Baadhi ya wanaume waliooa hawana haya wala soni

Baadhi ya wanaume waliooa hawana haya wala soni

Sio wote Wanaume wako hivyo mimi mke wangu kama atanionyesha mapenzi niko tiyari nimpe hilo Gari la land cruiser mimi niendeshe gari la kawaida. Lakini kama mke wangu atakuwa yupo Negative sitoweza kumpa gari langu la land cruiser.

Wote 2 yani mke na mume nijukumu lenu kuonyeshana mapenzi

Onyeshaneni mapenzi
 
Wewe unasubiri nini kumuonyesha? Mpaka uonyeshwe ndio utoe?? Tatizo la kuchukiliana poa ndo linafifisha mapenzi
Mke akiwa ana tabia mbaya, mbishi na hatowi penzi kitandani kwa mume wake hamsikilizi mume wake kwanini umpe gari? Au umnunulie nyumba?Labda huyo mke wako akuroge kimapenzi ndio utaweza kumpa hivyo vitu aka gari na nyumba .
 
Ugonjwa wangu wowowoooo....jaman! nikiwa peke yangu nastaafu kbs kuchepuka nikiona wowowooo tu udenda unanitoka na kusahau kuwa nimezamiria kustaafu, wanaume tumeumbiwa mateso acheni!
 
Back
Top Bottom