Atakayeisoma namba ni yule mwenye kipato cha chini

Atakayeisoma namba ni yule mwenye kipato cha chini

Yaah tuache ushabiki he's a gud leader by the way, let's pray 4 him. Mungu anakusudi lake kumpitisha kikubwa aache kuambatana na udhalimu na dhuluma kwa watu wake kama watawala waliopita
Siku zote hauwezi kupata madaraka kwa dhulma halafu ukatawala kwa haki.
 
Hata Mimi sitaisoma namba kwanza kabisa nilisoma bure enzi ya nyerere na sasa hivi Nina kazi na watoto wangu hawasomi shule za kata.
 
Acheni kutumia matatizo ya watanzania kama advantage ya kutimiza malengo yenu ya kifisadi.Kwani si ndo huyuhuyu lowassa ambae kwa miaka8 chadema wamekua wakimnadi majukwaani kama ni mwizi na fisadi mkubwa na mpaka wakaorodhesha jina lake kwenye orodha ya aibu(list of shame).lmekuje ndani ya miezi mitatu ageuke kua msafi na shujaa wa kuwaletea watanzania mabadiliko.? kwani si ndo huyuhuyu lowassa alipoibuka kutoka mafichoni na kuutaka uraisi kupitia chama hichohicho ambacho ww unakiona hakina uwezo wa kuwaletea watz maendeleo.jiulize km hasingekatwa maendeleo angeyafanya ndani ya chama kipi?.hacheni ku2mia matatizo ya watanzania ili kutimiza ulafi wenu wa madaraka, ufisadi wenu na kutaka kupewa nafasi ya kupiga dili.watanzania wameshtuka na ndomana wamewakataa.msiwafanye watz wajinga ni kheri ya nusu shari kuliko shari kamili.hatuwezi kuchezea kamari maisha yetu na mustakabali wa watoto wetu.lowassa hafai hata kwa majaribio
EPA
MEREMETA
KAGODA
RADA
ESCROW
NDEGE YA RAIS
MIFUKO YA WASTAAFU
HATI CHAFU ZA HALMSHAURI
hayo yote ni Lowassa kasababisha enhee
kama ni kubeba mzigo wa misumari au kula
matapishi yetu basi ninafuu kuyarudia hayo
matapishi kuliko kula maviiiiii. Mzigo wa fisadi
mmoja unavumilika sana kuliko mafisadi 100
 
Mi pia siwezi isoma namba cos ni mtanzania naishi tanzania ila nafanya kazi USA, watakoma wanaoishi chini ya $2 mbavu zao
 
Mbowe hawezi kuisoma namba. Ana biashara zake plus mshahara wa ubunge. Lowassa pia ana hela zake. Mbatia mhandisi pia mbunge. Tundu Lissu advocate. Ana hela zake. Kushangilia eti UKAWA watakoma ni ujinga. Atakayeisoma namba ni yule ambaye akija hospitali ukamwambia hela ya kumuona daktari ni 6000 anapanic anaanza kuwalaum madaktari.

Anaeisoma namba ni yule mwenye kipato cha chini, bima ya afya hana, hata hela ya kumshonea mwanae uniform hana. Anaeisoma namba ni yule ambaye hawez kuafford milo mitatu iliyo kamili kwa siku. Ni upuuzi kwa mtanzania wa manzese (asiyeweza kulipa ada ya shule ya 40k kwa mwaka) kusema Duni ataisoma namba wakati ana taaluma yake na pesa zake. Unaeisoma namba ni wewe ambaye tokea umemaliza chuo ni miaka mitatu huna kazi (halaf kwa upumbavu unashabikia hapa kazi tu). PUMBAVU SANA.

Unaeisoma namba ni wewe ambaye mtoto wako akiumwa mafua tu huwez kuafford dawa. Asilimia kubwa ya waliomchagua pombe ni ile 30% ya watanzania wanaoishi chini ya mstari wa umasikini (kipato cha siku kuwa chini ya dola za kimarekani 1.9.. sawa na sh 4000 hiv).

Hawa ndo wanaisoma namba, miaka 54 ya uhuru bado wanaishi gizani, bado hawawez kupata maji safi na salama...Halaf walivyo wapumbavu wanashabikia hapa kazi tu.. Kweli ni kazi..

