Baadhi ya wanaume waliooa hawana haya wala soni

Baadhi ya wanaume waliooa hawana haya wala soni

Demis pole sana. Ila sisi nature yetu ni wanyama, so tunaishi kama wanyama. So angalia mbuzi huwa ana majike zaidi ya 10 yote yanabeba mimba, angalia jogoo, majike yapo zaidi ya 20 yote yanamtegemea jogoo mmoja yanataga na yanatotoa, bata vilevile, hivyo kwa unyenyekevu kabisa naomba nikueleweshe dermis wanaume wote tunafanana. Ukiona mwanaume anachepuka, si kwamba hakuoendi la hasha. Ana kupenda sana ila mazingira aliyopo kwa mda huo ndo vimemfanya afanye hivo. Sisi wanaume kinachofanya tuchepuke kuna sababu kadhaa. Ila ukaribu na mwanamke ndo sababu kuu, mf. Utaona mke yupo anamwachia kila kitu beki3 anahudumia mme basi ukaribu ule humfanya mume amtamani b3 na mwisho huomba gem.pia maneno machafu, kutomjali mume huu ni udhaifu mwingine wa mwanamke.. Mwanamke huchepuka kwa sababu. Hivyo mwanamke ukiona kachepuka basi kuna sababu either analipiza, amepewa hela, zawadi, ama mwanaume kamjali na kumsikiliza shida zake
Yule housegirl bado upo naye
 
Weeee asikwambie mtu mpaka ugundue si leo watu wanalea watoto wasio wao wanasomesha mpaka mwisho na usijue labda mwenyewe tu na uombe tu labda yule aliyezaa naye aambiwe kama hajaambiwa basi baba utalea tu
Na ndo dawa yao[emoji23] [emoji23]
 
Utakuta kila kitu anafnyiwa, kuna mbaba hivyo hivyo mke mzuri kweli lakini anahangaika siku mke kachoka, nikwambiavyo sahizi huyo baba ukimwangalia hata haeleweki mke anamaisha yake safi, mbaba kaolewa yupo kwa mwanamke hata watoto wake anashindwa kukaa nao
Mmh mna uhakika kila kitu anafanyiwa!?[emoji15] [emoji15]
 
Wewe hujaoa mkuu ndo maana unasema nirahisi. Kgundua mwanamke anayetiwa nje ni ngumu sana. Lazima utumie gharama kubwa sana. Ila njia rahisi sana angalia shoga yake mkubwa sana ambaye unaamini ana siri zake nyngi mtongoz
Weeee asikwambie mtu mpaka ugundue si leo watu wanalea watoto wasio wao wanasomesha mpaka mwisho na usijue labda mwenyewe tu na uombe tu labda yule aliyezaa naye aambiwe kama hajaambiwa basi baba utalea tu
Wewe hujaoa mkuu ndo maana unasema nirahisi. Kgundua mwanamke anayetiwa nje ni ngumu sana. Lazima utumie gharama kubwa sana. Ila njia rahisi sana angalia shoga yake mkubwa sana ambaye unaamini ana siri zake nyngi mtongoze na akikubali simamia vidole, baada ya wiki tu utamkamata. Ila option B tumia waganga wa kienyeji naipenda ile ya kugandana maana hainaga kubisha
 
nawashauri wanaume wenzangu endeleeni kuchepuka dunia bado haijajaa ndo kwanza tupo billion 7 na kila siku mamilioni wanakufa sasa usipochepuka utaijaza vipi dunia?
 
Mimi sina vyote hvyo ulivyovitaja.
Kodi yenyewe mtihan

Sijui unaongelea wanaume gan
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]mtakuja kula na majini
[emoji16][emoji16][emoji16] hilo kweli kuna mbaba alikumbana nalo baada ya hapo likawa gobole lisilokuwa na risasi mke kaanza kumwangaikia tena kama mie ningemuacha akae tu na ukibogoyo wake [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
Back
Top Bottom