Askofu Mwamakula: Makonda halijui vizuri Kanisa.

Askofu Mwamakula: Makonda halijui vizuri Kanisa.

Kufanya umalaya ndio imekuwa kazi, ndio maana ushoga na ugalatia ni pipa na mfuniko, mnaruhusiwa kufukuana mitaro, tukisema sisi pepo yetu ina wanawake mnamiandi mnataka na mashoga wawepo au sio

Hio shule ingekuwa inalazimisha kufundusha watoto kiislamu ugalatia, tungeshaitia moto zamani tu, ndio maana nakawambia peleka utoto kwa wanafunzi wenzako
Shida hujasoma ndio maana huna unalojua,
Kwa taarifa yako shule zote za kikatoliki Zima somo la dini(RELIGION) ,ambapo wote wanahudhuria na mtihani wanafanya na ni lazima kusali rozari na ibada ya asubuhi,huwezi jua maana wewe huna elimu umekalia na elimu dunyaaa ya madrasa
 
Una ushahidi au ndio mchungaji wako kasema kwenye misa ?

Ukiambiwa ba waokuletea hio dini kuwa yesu alikuwa shoga hauna jinsi bali kukubali kama ulikubali ugalatia waliokuletea

Na kuthibitisha huo ushoga ni ruksa hasa kwa wakatoliki, ndio maana umekubaliwa rasmi, utakataa kuna watakatifu mashoga tokea enzi babu zako walikuwa wanatembea uchi huku wakila mbegu na mizizi


View attachment 3679991
Ako-T(Twalib),omy dimpoz(Omary),juma lokole Hawa si MAKOBAZI wenzako wanaofirana kucha kutwa hapa Tanzania??
Zanzibar si imejaa machoko Mpaka MASHEKHE mashoga Hawa waislamu wenzako au unajizima akili?
 
Wewe ni mcsenge mcsenge tu mwenye fikra duni,haifai hata kufanya mjadala na wewe
Wewe ni **** **** tuu,umeshindwa kujibu kwa hoja unaleta ukuma hapa,
Fanya usubiri kutombwa maisha yako yote maana hio ndio purpose yako hapa duniani,andaa tuu **** yako ichakazwe mpaka inuke moshi
 
Ndio tunafurahi kujua peponi kwetu kutakuwa na wanawake au mnataka mashoga pia muwepo ?

View attachment 3679993
Ako-T(Twalib),omy dimpoz(Omary),juma lokole Hawa si MAKOBAZI wenzako wanaofirana kucha kutwa hapa Tanzania??
Zanzibar si imejaa machoko Mpaka MASHEKHE mashoga Hawa waislamu wenzako au unajizima akili?
 
Ndio tunafurahi kujua peponi kwetu kutakuwa na wanawake au mnataka mashoga pia muwepo ?

View attachment 3679993
Simu unayotumia,nguo unazovaa,hata huu mtandao wa jamii forums tumeunda sisi wakristo ,nyie MAKOBAZI mbona mnatumia vitu vyetu?


Wameanza kuibuka wenzenu wenye akili
 

Attachments

  • 97ea81f5087dda24c1ed8f433ddd9d66_1790222955382.mp4
    35.1 MB
Wewe ni mcsenge mcsenge tu mwenye fikra duni,haifai hata kufanya mjadala na wewe
Mtandao wemyewe wa jamii forums unaitumia saivi tumeunda wakristo, nyie kazi yenu kugonoka tuu kumanina zenu.

Weanza kuja wenzenu wenye akili
 
Walikuwa wapi wakati wa nyerere na udikteta wake uchwara
Mnatoaga vihoja mharisho kinoma.

Tuseme basi wakati wa Nyerere, kwahiyo wanatakiwa wasiseme milele??

