Atakayeisoma namba ni yule mwenye kipato cha chini

Atakayeisoma namba ni yule mwenye kipato cha chini

Ungekuwa unaijua hsitoria ya nchi ilivyokuwa miaka 20 iliyopita usingesema hayo hata huyo mnayemshabikia bado uwezo wake kuleta maendeleo ni ndoto kwakuwa ameshindwa jimboni mwake ni vipi angeweza kuisaidia Tanzania nzima unaongelea madawati baada ya shule kujengwa LAKINI HUKO NYUMA HATA HIZO SHULE HAZIKUWEPO WALIJUA HILO? SASA HIVI TUNAKWENDA MBELE HATUTAKI MAJUNGU YENU MWACHENI MAGUFULI AFANYE KAZI YAKE.
Leo nimeamka na nimejiapiza mambo kadhaa
1.Sikopeshi mtu yeyote ninayemjua ni mwana-CCM, nami sitakopa kwa mwana-CCM maana anaweza kunipa mkosi bure.

2. Sitoi msaada wowotw kijijini kwetu maana kwa ahadi walizopewa diwani, mbunge na Rais wa CCM waliowachagua hawayahitaji msaada wangu

3.Nikiona masikini au fukara siwezi kusikitika kama zamani maana najua Bulldozer litawakomboa

4.Chochote nitakachofanya kuanzia sasa ni kwa maendeleo ya familia yangu..siyo kwa maendeleo ya nchi...Maana.tumepata jembe, sina haja ya kuhangaikia nchi..

5.Naiongeza TBC na Star TV kwenye list ya protected channels kwenye DSTV ili wanangu wasiziangalie wasije wakaugua uzezeta..

..........
 
Wanaoimba wataisoma namba, wao hasa ndo wanaisoma namba. Maana hawana elimu wala kipato. Zile elf kumi walizokuwa wanapewa za kampeni sasa zimeisha. Tutaona nani ataisoma namba sasa!! Na Ole wake mjinga mjinga aniombe hata sh mia mfuasi wa magamba, nitampa kibao cha moto hajawahi pewa
Leo nimeamka na nimejiapiza mambo kadhaa
1.Sikopeshi mtu yeyote ninayemjua ni mwana-CCM, nami sitakopa kwa mwana-CCM maana anaweza kunipa mkosi bure.

2. Sitoi msaada wowotw kijijini kwetu maana kwa ahadi walizopewa diwani, mbunge na Rais wa CCM waliowachagua hawayahitaji msaada wangu

3.Nikiona masikini au fukara siwezi kusikitika kama zamani maana najua Bulldozer litawakomboa

4.Chochote nitakachofanya kuanzia sasa ni kwa maendeleo ya familia yangu..siyo kwa maendeleo ya nchi...Maana.tumepata jembe, sina haja ya kuhangaikia nchi..

5.Naiongeza TBC na Star TV kwenye list ya protected channels kwenye DSTV ili wanangu wasiziangalie wasije wakaugua uzezeta..

..........
 
Nimekikosa kitufe cha 'Like'
Heri Amani kuliko Pesa
kwani ndiyo iliyomuua MASIHI

Nsikitia sana vijana wenzangu. ukweli ni kwamba AMANI YA MOYONI ni bora sana kuliko PESA. kama huamini hilo muulize mtu yeyote tajiri, wengi wao wana pesa ila hawana AMANi moyoni. Nyie mnaodhani watu huko vijijini wanataka kipato zaidi mnajidanganya sana.

Huko vijijini watu ni shangwe tu kila siku, hawajali haya mambo ya pesa. na ndio mana wamechagua CCM. huko vijijini watu wana amani sana yaani na hilo ndio muhimu kuliko kitu kingine...

