea watawala wa rumi bila uoga,na kwa maana hiyo basi,kama kanisa la leo ni kanisa lililojegwa chini ya mwamba,maanake ni kanisa la yesu christo,na Kama ni kanisa la yesu christu lazima liwakemee watawala wanaokiuka haki za binaadamu kuishi kwa kisingizio chochote kile,hata kama ni kisingizio cha maendeleo,huo ndio wajibu wa kanisa la yesu christu mwana wa Nazareth
Kanisa karibu litasema,na kanisa likisema taifa litapona
Kweli mkuu
 
Hongera CRDB bank kwa zawadi. Rais ameamua kuitendea Haki zawadi aliyopewa kwa wananchi wake. Kaa karibu na mfalme ili upate fursa ya kuuliza maswali mema na kupata faida.
 
Naona wamesoma humu jinsi tunavyowachamba kwa unafki wao wameamua akili zirudi
 
Swafi saaana Baba, waambie ukweli japo ukweli hawautaki. 'Bora kufa ukiwa umesimama kuliko kuishi huku umepiga magoti'. Uhamiaji hawajafika kwako Baba Askofu kuhoji uraia wako?
 
Kuna viongozi wa dini unatamani usali/uswali mahali wanapohubiri kila wakati. Kweli kuna viongozi Wa dini wameletwa na Mungu na wengine wamesomea kumhubiri Mungu.
 
Sijui ndoto, kumbukumbu, sijui ya mkoloni, sijui yajana si ya Leo!!!! Havina maantiki kwa taifa lililoamua kusonga mbele kimaendeleo!!!!!!! Wahimizeni vijana wachape Nazi kwa maendeleo yao na taifa kwa ujumla!!!!!
Jamani! Hivi umeshasahau usemi huu, UHURU na KAZI?
 
Kwa kusema kweli haya ni maneno ya busara lakini ya kujitoa mhanga. Nchi hii kwa sasa inawaka moto kimya kimya. Ndio maana hata makamanda wetu wamekufa huko DRC lakini hakuna mwananchi anayejali kwasababu inaonekana hii nchi kwa sasa ni watu wachache kwhy wameachiwa msiba wao waendelee nao. Tanzania inafukuta. Stay tuned.
 
Back
Top Bottom