Awamu hii ya Utawala na undugunaizesheni katika teuzi

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
182,366
2,000
Serikali imegeuzwa kikao cha ukoo
.
IMG-20180416-WA0115.jpg
 

Good Father

JF-Expert Member
Feb 28, 2014
9,392
2,000
Wanasiasa wengi wako hivyo, sio CCM peke yake.
Hata huko Chadema tunaona ni Ukanda unaendelezwa na Ukabila.

Huko kwa Trump yale yale.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom