Baada ya jipu la wakala wa vipimo sasa kuhamia NSSF

Baada ya jipu la wakala wa vipimo sasa kuhamia NSSF

Jeuri ya DAU nilianza isikia kitambo sana yaweza kuwa kweli hii.
Naona itabidi aende tuu hakuna namna huu upigaji too much
 
Yaani hamna kitu kitakua kizuri kwa Magufuli kama kupeleka Muswada bungeni wa kuwapa meno Takukuru na Usalama wa Taifa ,haya mambo ya kupigiana simu kizembe yasinge fanikiwa ,Dau usiye mtaka kaja
Nilitaka nikupe like zaidi ya koja lakini haiwezekani kwa hiyo kamata tano mwana wane: [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106]

Nasemaga siku zote kutumbua majipu bila kurekebisha sheria zilizosabahisha majipu hayo kuendelea kuwepo ni sawa tu na kutumbua majipu na kukamua (tena kwa kusababisha maumivu makali) bila kutoa kiini. Siku 100 zingekuwa za mafanikio makubwa kama ingetumika kuandaa miswada ya mabadiliko ya sheria mbali mbali ikiwemo ile ya Takukuru na DPP.

Better still, rasimu ya mzee Warioba irejee kwenye bunge maalumu jipya la katiba ili wananchi wapate katiba yao. Ile nyingine wamwachie nyoka mwenye makengeza.
 
Taarifa za ki intelijensia zolizonifika ni kuwa baada ya jipu wakala wa vipimo kutumbiliwa sasa hali ya wakubwa huko NSSF matumbo yako moto na kwa taariza zaidi hivi Leo Waziri mkuu majaliwa alokuwa atembelee NSSF lakini imeahirishwa ghafla.

Taariza toka jikoni watakaotumbuliwa ni mkuu wa shirika, mkuu wa miradi na uwekezaji pamoja na wote waliohusika kufanya miradi ya kisanii hasa daraja la Kigamboni ambako gharama halisi si zaidi ya bilioni 160 ila NSSF waliweka cha juu hadi 260b utakumbuka kuwa Magufuli wakati huo akiwa waziri wa ujenzi alimgomea dau kujenga na kusimamia daraja hilo ila dau alimzunguka kwa JK na hatimae JP aliondolewa ujenzi na kupelekwa uvuvi ndipo dau alipocheza mchezo na mkataba wa ujenzi ukasainiwa.

Kuna taarifa kuwa wakati wa uwekaji wa jiwe la msingi wakati huo JP alisharudi ujenzi, dau hakumtaarifu JP kuhusu ufunguzi huo kitu kilichomshangaza sana JP. Kwa taarifa za ndani ni kuwa bwana dau alokuwa na dharau sana enzi za JK na aliwaona mawaziri wote kama watunza bustani hata waziri wa kazi enzi hizo alokuwa hawezi kuhoji lolote pale NSSF maana dau akipiga simu kwa JK kibarua hatarini.

MI NAHIS KWANZA KACHELEWA....KUMEKUWA NA MALALAMIKO MENGI SANA KWENYE HILI SHIRIKA HASA MFUMO WAO WA KUTOA AJIRA..HILI JIPU LIMEIVA ZAMAN SASA HILI LITUMBULIWE HARAKA SANA
 
Naona chuki binafsi tu uliyonayo kwa Dau wala si kingine
Mimi nafikiri badala ya kumtuhumu mleta mada kuwa mwenye chuki binasfi dhidi ya Dau, ulipaswa ulete hoja kinzani au mbadala ya kumweka Dau pazuri. Aren't you a great thinker? I think you are, so live it love it!
 
Nilitaka nikupe like zaidi ya koja lakini haiwezekani kwa hiyo kamata tano mwana wane: [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106]

Nasemaga siku zote kutumbua majipu bila kurekebisha sheria zilizosabahisha majipu hayo kuendelea kuwepo ni sawa tu na kutumbua majipu na kukamua (tena kwa kusababisha maumivu makali) bila kutoa kiini. Siku 100 zingekuwa za mafanikio makubwa kama ingetumika kuandaa miswada ya mabadiliko ya sheria mbali mbali ikiwemo ile ya Takukuru na DPP.

Better still, rasimu ya mzee Warioba irejee kwenye bunge maalumu jipya la katiba ili wananchi wapate katiba yao. Ile nyingine wamwachie nyoka mwenye makengeza.
Asante mkuu kula like na wewe ,Magufuli akitaka atawale kirahisi ni kuja tu na katiba mpya itakayo beba mfumo mpya naam ni rasimu ya Warioba
 
NCHI HAIENDESHWI KWA HEARSAY, NA CHUKI BINAFSI, NI UTENDAJI KAZI,
JAMAA LINAPIGA KAZI, NASISI WATANZANIA TUNAMKUBALI SO WHY NOT.
Sentebe wewe unamfagilia kwa kuwa ina maslahi binafsi na dau tena ya kijingajinga
 
Sentebe wewe unamfagilia kwa kuwa ina maslahi binafsi na dau tena ya kijingajinga
HIYO DHANA , NA UKWELI NA DHANA NI VITU VIWILI TOFAUTI,
NILIIFAHAMU NSSF YA MKULO NA YA DAU,JAMAA IS SIMPLY GENIUS,
HARD WORKER NA MASTER OF STRATEGIC DECISION,
AS A COUNTRY TUNAHITAJI AKINA DAU WENGI ILI WATUNYANYUE.
NA KWA KASI YA DR MAGUFULI NNA UHAKIKA DAU NA THE LIKE WANATUPELEKA KATIKA NCHI YA MAZIWA NA ASALI SOONER THAN LATER
 
Taarifa za ki intelijensia zolizonifika ni kuwa baada ya jipu wakala wa vipimo kutumbiliwa sasa hali ya wakubwa huko NSSF matumbo yako moto na kwa taariza zaidi hivi Leo Waziri mkuu majaliwa alokuwa atembelee NSSF lakini imeahirishwa ghafla.