WATAKAOISOMA NAMBA ni nyie wa huko huko Dar na Arusha na ndoto zenu za pesa zaidi mfuko, kwa upande wa vijijini maisha yataendelea vizuri kabisa, na hatuhitaji mabadiliko yenu!
Epk kama huiwezi Tanzania ya Magufuli hama Tanzania
kuna fursa nyingi Rwanda, DRC nk utayakuta mabadiliko hayo sisi hapa hi mpaka 2025 ndio tutamruhusu UKAWA agombee tena lkn 2020 ni CCM
 
Leo nimeamka na nimejiapiza mambo kadhaa
1.Sikopeshi mtu yeyote ninayemjua ni mwana-CCM, nami sitakopa kwa mwana-CCM maana anaweza kunipa mkosi bure.

2. Sitoi msaada wowotw kijijini kwetu maana kwa ahadi walizopewa diwani, mbunge na Rais wa CCM waliowachagua hawayahitaji msaada wangu

3.Nikiona masikini au fukara siwezi kusikitika kama zamani maana najua Bulldozer litawakomboa

4.Chochote nitakachofanya kuanzia sasa ni kwa maendeleo ya familia yangu..siyo kwa maendeleo ya nchi...Maana.tumepata jembe, sina haja ya kuhangaikia nchi..

5.Naiongeza TBC na Star TV kwenye list ya protected channels kwenye DSTV ili wanangu wasiziangalie wasije wakaugua uzezeta..

..........

Sawa kabisa mkuu, haya ndo maisha baada ya ulanguzi, mabadiliko yanaanza na sisi
 
Bahati mbaya hakuna kitufe cha LIKE. Pokea LIKE Mkuu. Nilishasema kuwa wanasema sisi tunaoshabikia upinzani tutaisoma namba, lakini sio sisi peke yetu. Tutakayoisoma namba ni pamoja na wananchi wote wanyonge wa Tanzania. Muda hauganganyi.

Mkuu pana shabiki mmoja katoka kushangilia ushindi pale Lumumba,kapitia kwangu "kunisalimia" anataka kuondoka ,anaomba nauli nikamuuliza,kwani ulikokwenda kushangilia ushindi hamkupewa nauli? Mungu anihurumie,sikumpatia nauli,kafikaje kwake atajua mwenyewe.
 
Huko vijijini watu ni shangwe tu kila siku, hawajali haya mambo ya pesa. na ndio mana wamechagua CCM. huko vijijini watu wana amani sana yaani na hilo ndio muhimu kuliko kitu kingine...!
Unamdanganya nani hapa? Wengi wetu kila siku ni kuombwa msaada kutoka kijijini usaidie ada ya mtoto wa shangazi,mjomba na hata jirani ili aende shule.Ni mara ngapi tunaombwa misaada jirani au ndugu kaambiwa kulipa 100,000 ili afanyiwe upasuaji Hospital pesa imekosekana .Wewe furahia ushindi wa Magufuli,lakini usidanganye watu mchana kweupe.
 
nawashangaa wanaoshabikia tunavyoimbiwa tutaisoma namba. Yani hawaelewi tunavyopiga kelele ni kwa ajili yao. wao wanaona kunengua ndiyo wamepata sana wakati hela ya kumudu maisha hawana. Ulivyosema kweli kabisa ila hawaelewi. mimimkama mimi namba sisomi ila sipendi ufedhuli wa fisiemu.
Mbowe hawezi kuisoma namba. Ana biashara zake plus mshahara wa ubunge. Lowassa pia ana hela zake. Mbatia mhandisi pia mbunge. Tundu Lissu advocate. Ana hela zake. Kushangilia eti UKAWA watakoma ni ujinga. Atakayeisoma namba ni yule ambaye akija hospitali ukamwambia hela ya kumuona daktari ni 6000 anapanic anaanza kuwalaum madaktari.

Anaeisoma namba ni yule mwenye kipato cha chini, bima ya afya hana, hata hela ya kumshonea mwanae uniform hana. Anaeisoma namba ni yule ambaye hawez kuafford milo mitatu iliyo kamili kwa siku. Ni upuuzi kwa mtanzania wa manzese (asiyeweza kulipa ada ya shule ya 40k kwa mwaka) kusema Duni ataisoma namba wakati ana taaluma yake na pesa zake. Unaeisoma namba ni wewe ambaye tokea umemaliza chuo ni miaka mitatu huna kazi (halaf kwa upumbavu unashabikia hapa kazi tu). PUMBAVU SANA.