Maana kushindia mlo mmoja kwa siku so mchezo, ni kazi kweli. Kumnywesha mwanao mwarobain kwa sabab huwez kumudu bei za madawa, so mchezo ni kazi haswa haswa.

Kama watanzania wenyewe ndo hawa ambao hawajitambui, WE HAVE A LONG WAY TO GO.

Mkuu sidhani kama ulicho kiandika ni sahihi sana.
Nimeusoma uzi wako vizuri na kuuelewa, inaonekana unawatupialawama wote walio mchagua Magufuli kana kwamba wamekosea. inawezekana ni kweliwaliowengi wao hawawezi kumudu milo mitatu kwa siku, labda hawawezi kulipa adaya watoto wao, au hata kuwa nunulia yunifom, na inawezekana wengi wao hawamuduhata kuwatibia mafua watoto wao wakiugua achilia mbali kujitibu wenyewe.
Lakini naona hapa umesahau kitu kimoja muhimu sana, autuseme mmesahau wote hadi kufikia hatua ya kujitoa ufahamu, tatizo lako hapalinaonekana ni la watu kumchagua Magufuli, embu tuambie angechaguliwa Lowasaangefanya nini kuondoa hayo yote uliyo yasema ambacho Magufuli hawezi kufanya?
Umesahau kuwa ile kauli mbiu yenu ya ufisadi alieifanyaizaliwe na kutumika ni huyu huyu Lowasa, umesahau mlituaminisha kuwa huyu mtuni hatari kwa mustakabali wa taifa letu? Mmesahau kuwa nyie ndio mlio sababishaavuliwe(ajiuzuru kwa shinikizo) uwaziri mkuu, na maana ya kuvuliwa/kujiuzurukwa shinikizo uwaziri mkuu ni kwamba hafai na ni mchafu, hamkuishia hapo mlidaitena mkadhamiria huyu bwana ashtakiwe.
CCM ikalitambua hilo, ikaja na kauli mbiu ya kujivua gamba,hapo ndipo mlipopata cha kuongea, mlishinikiza sana huyu bwana awajibishwe yaaniavuliwe gamba kwa nguvu, CCM kwa busara haikufanya hivyo kwani muda ulikuwabado, tena mkaanza kuleta kejeli kwa chama cha CCM na hata mwenyekiti wake kuwahana msimamo, dhaifu na matusi yote tena hadharani lakini CCM ilikaa kimya.
Ilipofika muda wake, huyu bwana akawajibishwa kwa taratibuza chama cha mapinduzi zinazo stahili, yaani ??wakamkata?.
Huku mkiwa tayari mmeisha muandaa mgombea wenu(Dr Slaa), kwaupeo finyu wa akili tena uliotawaliwa zaidi na uchu wa madaraka ndani yakekukiwa na utashi wa maslahi binafsi, mkamuacha Yule mlie muandaa na kumparamiahuyu bwana na kusahau kabisa slogan ??hai?? iliyo kijenga chama chenu yaani kupinga ufisadi, na mkaanza kujengaupya hoja dhaifu ya mfumo.
Mkuu unatambua watanzania hawa wa sasa ni werevu nawanauwezo wa kupambanua mambo na vipaumbele vyao, vyie mlikuwa navyo? Zaidi yakudai kuwa CCM imechoka, CCM haikufanya kitu miaka yote 54, hamkuweza kusimamaupande ulio wajenga, na mbaya zaidi mlikuwa na timu ya watu ambao hiyo CCMiliyo choka ili wa reject, yaani mlichukuwa watu dhaifu walio achwa na CCM. KamaCCm imechoka hao mlio wachukuwa walikuwa katika hali gani? Ni kweli na simatusi wakiitwa oil chafu na makapi kwa sababu CCM haikuwa na kazi nao, huyuKingunge sote tunajua siasa ilisha mshinda mpaka akaamua kuwa mganga wa kienyeji,si ndio aliwawakilisha hao kwenye bunge la katiba?sasa mganga CCM wa nini?
Kwa hali hii militegemea nini hasa? Watanzania wanaakilitimamu mkuu, sio nyumbu wa Serengeti au ngiri wa tsavo..wameisha amua, Magufuli uwezo wa kuleta mabadiliko ya kweli anao, ila kama ulikuwa mtu wa shortcutshortcut jipange upya, kama mfanya biashara usikwepe kodi, kama mtumishi wa uma ulie zoea mazabe badilika, kama mla rushwa acha, kama ulikuwa mvunja sharia inabidi tu uwe mtiifu tena bila shuruti. Na zaidi kila mtu lazima afanye kazikadiri alivyo jaliwa?.
Kwake Kazi tu.
 
