Duke Tachez
JF-Expert Member
- Mar 28, 2018
- 5,461
- 4,172
Hahaa [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Bado nipo naye mkuu, nlikuwa naye tu siku ya muungano, nimemsafirisha toka kwao akaja mkoa nlipo nimemgegeda usiku kucha kuanzia tr 26 na 26
Hahaa [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Bado nipo naye mkuu, nlikuwa naye tu siku ya muungano, nimemsafirisha toka kwao akaja mkoa nlipo nimemgegeda usiku kucha kuanzia tr 26 na 26
Aibu itoke wapiHawajawahi kuwa na uso wenye aibu
Nampenda sana Mme wangu na nampa papuch mda wote anaotaka so hawezi nishtukiaUnatumia mbinu gani?
Haina taabu kwakuwa inakuwa ni mbadilishano tu. Unapigwa mimba na mume wa mtu ambaye mkewe naye kabebeshwa mimba na mume wa mtuNa ndo dawa yao[emoji23] [emoji23]
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] kila mtu anacheza nje ya uwanja mkirudi ndani mazoezi tu hadi raha[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]Cha kufia nini wew kila mtu acheze nje tukikutana ndani kila mtu kachoka hooii
[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16]Mmmmm labda aje na vidonda kapigwa na watu wasiojulikana kajikuta mabwepande laa sizani hiyo ndoa itakuwaje!
Ni mampoyoyo tuMungu awarehemu,wengine hawajui walitendalo.
Na wengine ni wapendwa kansan viti vya mbele,ila matendo wanayowafanyia wake zao aisee dohAibu itoke wapi
Unawezaje wezaje? Au ww muda wote upo wet?Nampenda sana Mme wangu na nampa papuch mda wote anaotaka so hawezi nishtukia
Who did it....Nshakaguliwa mudaa![emoji1] [emoji1] [emoji2] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
HujamboNa wengine ni wapendwa kansan viti vya mbele,ila matendo wanayowafanyia wake zao aisee doh
Mmh eti anamjali kwa kila anachosema....mna uhakika lakini?! Ndoa zina mambo jamani tusilaumu tu upande mmojaYan wanaume hta akili zao cjui znkaa wapi mna wanakua hawaelewki wanatka mtu wa aina gani unakuta mwanaume mke wake ana chura lakin ataenda kuchepuka na asie na chura. Mwngine wake hna chura ataenda chepka na alie na chura yani hawaelewki hasa wanapnda nini na unkuta mke wake ndani anamjali kwa kila anchosema. labda wseme wnyewe wanatka nin
Na wanakuwa nayo si bureIla wanaume wana tamaa sana. Unakuta mke anampenda tu vizuri, na kumjali kwa kila kitu, lakini sasa huyo mume??? Unaweza sema ana pepo au. Ni kuwambea tu.
Hhaahahha....Ni mampoyoyo tu
PM!Ndo wapi mkuu
Maana huwa nikitaka mgegedo wa uhakika lazima niagize beki3 wangu, maana bandika badndua hatulali. Kama juzi tulilala saa10 usiku yeye kuamka anasema papuchi imevimba ila ananiambia tumalizie kamoja, basi tukapiga meshi ila hakuna bao lililotoka ilibidi tu tuache maana alikuwa kachoka balaa hana hata nguvu.Bado nipo naye mkuu, nlikuwa naye tu siku ya muungano, nimemsafirisha toka kwao akaja mkoa nlipo nimemgegeda usiku kucha kuanzia tr 25 na 26
Teh[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125]Utakuta mtu yuko buys na mme wa mtu na kabanwa balaa kapangishiwa jioni huyo kwa mkewe miaka inasonga siku akili inakaa sawa jua lipo magharibi, usikute wateja wengi wa Makonda wamezaa na waume za watu pumbavu kabisa
[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4]Nampenda sana Mme wangu na nampa papuch mda wote anaotaka so hawezi nishtukia
Mi mzima mdogo wangu,waionaje mei mosi mpendwa?Hujambo
Ndiyo halafu huwa najiuliza hivi hawajuagi kama wake zao nao wanatongozwa tena na wanaume zaidi yao je na wao wakiwa kama wao humo ndani si tutawaona manyau tu akiwa kakaa hapo unamng'ong'a tu hili nalo sijui linasafiri lini na hilo tumbo lake na ubara huo kama uga [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mahusiano ya kweli sikuhizi hayapo kabisa ndo mana michepuko kila corner