maliyamtu
JF-Expert Member
- Nov 29, 2017
- 2,136
- 3,879
That's very personal mpenzi ila jua hilo tuUnawezaje wezaje? Au ww muda wote upo wet?
Au hata kama hujalowana wewe unaitoa tu
That's very personal mpenzi ila jua hilo tuUnawezaje wezaje? Au ww muda wote upo wet?
Au hata kama hujalowana wewe unaitoa tu
Atongozwe tu nikijua namfukuzaNdiyo halafu huwa najiuliza hivi hawajuagi kama wake zao nao wanatongozwa tena na wanaume zaidi yao je na wao wakiwa kama wao humo ndani si tutawaona manyau tu akiwa kakaa hapo unamng'ong'a tu hili nalo sijui linasafiri lini na hilo tumbo lake na ubara huo kama uga [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Niambie best.That's very personal mpenzi ila jua hilo tu
Na huwezi amini kwasababu ulishaliweka kichwani, mfano wewe uumwe kwahiyo naye mkeo akatafute tulizo sio akuhudumie mpaka upone maisha yaendelee unazani uvumilivu wausemao ni m upi!Mmh siamini aiseee
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] hakamatwi mtu hapa labda useme tu nijiheshimu lakini lakini nichepuke eti unikamate haiwezekani na haiwezi tokeaNakukamata fasta tu hadi ubaki unajiuliza
Amina wanguSafiiii
Mama na baba watajuana wenyewe waliko kutaka hatukuwepoSasa hapa nimewadhihaki nin em nipishe,,ya baba angu anayajua mama mim hayanihusu
Tunawawaza wake zetuHuyo atakuwaa mjinga hamna mwanamke ambaue ni mjinga kiasi hichi ilaa mijanaume ndo hiwa inarudi miboksa ina michoro kibao ukiuliza utasikiaa nilikuwa nakuwaza ww yan wajingaa saana
Haaaa haaa [emoji16] unakuta unazaa kitoto kirembo anajisifia kumbe mbegu mpya [emoji41][emoji41][emoji41]Na ndo dawa yao[emoji23] [emoji23]
NdiyoMmh mna uhakika kila kitu anafanyiwa!?[emoji15] [emoji15]
Mbinu shirikishiUnatumia mbinu gani?
[emoji23] na Mungu atakubarikiKabisaaa ikishindikana unaroga tu
Hahaha ndevu kama brash ya chachandu vile likilala linakoroma unalicheki tu wooiNdiyo halafu huwa najiuliza hivi hawajuagi kama wake zao nao wanatongozwa tena na wanaume zaidi yao je na wao wakiwa kama wao humo ndani si tutawaona manyau tu akiwa kakaa hapo unamng'ong'a tu hili nalo sijui linasafiri lini na hilo tumbo lake na ubara huo kama uga [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Umeelewa nilichokisema?Ebu acha ushamba hao wanaume huwa wanatiana wao kwa wao??? Kataeni tuone km watawabaka..
Yn kma ni hyo mapepo kweli hawa sio bure [emoji16][emoji16]Na wanakuwa nayo si bure
Hahaaa kwanini uangaike kwa waganga si utulie na mkeo tu, mwanamke mwenye akili ya kuchepuka hausishi mtu ninyeye na mchepuko wake basi mawasiliano yapo huyo mtu wakazi ganiWewe hujaoa mkuu ndo maana unasema nirahisi. Kgundua mwanamke anayetiwa nje ni ngumu sana. Lazima utumie gharama kubwa sana. Ila njia rahisi sana angalia shoga yake mkubwa sana ambaye unaamini ana siri zake nyngi mtongozWewe hujaoa mkuu ndo maana unasema nirahisi. Kgundua mwanamke anayetiwa nje ni ngumu sana. Lazima utumie gharama kubwa sana. Ila njia rahisi sana angalia shoga yake mkubwa sana ambaye unaamini ana siri zake nyngi mtongoze na akikubali simamia vidole, baada ya wiki tu utamkamata. Ila option B tumia waganga wa kienyeji naipenda ile ya kugandana maana hainaga kubisha
TutauanaSi ndiyo hapo halafu unaweza kuta wake hawaridhishwi hivyo kila mtu anaenda kujiliwaza huko, kila mtu anakuja kwa kujihami
[emoji23] fala sana weweKumbeeee
Ngoma drawKama ninyi mnavyotupata wenye tabia kama zenu au sio!
Maana unakuta mume wa mtu anatoka na mke wa mtu, na mke wake anatoka na mume wake