Yaah tuache ushabiki he's a gud leader by the way, let's pray 4 him. Mungu anakusudi lake kumpitisha kikubwa aache kuambatana na udhalimu na dhuluma kwa watu wake kama watawala waliopita

Hee! Mungu kampitisha? Tafadhali sana usimsingizie Mungu. Kwa kifupi kura ambazo wananchi walipiga Nec haijazitumia hata kdg.
 
Jamani kama naota embu niamsheni maana hii ndoto ni mbaya na siamini kama ni kweli plz naomba iwe ni ndoto niamke niyaone mabadiliko....
 
Yaani adi natamani ningekuwa kwenye kitutuli nikiona unaweka tiki kwa rangi ya majani nakutia bonge la kofi kuanzia wew adi kitutuli mnaenda chini alafu nawaambia walio kwenye msitari mwingine aje afanye upumbavu aone .... Maana watu wengi wana kufa kisa hakuna huduma bora za afya alaf wew unayeweka tiki una ndugu na jamaa zako kibao wako mtaani hawana ajira na ata ada ni shiiida alafu ulikuwa mmoja wa watu uliye lalamika kuhusu Escro, Epa na mengi neyo then leo unafanya upumbavu na ulofa nakwambia ilo kofi lingekupa akili na ulofa na upumbavu wako ungekutoka... Embu ninyamaze nisije kulia bure
 
Usitukane watanzania ww unajua wale 6M waliompigia mgombea wako ni wa makundi gani. Punguza mihemko na uheshim maamuzi ya wengi.

Hapa hakuna cha maamuzi ya wengi,haki na Uhuru wa mtz umepolwa,tz ya sasa inaongozwa kimabavu,hiyo 8 million ya jpm ni figures tu sio kura za watu,ni kura za watu wasiozid kumi walioamua kujimilikisha nchi
 
Mbowe hawezi kuisoma namba. Ana biashara zake plus mshahara wa ubunge. Lowassa pia ana hela zake. Mbatia mhandisi pia mbunge. Tundu Lissu advocate. Ana hela zake. Kushangilia eti UKAWA watakoma ni ujinga. Atakayeisoma namba ni yule ambaye akija hospitali ukamwambia hela ya kumuona daktari ni 6000 anapanic anaanza kuwalaum madaktari.

Anaeisoma namba ni yule mwenye kipato cha chini, bima ya afya hana, hata hela ya kumshonea mwanae uniform hana. Anaeisoma namba ni yule ambaye hawez kuafford milo mitatu iliyo kamili kwa siku. Ni upuuzi kwa mtanzania wa manzese (asiyeweza kulipa ada ya shule ya 40k kwa mwaka) kusema Duni ataisoma namba wakati ana taaluma yake na pesa zake. Unaeisoma namba ni wewe ambaye tokea umemaliza chuo ni miaka mitatu huna kazi (halaf kwa upumbavu unashabikia hapa kazi tu). PUMBAVU SANA.

Unaeisoma namba ni wewe ambaye mtoto wako akiumwa mafua tu huwez kuafford dawa. Asilimia kubwa ya waliomchagua pombe ni ile 30% ya watanzania wanaoishi chini ya mstari wa umasikini (kipato cha siku kuwa chini ya dola za kimarekani 1.9.. sawa na sh 4000 hiv).

Hawa ndo wanaisoma namba, miaka 54 ya uhuru bado wanaishi gizani, bado hawawez kupata maji safi na salama...Halaf walivyo wapumbavu wanashabikia hapa kazi tu.. Kweli ni kazi..

Maana kushindia mlo mmoja kwa siku so mchezo, ni kazi kweli. Kumnywesha mwanao mwarobain kwa sabab huwez kumudu bei za madawa, so mchezo ni kazi haswa haswa.

Kama watanzania wenyewe ndo hawa ambao hawajitambui, WE HAVE A LONG WAY TO GO.

Umenena ukwel walfkr ni akina nan wataisomaa???
 
Mbowe hawezi kuisoma namba. Ana biashara zake plus mshahara wa ubunge. Lowassa pia ana hela zake. Mbatia mhandisi pia mbunge. Tundu Lissu advocate. Ana hela zake. Kushangilia eti UKAWA watakoma ni ujinga. Atakayeisoma namba ni yule ambaye akija hospitali ukamwambia hela ya kumuona daktari ni 6000 anapanic anaanza kuwalaum madaktari.

Anaeisoma namba ni yule mwenye kipato cha chini, bima ya afya hana, hata hela ya kumshonea mwanae uniform hana. Anaeisoma namba ni yule ambaye hawez kuafford milo mitatu iliyo kamili kwa siku. Ni upuuzi kwa mtanzania wa manzese (asiyeweza kulipa ada ya shule ya 40k kwa mwaka) kusema Duni ataisoma namba wakati ana taaluma yake na pesa zake. Unaeisoma namba ni wewe ambaye tokea umemaliza chuo ni miaka mitatu huna kazi (halaf kwa upumbavu unashabikia hapa kazi tu). PUMBAVU SANA.

Unaeisoma namba ni wewe ambaye mtoto wako akiumwa mafua tu huwez kuafford dawa. Asilimia kubwa ya waliomchagua pombe ni ile 30% ya watanzania wanaoishi chini ya mstari wa umasikini (kipato cha siku kuwa chini ya dola za kimarekani 1.9.. sawa na sh 4000 hiv).

Hawa ndo wanaisoma namba, miaka 54 ya uhuru bado wanaishi gizani, bado hawawez kupata maji safi na salama...Halaf walivyo wapumbavu wanashabikia hapa kazi tu.. Kweli ni kazi..

Maana kushindia mlo mmoja kwa siku so mchezo, ni kazi kweli. Kumnywesha mwanao mwarobain kwa sabab huwez kumudu bei za madawa, so mchezo ni kazi haswa haswa.

Kama watanzania wenyewe ndo hawa ambao hawajitambui, WE HAVE A LONG WAY TO GO.
Mpumbavu ni wewe huwezi kututukana tukakuacha na kukaa
kimya wewe na mpumbavu mwenzio mgombea aliyeshindwa kabla ya kuanza ni wajinga na wapumbavu mliopindukia tuliwaambia EL hana sifa za kuwa rais mkakataa kwa upumbavu wenu hivi katika watanzania milioni 48 tulikosa mtu mwadilifu na mwenye afya njema mpaka tupeleke mtu dhaif wa kubeba na kukokota na mwizi kama EL jamii ya kimataifa ingetuelewaje watanzania ni wazi kabisa EL ni mgonjwa na hawezi kufanya kazi za urais na bado ni mwizi bado unalazimisha awe Rais pole sana eti bado analazimisha kaibiwa kura mbona alisema kura za urais atazilinda mwenyewe sasa mbona analalamika tena au ule mzizi ume expire kwa Magufuli? Chezea Msukuma wewe.

Lakini hata bila ya kuwa Msukuma Magufuli ni CHAGUO LA MUNGU na ndiyo maana amekuwa Rais na kumbukeni kuwa Mtu hupata ajaliwacho na mwenyezi Mungu na siyo kile atakacho. Edward hakujaliwa kuwa rais na ndiyo maana kila anapojaribu hafanikiwi toka 1995 ni bora aachane na hadithi ya Urais imegoma atafute deal jingine.
 
