ayaaah ningeijua mapema hii dah!


Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,319
Likes
743
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,319 743 280
Una ma ex wangapi wewe...? Ndo maana una VVU
embu ngoja nikuulize Nyani Ngabu unadhani Bishanga alienda china kufuata nini ? Shauri yako akikasirikaga huwa anamuingia mtu puani kila unavyo pyenga ndo anazidi kupanda kwnd kwenye ubongo.
 
Last edited by a moderator:
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,141
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,141 280
embu ngoja nikuulize Nyani Ngabu unadhani Bishanga alienda china kufuata nini ? Shauri yako akikasirikaga huwa anamuingia mtu puani kila unavyo pyenga ndo anazidi kupanda kwnd kwenye ubongo.
Lini alienda China? Passport yenyewe hana.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,141
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,141 280
kwani usafiri wa ungo nao unahitaji passport? Shtuka!!!!!!!!!
Hey wewe Lady Doctor... Madame B recommended me to you for a certain procedure.....
 
Last edited by a moderator:
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Pokea LIKE!
At my age ndo naona na kugundua hii leo!...shame on poor me!
Nimeamini niliyoambiwa zaidi ya miaka 20 iliyopita kuwa Calculus ni homa ya dunia!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,672
Likes
5,196
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,672 5,196 280
Pokea LIKE!
At my age ndo naona na kugundua hii leo!...shame on poor me!
Nimeamini niliyoambiwa zaidi ya miaka 20 iliyopita kuwa Calculus ni homa ya dunia!
ahahahahahha mi mwenyewe ndo ngastuka jana!
yani ningejua mapema ,wacha kabisa!ningekuwa bonge la mkali kwenye hesabu (@watu8 i hope bado hujaamka)
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Ha ha ha..Four Figure uko wapi? Nimekumiss...
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,636
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,636 280
ahahahahahha mi mwenyewe ndo ngastuka jana!
yani ningejua mapema ,wacha kabisa!ningekuwa bonge la mkali kwenye hesabu (@watu8 i hope bado hujaamka)
Nipo macho sana mtani nakutazama tu hapa...
 

Forum statistics

Threads 1,274,093
Members 490,586
Posts 30,500,767