Baada ya kumfukuzia kwa miaka 15, hatimaye nimempata

Baada ya kumfukuzia kwa miaka 15, hatimaye nimempata

Mafanikio yako kimaisha ndio yamemvutia, angesikia kuwa wewe ulishakuwa mlinzi au konda wa dala dala za tegeta boko bunju bagamoyo hata asinge hangaika kukutafuta

_ where ever you are remember me_
Mkuu kuna siku nilikutana na kinda degree holder wa udbs.
Alinambia analaza zaidi ya 40 per day.
Hana hamu ya ajira za kuitwa watu 30000 Kwa nafasi 400 tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu unakuaje shujaa kwa kula mke wa mwenzio?

Character za utu, uungwana na ugentleman ni misamiati migumu kwako.
 
Back
Top Bottom