Bosi wenu makengeza aliwaaminisha kuwa safari hii ikulu kiulauni, kwamba mtu yeyote makini asingeacha kumchukua Lowassa akiwa na mtaji mzuri kisiasa.
Makengeza yake yalimfanya asione jinsi alivyom brand kwa miaka huyo mwizi mwenzie na ghafla akaja na falsafa yake ya kitaahira ya kubadilisha gia ndege ikiwa angani.
Wananchi masikini wana akili kuliko nyie matajiri na minds zenu ambazo zime corrupt!! Mliopoteza uwezo wa kuhoji na kubaki tu ndiyo mzee, ndiyo mzee. Waliihitaji maelezo ya kina kuhusu gia kubadilishwa ndege ikiwa angani. Nyie minyumbu, pamoja na madigrii yenu, pamoja na ujanja wenu, ongeza na pesa zenu za rushwa mmeshindwa kuhoji zaidi ya kututaka watu masikini wa vijijini tumpigie kura huyo mgonjwa wenu anaye vibrate kama nokia!!
Lakini kumbe tuna akili kuliko nyie wasomi, wasomi mmeshindwa kuamua nani anafaa kuwa raisi awamu ya tano, sisi tumeweza, tumeamua na ndege yenu imeanguka.
Halafu mbona mnapenda kututisha? Au kwa nini tuogope? Kwamba tukija mjini mtakataa kutupokea kwenye nyumba zenu za kupanga? Kwamba tukiomba pesa za matibabu mtatunyima? Pesa zenu zinawasaidia nini nyie wenyewe kwanza? Mna mipesa lakini mnatetemeka na kujinyea hovyo kama bata na kuadhirika, mbona haziwasaidii mkatibiwa mnabaki kuhangaika kama tunavyohangaika na sisi na mafua yetu?
Mlitulazimisha kuwa maadui wa adui yenu na tukakubali, leo mmekula pesa zake amekuwa rafiki yenu halafu tena mnataka awe rafiki yetu pia? Hapana, siyo bila maelezo, siyo kihivyo, tumekataa ulofa!!
Mlishindwa kuhoji katibu mkuu yuko wapi na kwa nini chama ni salama bila katibu mkuu? Nyie watu hamna akili, vinginevyo msingeridhika na maelezo mepesi kuwa ni msaliti. Kwamba alilisaliti kanisa, akamsaliti na mkewe angeshindwaje kukisaliti chama? Msingeridhika na maelezo mepesi kuwa yalikuwa ni maamuzi ya "mchumba wake" ambaye ni mbaya kama Delila -Josehine ambaye anamfungia ndani.
Mkaaminishwa kuwa Dr Slaa hakuwa kitu tena ndani ya chama na mkaaminishwa kuwa wapiga kura ni hao mabodaboda, machinga na mama nitilie wa Dar tu!!
Sasa mmejua kuna watu wa vijijini? Kumbe wale wa Jangwani walikuwa hawatoshi kukamilisha malengo yenu. Kumbe mlitakiwa kumleta kijijini pia na sisi tukamsikia (kama huwa anaongea) pengine tungemwelewa.
Kwa kutofanya mliyotakiwa kufanya, na kwa kufanya yale hamkutakiwa kufanya basi mjilaumu wenyewe na upumbavu wenu, dont be extroverts!!
Mmefeli kwa sababu hamna akili full stop!!
 
Ni kweli mtupu. Waliokua wanashangilia jana barabani ndio Malofa orijino.
Geita jana Wananchi wamekesha wakishangilia ushindi . Geita ni moja ya Mji unatoa dhahabu kwa wingi Duniani lakini ukufika Geita Mjini hutoamini macho yako. ni mavumbi tu na mabanda yamejaa.
 
Hapa hakuna cha maamuzi ya wengi,haki na Uhuru wa mtz umepolwa,tz ya sasa inaongozwa kimabavu,hiyo 8 million ya jpm ni figures tu sio kura za watu,ni kura za watu wasiozid kumi walioamua kujimilikisha nchi

Hata zile mil 6 za EL ni kura za mashetani wenzenu siyo za watanzania ila kwa vyovyote vile hata simba au yanga ikifungwa huwa inatafuta maneno ya kujifariji kwa hiyo siwashangai na siku zote mnaibiwa kura na ndiyo maana hakuna hata mbunge mmoja wa upinzani mjinga mkubwa.
 
Mbowe hawezi kuisoma namba. Ana biashara zake plus mshahara wa ubunge. Lowassa pia ana hela zake. Mbatia mhandisi pia mbunge. Tundu Lissu advocate. Ana hela zake. Kushangilia eti UKAWA watakoma ni ujinga. Atakayeisoma namba ni yule ambaye akija hospitali ukamwambia hela ya kumuona daktari ni 6000 anapanic anaanza kuwalaum madaktari.

Anaeisoma namba ni yule mwenye kipato cha chini, bima ya afya hana, hata hela ya kumshonea mwanae uniform hana. Anaeisoma namba ni yule ambaye hawez kuafford milo mitatu iliyo kamili kwa siku. Ni upuuzi kwa mtanzania wa manzese (asiyeweza kulipa ada ya shule ya 40k kwa mwaka) kusema Duni ataisoma namba wakati ana taaluma yake na pesa zake. Unaeisoma namba ni wewe ambaye tokea umemaliza chuo ni miaka mitatu huna kazi (halaf kwa upumbavu unashabikia hapa kazi tu). PUMBAVU SANA.

