Baada ya kumfukuzia kwa miaka 15, hatimaye nimempata

Baada ya kumfukuzia kwa miaka 15, hatimaye nimempata

Elitwege

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Posts
5,294
Reaction score
10,977
Ni safari ndefu sana lakini mwisho imefanikiwa.

Nilianza kumfukuzia mwaka 1999 nikiwa darasa la nne, yeye akiwa darasa la tano. Kiukweli nilikuwa nampenda na yeye pia alikuwa ananipenda sana. Siku nisipomuona nilikuwa siwezi kulala kabisa usiku.

Hali ilikuwa mbaya zaidi alipomaliza shule mwaka 2001 na kuniacha darasa la sita. Kwa kweli nilitamani kuacha shule ili niende nikakae naye huko mtaani.

Nilijua fika hawezi kuchelewa kuolewa maana mtoto alikuwa mzuri sana. Na kumbuka tulikuwa wapenzi lakini hatukuwahi kufanya mapenzi licha ya kuchezeana tu. Kitendo hiki kiliniuma sana kuishia tu kushika mapaja ya mtoto mzuri.

Ni kweli matokeo yalipotoka tu akaolewa na mpaka muda huo sikuwahi kuwasiliana tena mpaka mwaka huu 2017!

Mi nilimaliza hiyo shule na kufaulu kuendelea na masomo hadi chuo na sasa nina mishe zangu hapa town.

Siku moja nikiwa kwenye kazi nikaona call ya namba ngeni, kuuliza akajitambulisha ni Eliza my love wa enzi zile p/school.

Kwa kweli nilihisi moyo kupasuka kwa furaha. Nilimuita town amefika leo nikala tunda na kesho anarudi kwa mume wake huko mkoani. Najiona shujaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Elitwege,


Lkn wenzako walikuwa wana-sex na huyo demu kiulaini, tena siajabu alikuwa anawafukuzuia, wewe unakuja kula walivyoviacha, wewe siyo alpha male, bali ni Mwanaume suruali tu, na huyo demu nina uhakika100% amekukubali baada ya kushuka chati na sasa ma alpha Male hawamtaki tena, wamekuachia, hata hivyo hongera kila mtu na anatafuta anapofiti maishani, sisi wengine tunagonga mademu ambao bado wako kwenye chati!
 
Hivi mtu anaanzia wapi kujisifu kuwa kaonja tunda lililokuwa likitumika kila siku toka 2001 hadi leo? Kweli vichaa tupo wengi. Hii nayo sifa? Nikadhani anasema kuwa alimletea bintiye wa kwanza ambaye sasa ni only 16 na chuchubaa zipo saa 6 kamili. Akamwambia, nilikupenda mno sasa weye toboa hili tunda langu nililolizaa mwenyewe. Nadhani ningekuona shujaa.
 
Hivi mtu anaanzia wapi kujisifu kuwa kaonja tunda lililokuwa likitumika kila siku toka 2001 hadi leo?? Kweli vichaa tupo wengi. Hii nayo sifa?? Nikadhani anasema kuwa alimletea bintiye wa kwanza ambaye sasa ni only 16 na chuchubaa zipo saa 6 kamili. Akamwambia, nilikupenda mno sasa weye toboa hili tunda langu nililolizaa mwenyewe. Nadhani ningekuona shujaa.
Mkuu kwa jinsi ninavyompenda hata akiachika leo namuoa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nikajua wa kwako kumbe wa watu tayari
 
Back
Top Bottom