Taariza toka jikoni watakaotumbuliwa ni mkuu wa shirika, mkuu wa miradi na uwekezaji pamoja na wote waliohusika kufanya miradi ya kisanii hasa daraja la Kigamboni ambako gharama halisi si zaidi ya bilioni 160 ila NSSF waliweka cha juu hadi 260b utakumbuka kuwa Magufuli wakati huo akiwa waziri wa ujenzi alimgomea dau kujenga na kusimamia daraja hilo ila dau alimzunguka kwa JK na hatimae JP aliondolewa ujenzi na kupelekwa uvuvi ndipo dau alipocheza mchezo na mkataba wa ujenzi ukasainiwa.

Kuna taarifa kuwa wakati wa uwekaji wa jiwe la msingi wakati huo JP alisharudi ujenzi, dau hakumtaarifu JP kuhusu ufunguzi huo kitu kilichomshangaza sana JP. Kwa taarifa za ndani ni kuwa bwana dau alokuwa na dharau sana enzi za JK na aliwaona mawaziri wote kama watunza bustani hata waziri wa kazi enzi hizo alokuwa hawezi kuhoji lolote pale NSSF maana dau akipiga simu kwa JK kibarua hatarini.

Mmmmmhhhh !!!???? Inaelekea nchi hii kuna private detectives wengi...
 
Magufuli alienda baada ya kumpigia simu dau na kumuuliza mbona ndugu yangu dau hujanipa taarifa za uwekaji jiwe LA msingi?
Majini ya dau:-
Kama umesikia kuwa jiwe LA msingi zinawekwa wee njoo tu.(jibu LA mtu kwenye PhD kwa kiongozi wake hilo)
Alionyesha dharau za wazi kwa jpm,kwa kujua hilo na kwa kuwa ndye alokuwa Waziri na kuwa ndye kwenye jukumu LA kumkaribisha rais,ilimbidi aende tu.dau anamwambia jpm eti hujasikia kwenye vyombo vya habari uwekaji jiwe LA msingi!!hakujua jpm ni senior kwake?!!


Siamini kama Dau alisema hayo yaliyoandikwa...
 
MI NAHIS KWANZA KACHELEWA....KUMEKUWA NA MALALAMIKO MENGI SANA KWENYE HILI SHIRIKA HASA MFUMO WAO WA KUTOA AJIRA..HILI JIPU LIMEIVA ZAMAN SASA HILI LITUMBULIWE HARAKA SANA
Nyie pumbavu sana. Mbona hamuhoji udini uliopo PPF, LAPF, EWURA, TCAA, TANESCO, TIB, TPDC! Mtaipiganisha vita vya kidini hiyo nchi yenu nyie makatonta
 
Porojo na ufataani.

NSSF ni shirika bora la hifadhi ya jamii katika Afrika.
 
Taarifa za ki intelijensia zolizonifika ni kuwa baada ya jipu wakala wa vipimo kutumbiliwa sasa hali ya wakubwa huko NSSF matumbo yako moto na kwa taariza zaidi hivi Leo Waziri mkuu majaliwa alokuwa atembelee NSSF lakini imeahirishwa ghafla.

Taariza toka jikoni watakaotumbuliwa ni mkuu wa shirika, mkuu wa miradi na uwekezaji pamoja na wote waliohusika kufanya miradi ya kisanii hasa daraja la Kigamboni ambako gharama halisi si zaidi ya bilioni 160 ila NSSF waliweka cha juu hadi 260b utakumbuka kuwa Magufuli wakati huo akiwa waziri wa ujenzi alimgomea dau kujenga na kusimamia daraja hilo ila dau alimzunguka kwa JK na hatimae JP aliondolewa ujenzi na kupelekwa uvuvi ndipo dau alipocheza mchezo na mkataba wa ujenzi ukasainiwa.

Kuna taarifa kuwa wakati wa uwekaji wa jiwe la msingi wakati huo JP alisharudi ujenzi, dau hakumtaarifu JP kuhusu ufunguzi huo kitu kilichomshangaza sana JP. Kwa taarifa za ndani ni kuwa bwana dau alokuwa na dharau sana enzi za JK na aliwaona mawaziri wote kama watunza bustani hata waziri wa kazi enzi hizo alokuwa hawezi kuhoji lolote pale NSSF maana dau akipiga simu kwa JK kibarua hatarini.
Mnaemtaka awe DG wa NSSF bado, hajatulia na ni mtoto mdogo katika uongozi wa shirika kubwa kama lile. Unless, hamjawahi kuiona NSSF ya former Minister for Finance.
 
Mwisho wa siku, Kwa Dr. Dau mkubali yaishe maana humu ndani zaidi ya hearsay hakuna jambo lolote tangible, Suala la udini kuna thread ziliweka data full kudhihirisha udini wenu (kwa definition yenu ya udini) na si wa Dr Dau, maana mashirika yote mmehodhi nyie executive management team(s). Fanyeni kazi maana hapa ni kazi tu, majungu pelekeni kwa Sir David Cameron.
 
Tena aende haraka nasikia hata kazi zilikua zinatolewa kwa kuangalia dini

Kabisa... Na ule ukanda wa pwani kusini wamejazana mule utafikiri shirika lile linamilikiwa kifamilia
 
Back
Top Bottom