Kuna watu vichwa vyenu badala ya ubongo, mlipachikwa mavi
 
Kufanya umalaya ndio imekuwa kazi, ndio maana ushoga na ugalatia ni pipa na mfuniko, mnaruhusiwa kufukuana mitaro, tukisema sisi pepo yetu ina wanawake mnamiandi mnataka na mashoga wawepo au sio

Hio shule ingekuwa inalazimisha kufundusha watoto kiislamu ugalatia, tungeshaitia moto zamani tu, ndio maana nakawambia peleka utoto kwa wanafunzi wenzako
Anko-T(Twalib),ommy dimpoz(omary),wote Hawa ni wenzako WAISLAMU pamoja na juma lokole, MASHOGA KUGONOKA,
mtafirana mpaka kwenye pepo yenu
 
Wewe ni mcsenge mcsenge tu mwenye fikra duni,haifai hata kufanya mjadala na wewe
Mtandao wenyewe wa jamii forums unaotumia saivi kutukana wakristo tumeunda wakristo, nyie kazi yenu kugonoka tuu kumanina zenu.
 
Anko-T(Twalib),ommy dimpoz(omary),wote Hawa ni wenzako WAISLAMU pamoja na juma lokole, MASHOGA KUGONOKA,
mtafirana mpaka kwenye pepo yenu
Una ushahidi ??
stori za mlizokuwa mnapewa wakati mnafundishwa kipa imara na huyu padri huku akiwalawiti


1790675976610.png


Ulishawahi kumuuliza baba yako au babu alisoma shule gani?
Labda alipita huku miaka ya ukoloni walipelekewa moto na huyu padri shule za misheni

1790676161182.png


Vipi hawa wanataka na kuolewa kabisa sio wagalatia

1790676325131.png

1790676458668.png

1790676499879.png
 
Mtandao wenyewe wa jamii forums unaotumia saivi kutukana wakristo tumeunda wakristo, nyie kazi yenu kugonoka tuu kumanina zenu.
tuko humu kuwapelekea moto mashoga nyinyi mnataka kutuharibia maadili mpaka waimba kwaya mashoga



1790676680941.png
 
Simu unayotumia,nguo unazovaa,hata huu mtandao wa jamii forums tumeunda sisi wakristo ,nyie MAKOBAZI mbona mnatumia vitu vyetu?


Wameanza kuibuka wenzenu wenye akili
wewe nyani mweusi hujatengeneza chochote zaidi kunya kunya mpaka unejengewa vyoo vya msaada
unajipendekeza kwa wazungu walikwambia wana uhusiano na nyani wa kigalatia wa afrika
 
Shida hujasoma ndio maana huna unalojua,
Kwa taarifa yako shule zote za kikatoliki Zima somo la dini(RELIGION) ,ambapo wote wanahudhuria na mtihani wanafanya na ni lazima kusali rozari na ibada ya asubuhi,huwezi jua maana wewe huna elimu umekalia na elimu dunyaaa ya madrasa
wewe kilaza umesoma nini
nilichosomea na nchi nilisomea na level niliyosoma wewe na ukoo wenu wote hamjafikia na hamtafikia
Unataka tuweke ushahidi halafu na wewe ulete sio wako bali wa ukoo wenu wote ?
 
Una ushahidi ??
stori za mlizokuwa mnapewa wakati mnafundishwa kipa imara na huyu padri huku akiwalawiti


View attachment 3680261

Ulishawahi kumuuliza baba yako au babu alisoma shule gani?
Labda alipita huku miaka ya ukoloni walipelekewa moto na huyu padri shule za misheni

View attachment 3680266

Vipi hawa wanataka na kuolewa kabisa sio wagalatia

View attachment 3680268
View attachment 3680271
View attachment 3680272
Na wewe una ushahidi gani kwamba Twalib, omary na juma sio mashoga?

Na je hukusikia yule polisi wa zanzibar muislamu mwenzako ambaye alikuwa anaingiliwa kinyume na maumbile?
 
Back
Top Bottom