data
JF-Expert Member
- Apr 9, 2011
- 26,942
- 23,893
Hahhahaa...Kuchepuka hakukwepeki Mkuu,jambo la msingi ni kumuheshimu Mkeo tu!
Hahhahaa...Kuchepuka hakukwepeki Mkuu,jambo la msingi ni kumuheshimu Mkeo tu!
Hahahaaa unauma huku unapuliza kama panya [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Nampenda sana Mme wangu na nampa papuch mda wote anaotaka so hawezi nishtukia
Mmmmm msalimieBado nipo naye mkuu, nlikuwa naye tu siku ya muungano, nimemsafirisha toka kwao akaja mkoa nlipo nimemgegeda usiku kucha kuanzia tr 25 na 26
Hapo mnaenda sawa mpaka rahaHaina taabu kwakuwa inakuwa ni mbadilishano tu. Unapigwa mimba na mume wa mtu ambaye mkewe naye kabebeshwa mimba na mume wa mtu
Kitaeleweka tu[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16]
Unawaongeleaje wanawake walioolewa halafu bado wanachepuka tena na wanaume zaidi ya wawili?Wanaume huwa hawaridhiki wana funza kwenye madushe yao huwa zinawasha kukunwa kunwa hawaridhiki na mwanamke mmoja
Mpaka unajiulia ni kitu gani hiki jamaniNa wengine ni wapendwa kansan viti vya mbele,ila matendo wanayowafanyia wake zao aisee doh
[emoji16][emoji16][emoji16] sasa utajua saangapi hakuna msiri kama mwanamke, baba fanya yote mke anakuchora tu ukazani bwege kumbe naye anayake, unamfanyia ya hovyo kakukalia kimya ukazani anakuogopa na kukuheshimu ohoooo sio babu wewe kakugeuza miguu tuAtongozwe tu nikijua namfukuza
Mtoa mada kaacha kuwasema wanawake kama wewe mnaojibidiisha kuchepuka nasisi badala yake kang'ang'ana na sisi wanaume bila yakujua kua kama kutongozwa hata sisi tunatongozwa kwa dunia yasasa.Namsihi mtoa mada akubadili wewe msheaji ndiyo aje kutulaumu sisi.Mwanaume ni kiumbe ambae ana matamanio mnooo!!!yaani akitamani atafanya hata mkewe 99%perfect!
Ni kuwavumilia tuu ndugu yangu!ukitaka wa kwako peke ako labda umbumbe mwenyewe!
Ila huyu wa Sir God tutashea tu!!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] unanivunja mbavu , kukoroma kama chura baada ya kunywa bia na kongolpHahaha ndevu kama brash ya chachandu vile likilala linakoroma unalicheki tu wooi
Na anayeumia mwanaume atalishwa kila aina ya uchafu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Tutauana
Kama baadhi yenu mnavyodanganya kua mnawapenda waume zenu huku mnapigwa hovyohovyo bila staha.Wanaume ndivyo walivyo ila wakiwa humu wote wanasema wanawapenda wake zao
Tena mim huwa staki kabisa mambo ya kupigiana sim za mapenz na Mcheps nikitaka kuwasiliana vibanda vya sim vipo vya kutosha yanin kutumia sim yangu,,wanaume mnatakiwa mkubali tu tunawazidi akili sanaHahaaa kwanini uangaike kwa waganga si utulie na mkeo tu, mwanamke mwenye akili ya kuchepuka hausishi mtu ninyeye na mchepuko wake basi mawasiliano yapo huyo mtu wakazi gani
Kwahiyo ukitongozwa na mwanamke lazima ukubali?Mtoa mada kaacha kuwasema wanawake kama wewe mnaojibidiisha kuchepuka nasisi badala yake kang'ang'ana na sisi wanaume bila yakujua kua kama kutongozwa hata sisi tunatongozwa kwa dunia yasasa.Namsihi mtoa mada akubadili wewe msheaji ndiyo aje kutulaumu sisi.
Hahaha na yani kwakweli yani akijifanya amechoka hataki match unajisemea kimoyomoyo ungejua mwenzio nimekwanguliwa hata ham sina basis unajilalia tu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] unanivunja mbavu , kukoroma kama chura baada ya kunywa bia na kongolp
Tuna akili kuwazidi hawajijui tu mwanamke anambinu nyingi sana, huwa ni kujiheshimu tuTena mim huwa staki kabisa mambo ya kupigiana sim za mapenz na Mcheps nikitaka kuwasiliana vibanda vya sim vipo vya kutosha yanin kutumia sim yangu,,wanaume mnatakiwa mkubali tu tunawazidi akili sana
Haaa haaa anajua kakukomesha kumbe nawe unasema afadhali duu siri sirini [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]Hahaha na yani kwakweli yani akijifanya amechoka hataki match unajisemea kimoyomoyo ungejua mwenzio nimekwanguliwa hata ham sina basis unajilalia tu
Kupigwa kwa staha ndo kupoje mkuuKama baadhi yenu mnavyodanganya kua mnawapenda waume zenu huku mnapigwa hovyohovyo bila staha.
Kama anavyo vigezo namkubali.Kwahiyo ukitongozwa na mwanamke lazima ukubali?
[emoji23] [emoji23] na asipotulia atalishwa kila kitu ndio,ila shida ni pale anapoleta magonjwa nyumbaniNa anayeumia mwanaume atalishwa kila aina ya uchafu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]