Unaeisoma namba ni wewe ambaye mtoto wako akiumwa mafua tu huwez kuafford dawa. Asilimia kubwa ya waliomchagua pombe ni ile 30% ya watanzania wanaoishi chini ya mstari wa umasikini (kipato cha siku kuwa chini ya dola za kimarekani 1.9.. sawa na sh 4000 hiv).

Hawa ndo wanaisoma namba, miaka 54 ya uhuru bado wanaishi gizani, bado hawawez kupata maji safi na salama...Halaf walivyo wapumbavu wanashabikia hapa kazi tu.. Kweli ni kazi..

Maana kushindia mlo mmoja kwa siku so mchezo, ni kazi kweli. Kumnywesha mwanao mwarobain kwa sabab huwez kumudu bei za madawa, so mchezo ni kazi haswa haswa.

Kama watanzania wenyewe ndo hawa ambao hawajitambui, WE HAVE A LONG WAY TO GO.

HONGERA SANA EPK! Great thinkers of your type, ni wachache sana! Wataisoma nakwambia, tuombe uzima tushuhudie. Wanabaki kulialia tu kinafiki, eti ooh, maisha magumu, ooh hospitalini hakuna dawa, ada zimepanda, halafu wanaipigia kura farasi iliyowafikisha hapo, ooh hatuna maji, ovyoo! Jiandaeni miaka kumi ya sindano zingine za moto. Hata waizraeli walivyoshindwa na kukataa kumwelewa Mungu, aliruhusu wakatekwa na kupelekwa Babylon, wakakaa kwa utumwa miaka si chini ya sabini, wakashika adabu ndio sasa wakabadlika na kumjua yeye ni nani. Na nyie sasa mnayo miaka kumi na watawashughulikia, kisha watakuja na propaganda mpya na mtawachagua tena.
 
Mbowe hawezi kuisoma namba. Ana biashara zake plus mshahara wa ubunge. Lowassa pia ana hela zake. Mbatia mhandisi pia mbunge. Tundu Lissu advocate. Ana hela zake. Kushangilia eti UKAWA watakoma ni ujinga. Atakayeisoma namba ni yule ambaye akija hospitali ukamwambia hela ya kumuona daktari ni 6000 anapanic anaanza kuwalaum madaktari.

Anaeisoma namba ni yule mwenye kipato cha chini, bima ya afya hana, hata hela ya kumshonea mwanae uniform hana. Anaeisoma namba ni yule ambaye hawez kuafford milo mitatu iliyo kamili kwa siku. Ni upuuzi kwa mtanzania wa manzese (asiyeweza kulipa ada ya shule ya 40k kwa mwaka) kusema Duni ataisoma namba wakati ana taaluma yake na pesa zake. Unaeisoma namba ni wewe ambaye tokea umemaliza chuo ni miaka mitatu huna kazi (halaf kwa upumbavu unashabikia hapa kazi tu). PUMBAVU SANA.

Unaeisoma namba ni wewe ambaye mtoto wako akiumwa mafua tu huwez kuafford dawa. Asilimia kubwa ya waliomchagua pombe ni ile 30% ya watanzania wanaoishi chini ya mstari wa umasikini (kipato cha siku kuwa chini ya dola za kimarekani 1.9.. sawa na sh 4000 hiv).

Hawa ndo wanaisoma namba, miaka 54 ya uhuru bado wanaishi gizani, bado hawawez kupata maji safi na salama...Halaf walivyo wapumbavu wanashabikia hapa kazi tu.. Kweli ni kazi..

Maana kushindia mlo mmoja kwa siku so mchezo, ni kazi kweli. Kumnywesha mwanao mwarobain kwa sabab huwez kumudu bei za madawa, so mchezo ni kazi haswa haswa.

Kama watanzania wenyewe ndo hawa ambao hawajitambui, WE HAVE A LONG WAY TO GO.



Ukiona Mtu Anafikiria Kuwa, Lowassa + Mbowe Walikuwa na nia na uwezo wa kumfanyia yafuatayo;
  1. Kumpa dawa za bure
  2. Kumnunulia chakula
  3. Kumlipia shule mpaka chuo
  4. Kumnunulia luku
  5. Kumtafutia kazi n.k.
Huyo mtu ni taahira wa kushindikana, ingawa yeye ndiye anayewaona wenzake kuwa hazimo. Tangu lini mwizi akamjali yule anayemuibia??
 
Back
Top Bottom