Baada ya jipu la wakala wa vipimo sasa kuhamia NSSF

Baada ya jipu la wakala wa vipimo sasa kuhamia NSSF

huyo dau yafaa atumbuliwe sasa. watu wanafuga midevu na kujidai kufuata swalaa ili kujenga himaya za kifisadi kwa kuingiza udini.
Jamani hili LA udini kuacha kikwete aloutengeneza tena kiuwazi ni dau,aliwahiuambia kijana alienda kuomba kazi tena kwa kimemo toka majuu:-
Akikuuliza jina lake,kosa Dogo alipotaja jina,dau alimpa live kuwa kama wewe mkristu sahau kupata kazi Nssf,huyu ni dau anaesubiri thawabu kwa kuwatoa waislamu
 
Taarifa za ki intelijensia zolizonifika ni kuwa baada ya jipu wakala wa vipimo kutumbiliwa sasa hali ya wakubwa huko NSSF matumbo yako moto na kwa taariza zaidi hivi Leo Waziri mkuu majaliwa alokuwa atembelee NSSF lakini imeahirishwa ghafla.

Taariza toka jikoni watakaotumbuliwa ni mkuu wa shirika, mkuu wa miradi na uwekezaji pamoja na wote waliohusika kufanya miradi ya kisanii hasa daraja la Kigamboni ambako gharama halisi si zaidi ya bilioni 160 ila NSSF waliweka cha juu hadi 260b utakumbuka kuwa Magufuli wakati huo akiwa waziri wa ujenzi alimgomea dau kujenga na kusimamia daraja hilo ila dau alimzunguka kwa JK na hatimae JP aliondolewa ujenzi na kupelekwa uvuvi ndipo dau alipocheza mchezo na mkataba wa ujenzi ukasainiwa.

Kuna taarifa kuwa wakati wa uwekaji wa jiwe la msingi wakati huo JP alisharudi ujenzi, dau hakumtaarifu JP kuhusu ufunguzi huo kitu kilichomshangaza sana JP. Kwa taarifa za ndani ni kuwa bwana dau alokuwa na dharau sana enzi za JK na aliwaona mawaziri wote kama watunza bustani hata waziri wa kazi enzi hizo alokuwa hawezi kuhoji lolote pale NSSF maana dau akipiga simu kwa JK kibarua hatarini.

Dau na JK ni vinara kwenye himaya ya ufisadi. Si tuonaona wazi jinsi nchi ilivyokuwa inaibiwa hapo bandari na kila kona. Wakati JK yuko bize na masafari nje ya nchi yasiyo na tija yeyote.

Dau si kaingiza ndugu yake kwenye viti maalum vya CCM. Wananchi wengine walalahoi wataendelea kupigika mpaka hii mijitu iwajibishwe na irudishe mali, kwa manufaa ya wote sio kikundi cha wachache
 
Nimeandika himu mala nyingi kuhusu ufisadi ndani ya nssf wengi walipuuza, lakini ikumbukwe Pia dau kati ya pesa alizofisadi, sehemu aliwagawia viongozi waandamizi Wa ccm na alitumika Pia kutafuta hela za uchaguzi kupiti shirika lake
 
Tum
Dau na JK ni vinara kwenye himaya ya ufisadi. Si tuonaona wazi jinsi nchi ilivyokuwa inaibiwa hapo bandari na kila kona. Wakati JK yuko bize na masafari nje ya nchi yasiyo na tija yeyote.

Dau si kaingiza ndugu yake kwenye viti maalum vya CCM. Wananchi wengine walalahoi wataendelea kupigika mpaka hii mijitu iwajibishwe na irudishe mali, kwa manufaa ya wote sio kikundi cha wachache
[
Tumekuwa tukisema dau ni jipu ila faizafox ndo mtetezi mkuu Lisa tu dau mujahidina,ukweli huyu bwana dau Hana imani yoyote zaidi ya kutumia wadhifa wake kuwadhalilisha mwanaume wenzake,hata ajira zake ni kwa msingi wa yupi anaweza akawa chakula ya bwana,mfano personal assistant au yule kijana wa mjama wa TACAIDS,
Magu usipomfunga huyu dau atatuharibia vijana wetu kwa kujifanya anawapeleka hija
 
Hizi fununu ni kweli ...lile daraja liko overpriced by three times .....Hiyo ni pamoja na Miradi mingi ya NSSF ya majengo ambayo ni WHITE ELEPHANTS
Kaka hii miradi watu wamepiga sana pesa..dr Dau inawezekana alijisahau.. Ngoma inogile na hapa Majaliwa nfiye atakayepewa rungu..
 
Yaani hamna kitu kitakua kizuri kwa Magufuli kama kupeleka Muswada bungeni wa kuwapa meno Takukuru na Usalama wa Taifa ,haya mambo ya kupigiana simu kizembe yasinge fanikiwa ,Dau usiye mtaka kaja
Hapa mkuu nipo umenena jambo la maana.
Magufuli kama anataka kwenda vizuri, kwanza arekebishe sheria ili TISS na TAKUKURU viwe na meno halafu ahakikishe anaifumua TISS yote na TAKUKURU kuondoa makando kando yote ya wapiga deals ambayo yaliundwa na wakubwa waliopita.
Asipo fanya haya atatumia nguvu kubwa sana kushughulikia haya mambo ya uozo wakati pia anahitajika kuijenga nchi...
 