Unaeisoma namba ni wewe ambaye mtoto wako akiumwa mafua tu huwez kuafford dawa. Asilimia kubwa ya waliomchagua pombe ni ile 30% ya watanzania wanaoishi chini ya mstari wa umasikini (kipato cha siku kuwa chini ya dola za kimarekani 1.9.. sawa na sh 4000 hiv).

Hawa ndo wanaisoma namba, miaka 54 ya uhuru bado wanaishi gizani, bado hawawez kupata maji safi na salama...Halaf walivyo wapumbavu wanashabikia hapa kazi tu.. Kweli ni kazi..

Maana kushindia mlo mmoja kwa siku so mchezo, ni kazi kweli. Kumnywesha mwanao mwarobain kwa sabab huwez kumudu bei za madawa, so mchezo ni kazi haswa haswa.

Kama watanzania wenyewe ndo hawa ambao hawajitambui, WE HAVE A LONG WAY TO GO.
 
nawashangaa wanaoshabikia tunavyoimbiwa tutaisoma namba. Yani hawaelewi tunavyopiga kelele ni kwa ajili yao. wao wanaona kunengua ndiyo wamepata sana wakati hela ya kumudu maisha hawana. Ulivyosema kweli kabisa ila hawaelewi. tena huko fisiemu ndiyo wengi kuliko!!!!Wanashabikia wakati kesho wataisoma namba. Watasubiri baada ya miaka mitano watahongwa hizo sare na pesa kidogo, halafu watanengua majukwaani. mimi kama mimi namba siisomi ila sipendi ufedhuli wa fisiemu.
Mbowe hawezi kuisoma namba. Ana biashara zake plus mshahara wa ubunge. Lowassa pia ana hela zake. Mbatia mhandisi pia mbunge. Tundu Lissu advocate. Ana hela zake. Kushangilia eti UKAWA watakoma ni ujinga. Atakayeisoma namba ni yule ambaye akija hospitali ukamwambia hela ya kumuona daktari ni 6000 anapanic anaanza kuwalaum madaktari.

Anaeisoma namba ni yule mwenye kipato cha chini, bima ya afya hana, hata hela ya kumshonea mwanae uniform hana. Anaeisoma namba ni yule ambaye hawez kuafford milo mitatu iliyo kamili kwa siku. Ni upuuzi kwa mtanzania wa manzese (asiyeweza kulipa ada ya shule ya 40k kwa mwaka) kusema Duni ataisoma namba wakati ana taaluma yake na pesa zake. Unaeisoma namba ni wewe ambaye tokea umemaliza chuo ni miaka mitatu huna kazi (halaf kwa upumbavu unashabikia hapa kazi tu). PUMBAVU SANA.

Unaeisoma namba ni wewe ambaye mtoto wako akiumwa mafua tu huwez kuafford dawa. Asilimia kubwa ya waliomchagua pombe ni ile 30% ya watanzania wanaoishi chini ya mstari wa umasikini (kipato cha siku kuwa chini ya dola za kimarekani 1.9.. sawa na sh 4000 hiv).

Hawa ndo wanaisoma namba, miaka 54 ya uhuru bado wanaishi gizani, bado hawawez kupata maji safi na salama...Halaf walivyo wapumbavu wanashabikia hapa kazi tu.. Kweli ni kazi..

Maana kushindia mlo mmoja kwa siku so mchezo, ni kazi kweli. Kumnywesha mwanao mwarobain kwa sabab huwez kumudu bei za madawa, so mchezo ni kazi haswa haswa.

Kama watanzania wenyewe ndo hawa ambao hawajitambui, WE HAVE A LONG WAY TO GO.
 
