Baadhi ya wanaume waliooa hawana haya wala soni

Baadhi ya wanaume waliooa hawana haya wala soni

Hapo ndipo huchoka mwanamke unakubalia kwenda kulala kwa mwanamke mwenzio hivi naye akiolewa na huyo mwanaume hajui kama atafanyiwa hayo hayo?
Watu hawajali hayo alafu wanawake wakitafuta vipoozeo wanaanza kulalamika sasa nani anawwza handle haya
 
Raha ya kuchepuka,uchepuke na Mke wa mtu!au uwe na mtu ambaye ni muelewa,kwamba sasa naingia nyumban usitume msg wala kupiga na akakuelewa!
 
Unamke mzuri nyumbani anakupikia na kukufulia. Lakini bila ya aibu una rudi na shati lenye lipstick, kwakuwa una guilty conscious unaliweka kwenye laundry basket haraka haraka usiulizwe.

Hivi mnafikiria wake zenu wana mioyo ya chuma?
Umenunua gari land cruser mke wako wala hajaiendesha yeye na watoto umewaachia vitz. Lakini ukifika tu ofisini mchepuko wako ana chukua shangingi anapiga misele mjini mpaka jioni.
Kipya kinyemi sky Eclat..! Jamani vumilieni tuu hatuna namna.
 
Mi naona mambo ya mahusiano
mtu kumuumiza mwenzie haina jinsia.
mbona kuna wanawake wanapewa karo
za watoto wao wa kuwazaa wanatumia
kwa matanuzi na watoto wanafukuzwa
shule au wengine wanakopa pesa vikoba
na saccos na kuandikisha thamani
au hata hati za nyumba bila kuwashirikisha
wenzi wao na hela haieleweka kafanyia nini.
Je,wanaume wana mioyo ya chuma?
 
Wadada wengi hawajui tu lakini hakuna jambo linalowaangamiza kama kupigwa miti na waume za watu. Matokeo yake inakuwa shida sana wao kuolewa na wanaobahatika ndoa zao hazitulii
Utakuta mtu yuko buys na mme wa mtu na kabanwa balaa kapangishiwa jioni huyo kwa mkewe miaka inasonga siku akili inakaa sawa jua lipo magharibi, usikute wateja wengi wa Makonda wamezaa na waume za watu pumbavu kabisa
 
Unakuta password zote mchepuko unazijua ila mke hajui chochote inaumiza, siku wakigeuziwa kibao wanavyolalamika sasa utazani kawekewa pilipili ndani ya jicho
Mmewekeana password na mumeo????[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]

aiseee!
 
Yan wanaume hta akili zao cjui znkaa wapi mna wanakua hawaelewki wanatka mtu wa aina gani unakuta mwanaume mke wake ana chura lakin ataenda kuchepuka na asie na chura. Mwngine wake hna chura ataenda chepka na alie na chura yani hawaelewki hasa wanapnda nini na unkuta mke wake ndani anamjali kwa kila anchosema. labda wseme wnyewe wanatka nin
 
nawaambia wanaume wenzangu moja ya furaha ya maisha ni kuwa na wanawake zaid ya mmoja we kama unataka kufa mapema zaid ishi na mwanamke mmoja utapata stress umri mdogo, kisukari, pressure, itakuletea mpaka stroke juu utakufa kijana mdogo kisa tu una mwanamke mmoja
.
. mwanaume zunguka mtaani uko kuna wanawake kibao wanataka dudu pita nao usiogope kabisa pita nao ila kuwa makini tu na gonjwa kuu ila hakikisha unasuuza kila mahali sio unang'ang'aniana na mke mmoja tu ooh unampenda mwanaume umeumbwa kuzalisha sio kuishi na kamwanamke kamoja afu ukute hata tako hakana mifupa tupu kazunguke uko wanawake siku izi hawaangalii pete we mwambie tu una mke na unataka kumgegeda hawana shida nakuhakikishia maisha yako yatakua mazuri yenye furaha na marefu sanaaaa
.
. nawasilisha
 
Utakuta mtu yuko buys na mme wa mtu na kabanwa balaa kapangishiwa jioni huyo kwa mkewe miaka inasonga siku akili inakaa sawa jua lipo magharibi, usikute wateja wengi wa Makonda wamezaa na waume za watu pumbavu kabisa
Mngh!
 
Raha ya kuchepuka,uchepuke na Mke wa mtu!au uwe na mtu ambaye ni muelewa,kwamba sasa naingia nyumban usitume msg wala kupiga na akakuelewa!
Wanaume wachache wamebarikiwa kwenye selection ya michepuko wengi wanadata na matako tu wakati hao wanawake vichwa box
 
Wanaume huwa hawaridhiki wana funza kwenye madushe yao huwa zinawasha kukunwa kunwa hawaridhiki na mwanamke mmoja
Wanaume wote ni nonemetal, sisi donors nyie recipients mbona nyie hamtuhurumii kupeleka papuchi zenu zikamwagiwa mishahawa alafu mkarudi nazo home tuchomeke vitombeo vyetu??
 
Back
Top Bottom