Hapa mkuu nipo umenena jambo la maana.
Magufuli kama anataka kwenda vizuri, kwanza arekebishe sheria ili TISS na TAKUKURU viwe na meno halafu ahakikishe anaifumua TISS yote na TAKUKURU kuondoa makando kando yote ya wapiga deals ambayo yaliundwa na wakubwa waliopita.
Asipo fanya haya atatumia nguvu kubwa sana kushughulikia haya mambo ya uozo wakati pia anahitajika kuijenga nchi...
Ni sawa kabisa mkuu hilo magu Nina imani atalifanya na kabla ya hapo ayamalizie majipu haya nakubwa,kuna thread humu ilisema Nssf wanafilisika kumbe ni kwa sababu ya ufisadi huu mkubwaaa unaofanywa na dau,tunakuonea jpm harakisha kulitumbua
 
Kama serikali itafanyia kazi habari kama za kwako nitashangaa sana
 
Taarifa za ki intelijensia zolizonifika ni kuwa baada ya jipu wakala wa vipimo kutumbiliwa sasa hali ya wakubwa huko NSSF matumbo yako moto na kwa taariza zaidi hivi Leo Waziri mkuu majaliwa alokuwa atembelee NSSF lakini imeahirishwa ghafla.

Taariza toka jikoni watakaotumbuliwa ni mkuu wa shirika, mkuu wa miradi na uwekezaji pamoja na wote waliohusika kufanya miradi ya kisanii hasa daraja la Kigamboni ambako gharama halisi si zaidi ya bilioni 160 ila NSSF waliweka cha juu hadi 260b utakumbuka kuwa Magufuli wakati huo akiwa waziri wa ujenzi alimgomea dau kujenga na kusimamia daraja hilo ila dau alimzunguka kwa JK na hatimae JP aliondolewa ujenzi na kupelekwa uvuvi ndipo dau alipocheza mchezo na mkataba wa ujenzi ukasainiwa.

Kuna taarifa kuwa wakati wa uwekaji wa jiwe la msingi wakati huo JP alisharudi ujenzi, dau hakumtaarifu JP kuhusu ufunguzi huo kitu kilichomshangaza sana JP. Kwa taarifa za ndani ni kuwa bwana dau alokuwa na dharau sana enzi za JK na aliwaona mawaziri wote kama watunza bustani hata waziri wa kazi enzi hizo alokuwa hawezi kuhoji lolote pale NSSF maana dau akipiga simu kwa JK kibarua hatarini.
Shughuli anayo huyo Dau.
Hivi taarifa kwamba ameweka msikiti huko NSSF ni kweli?
 
Kama serikali itafanyia kazi habari kama za kwako nitashangaa sana
Na utashangaa milele litakapotumbuliwa,
We ni taarifa zipi ungependa serikali ifanyie kazi,unajua source ya hizi taarifa au unajua serikali inafanyia kazi taarifa zilizo originate toka wapi
 
Hebu tuambie hiyo 40% hadi sasa serikali imetoa shs ngapi
Hujajibu swali hata moja lakini unakimbilia kuuliza swali! By the way, suala ilikuwa ni wakati wa uwekaji wa jiwe la msingi kwahiyo issue ya kwamba "hadi sasa" serikali imetoa ngapi out of 40% ni irrelevant subject.
 
Namuona shemeji mtu ambaye ndio consultant wa miradi ya ujenzi ya nssf pressure ikipanda na kushuka..
 
Kama ni kweli do....m kwamba tofauti ya mradi ni 100b? Hizi pesa hawa watu wanazipeleka wapi? Hizi pesa zinaweza wapa maji watanzania, zaidi ya vijiji 200... au kujenga barabara 100km, Dar to chalinze kupunguza ajali na msongamano wa magari. .. Tz yangu ni nani aliye kuroga???
Zinawekwa HK, Zuruch siku hizi kunanuka.
 
Hujajibu swali hata moja lakini unakimbilia kuuliza swali! By the way, suala ilikuwa ni wakati wa uwekaji wa jiwe la msingi kwahiyo issue ya kwamba "hadi sasa" serikali imetoa ngapi out of 40% ni irrelevant subject.
We kumbe hovyo,tukisema serikali inafanyia ubia 40% sasa hebu mfafanulie hiyo 40% serikali imetoa shs ngapi unaisha kusema irrelevant,kama hujui jambo waache wajuaji wanene,ukweli wa ujenzi wa hili daraja ni kuwa serikali wali pledge 40% ila hadi sasa hakuna sent tano iliyotolewa,na hii ni baada ya jpm kugundua Mchezo mchafu wa dau hakuomba bajeti ya ku finance huo mradi maana kodi zetu zingepotea bure kwa dau kuzilamba hovyo mzigo ukaangukia kwa Nssf kujenga kwa michango ya wafanyakazi.hili ni janga kwani wafanyakazi watakapozitaka hela zao na kuzikosa barabara zetu zitakuwa ndogo Lisa mjinga mmoja dau kaamua kufuja hela zao
 
JPM. Kama kweli manenoya dk SLAA alidai kuwa ripoti ya CAG ilionyesha upotevu na ufisadi wa tsh 86bilion chini ya j magufuli na TANROADS yake.nani atumbue jipu hili?ushabiki kwa intellectuals haujengi taifa hili
 
JPM. Kama kweli manenoya dk SLAA alidai kuwa ripoti ya CAG ilionyesha upotevu na ufisadi wa tsh 86bilion chini ya j magufuli na TANROADS yake.nani atumbue jipu hili?ushabiki kwa intellectuals haujengi taifa hili
Kwa sasa habari ya mijini ni magufuli kutumbua si wakati wa kusema magufuli atumbuliwe,kazi iliyopo ni kutumbua tu kama una jeuri wewe mtumbue jpm
 
Back
Top Bottom