Mkuu point of correction. Sisi hatusomi namba maana tunajielewa. Watakaosoma namba ni hao mashabiki ambao miminawahrumia kwanza wanaonekan wako hohehahe. Yaani hawajielewi kabisa.
Bahati mbaya hakuna kitufe cha LIKE. Pokea LIKE Mkuu. Nilishasema kuwa wanasema sisi tunaoshabikia upinzani tutaisoma namba, lakini sio sisi peke yetu. Tutakayoisoma namba ni pamoja na wananchi wote wanyonge wa Tanzania. Muda hauganganyi.
 
Kuitos tu ccm madarakani haitoshi lazima tuangalie hao wanaotaka kuitoa ccm ni wakina nani. ccm is just an alphabet c c m .kuna watu ambao ndio wanaifanya ccm iwe ccm na hao ndio manahodha wa kuifanya iwe nzuri au mbaya.sasa Chadema walichokifanya ni kumchukua mwanaccm aliyenyimwa nafasi ya kugombea urais kutokana na kukosa sifa na kutuaminisha kuwa anazo sifa.kumbuka nihuyuhuyu lowassa Chadema walimtangaza kuwa Ni mwizi WA Mali ya umma Leo tutawaamini vipi? Panuwa ubongo wako

Hata Kenya walimchukua Uhuru toka KANU akaenda chama kingine, na sasa anaongoza kenya kwa maendeleo ya kasi haina mfano EA
 
Leo nimeamka na nimejiapiza mambo kadhaa
1.Sikopeshi mtu yeyote ninayemjua ni mwana-CCM, nami sitakopa kwa mwana-CCM maana anaweza kunipa mkosi bure.

2. Sitoi msaada wowotw kijijini kwetu maana kwa ahadi walizopewa diwani, mbunge na Rais wa CCM waliowachagua hawayahitaji msaada wangu

3.Nikiona masikini au fukara siwezi kusikitika kama zamani maana najua Bulldozer litawakomboa

4.Chochote nitakachofanya kuanzia sasa ni kwa maendeleo ya familia yangu..siyo kwa maendeleo ya nchi...Maana.tumepata jembe, sina haja ya kuhangaikia nchi..

5.Naiongeza TBC na Star TV kwenye list ya protected channels kwenye DSTV ili wanangu wasiziangalie wasije wakaugua uzezeta..

..........

Laiti ungejua wewe ndiyo zezeta na siyo wanao unaowahofia kuwa mazezeta usingehangaika kuandika upuuzi huu hata hivyo hutafanikiwa maishani mwako kwa kujitenga na jamii bila kujali ni waislamu wakristo au wana ccm au chadema siasa tuweke kando maisha yaendelee, na ninamuomba Mungu akufungue macho uuone upande wa pili wa Lowassa kwani naamini utazimia, ila kwa sasa hujui kitu Mungu akusamehe kwa kashifa zote unazotoa kwa binadamu wenzako kisa ni wana CCM.
 
Mbowe hawezi kuisoma namba. Ana biashara zake plus mshahara wa ubunge. Lowassa pia ana hela zake. Mbatia mhandisi pia mbunge. Tundu Lissu advocate. Ana hela zake. Kushangilia eti UKAWA watakoma ni ujinga. Atakayeisoma namba ni yule ambaye akija hospitali ukamwambia hela ya kumuona daktari ni 6000 anapanic anaanza kuwalaum madaktari.

Anaeisoma namba ni yule mwenye kipato cha chini, bima ya afya hana, hata hela ya kumshonea mwanae uniform hana. Anaeisoma namba ni yule ambaye hawez kuafford milo mitatu iliyo kamili kwa siku. Ni upuuzi kwa mtanzania wa manzese (asiyeweza kulipa ada ya shule ya 40k kwa mwaka) kusema Duni ataisoma namba wakati ana taaluma yake na pesa zake. Unaeisoma namba ni wewe ambaye tokea umemaliza chuo ni miaka mitatu huna kazi (halaf kwa upumbavu unashabikia hapa kazi tu). PUMBAVU SANA.

Unaeisoma namba ni wewe ambaye mtoto wako akiumwa mafua tu huwez kuafford dawa. Asilimia kubwa ya waliomchagua pombe ni ile 30% ya watanzania wanaoishi chini ya mstari wa umasikini (kipato cha siku kuwa chini ya dola za kimarekani 1.9.. sawa na sh 4000 hiv).

Hawa ndo wanaisoma namba, miaka 54 ya uhuru bado wanaishi gizani, bado hawawez kupata maji safi na salama...Halaf walivyo wapumbavu wanashabikia hapa kazi tu.. Kweli ni kazi..

Maana kushindia mlo mmoja kwa siku so mchezo, ni kazi kweli. Kumnywesha mwanao mwarobain kwa sabab huwez kumudu bei za madawa, so mchezo ni kazi haswa haswa.

Kama watanzania wenyewe ndo hawa ambao hawajitambui, WE HAVE A LONG WAY TO GO.
Kwa hiyo ina maana akina Mbowe na timu yake wangeshika nchi wangekupa hizo hela zao?au unadhani ndio maisha ya mtu wa kipato cha chini yangebadilika kwa kuwa tu Mbowe na timu yake wana hela,aheri asiye mfanyabiashara awe kiongozi kuliko mfanyabiashara kuwa kiongozi hao akina mbowe na timu yake ndio mwapiga dili maarufu ,hata kumpitisha mgombea uraisi wao hufanya dili,sasa imekula kwao madeni yanawasubiri ,vitalu vya gas vimeota mbawa
 
Mkuu pana shabiki mmoja katoka kushangilia ushindi pale Lumumba,kapitia kwangu "kunisalimia" anataka kuondoka ,anaomba nauli nikamuuliza,kwani ulikokwenda kushangilia ushindi hamkupewa nauli? Mungu anihurumie,sikumpatia nauli,kafikaje kwake atajua mwenyewe.

Mtaropoka mpaka midomo ipasuke.kama ni namba mtaisoma tu iwe mbowe, lowassa , na nyie wanywa viroba. Mbona leo mengi kaisoma namba au hujaona?
 
Watanzania tulomchagua magufuli tumedhamiria kushirikiana nae kujiletea maendleo si kupewa hela na mtu flani, kweli ugumu wa maisha hautampata mbowe,tundulisu kwan walishapewa hela za kutosha na lowasa kwa kumpokea lowasa, pia ugumu hautampata lowasa kwa kua ni mwekezaj mkubwa mweny hstoria ya ufisadi ktk nchi hii, tahadhari ilitolewa kwa kuwapokea sumaye na lowasa kusingefuta historia zao chafu, ukawa ya akina slaa na lipumba ingetuaminisha kutupeleka pahali pa matumain kuliko wenye kashfa kuwekwa mstar wa mbele wa ukawa. ikumbukwe kutoa ni moyo wa mtu wala halazimishwi,mtu anapoomba au kuish maisha duni sio eti kachagua ccm! huenda kachagua huko unakoshabikia ila hamkutosha,pia kura ni siri hvyo kujua nan kampgia nani? kapiga kweli? kapga kihalali au kaharibu ni vigumu kujua. tumaini letu ni kwa mungu pekee kwa kua uongozi ni taratibu zetu.
 
Uhuru alihama akiwa mtu safi.hakuwa mwizi

Uhuru alishambuliwa sana kwa issue ya kuhodhi ardhi kubwa kiasi kama robo ya kenya yote, lakini wakenya wameelimika sana, vyuo vikuu wanavyovingi toka siku nyingi, wakasema no hizi tuhuma ni upuuzi kwani ardhi alinunua kwa haki. Sasa watu hawaelewi kuwa Lowasa sio malaya hivyo kila anachopata anawekeza, hivyo utajiri wake halali, sio yule mwingine yeye na wanawake tu, sasa saving itatoka wapi.
 
Back
Top Bottom