Askofu Mwamakula: Makonda halijui vizuri Kanisa

Askofu Mwamakula: Makonda halijui vizuri Kanisa

Status
Not open for further replies.
Ndio tunafurahi kujua peponi kwetu kutakuwa na wanawake au mnataka mashoga pia muwepo ?

View attachment 3679993
Simu unayotumia,nguo unazovaa,hata huu mtandao wa jamii forums tumeunda sisi wakristo ,nyie MAKOBAZI mbona mnatumia vitu vyetu?


Wameanza kuibuka wenzenu wenye akili
 

Attachments

  • 97ea81f5087dda24c1ed8f433ddd9d66_1790222955382.mp4
    35.1 MB
Walikuwa wapi wakati wa nyerere na udikteta wake uchwara
Mnatoaga vihoja mharisho kinoma.

Tuseme basi wakati wa Nyerere, kwahiyo wanatakiwa wasiseme milele??

Kuna watu vichwa vyenu badala ya ubongo, mlipachikwa mavi
 
Anko-T(Twalib),ommy dimpoz(omary),wote Hawa ni wenzako WAISLAMU pamoja na juma lokole, MASHOGA KUGONOKA,
mtafirana mpaka kwenye pepo yenu
Una ushahidi ??
stori za mlizokuwa mnapewa wakati mnafundishwa kipa imara na huyu padri huku akiwalawiti


1790675976610.png


Ulishawahi kumuuliza baba yako au babu alisoma shule gani?
Labda alipita huku miaka ya ukoloni walipelekewa moto na huyu padri shule za misheni

1790676161182.png


Vipi hawa wanataka na kuolewa kabisa sio wagalatia

1790676325131.png

1790676458668.png

1790676499879.png
 
Mtandao wenyewe wa jamii forums unaotumia saivi kutukana wakristo tumeunda wakristo, nyie kazi yenu kugonoka tuu kumanina zenu.
tuko humu kuwapelekea moto mashoga nyinyi mnataka kutuharibia maadili mpaka waimba kwaya mashoga



1790676680941.png
 
MASHEKHE mashoga Hawa waislamu wenzako au unajizima akili?
Leta ushahidi
sitashangaa kuwa umetokea hii mikoa iliyojaa wagalatia

1790676917680.png

1790676929442.png

1790676942156.png




Na sasa hata mlikojaa tunawapelekea moto bado

1790677119380.png
 
Simu unayotumia,nguo unazovaa,hata huu mtandao wa jamii forums tumeunda sisi wakristo ,nyie MAKOBAZI mbona mnatumia vitu vyetu?


Wameanza kuibuka wenzenu wenye akili
wewe nyani mweusi hujatengeneza chochote zaidi kunya kunya mpaka unejengewa vyoo vya msaada
unajipendekeza kwa wazungu walikwambia wana uhusiano na nyani wa kigalatia wa afrika
 
Shida hujasoma ndio maana huna unalojua,
Kwa taarifa yako shule zote za kikatoliki Zima somo la dini(RELIGION) ,ambapo wote wanahudhuria na mtihani wanafanya na ni lazima kusali rozari na ibada ya asubuhi,huwezi jua maana wewe huna elimu umekalia na elimu dunyaaa ya madrasa
wewe kilaza umesoma nini
nilichosomea na nchi nilisomea na level niliyosoma wewe na ukoo wenu wote hamjafikia na hamtafikia
Unataka tuweke ushahidi halafu na wewe ulete sio wako bali wa ukoo wenu wote ?
 
Una ushahidi ??
stori za mlizokuwa mnapewa wakati mnafundishwa kipa imara na huyu padri huku akiwalawiti


View attachment 3680261

Ulishawahi kumuuliza baba yako au babu alisoma shule gani?
Labda alipita huku miaka ya ukoloni walipelekewa moto na huyu padri shule za misheni

View attachment 3680266

Vipi hawa wanataka na kuolewa kabisa sio wagalatia

View attachment 3680268
View attachment 3680271
View attachment 3680272
Na wewe una ushahidi gani kwamba Twalib, omary na juma sio mashoga?

Na je hukusikia yule polisi wa zanzibar muislamu mwenzako ambaye alikuwa anaingiliwa kinyume na maumbile?
 
wewe nyani mweusi hujatengeneza chochote zaidi kunya kunya mpaka unejengewa vyoo vya msaada
unajipendekeza kwa wazungu walikwambia wana uhusiano na nyani wa kigalatia wa afrika
Kwa hiyo wazungu ni Kobazi wenzako?

1.hio simu unayotumia katengemeza mgalatia
2.ndege unayoenda kuhiji huko Macca katengeneza mgalatia
3.na hapa jamii forums ni ya maxence Melo, kumbe na yeye ni kobazi mwenzako?

Hebu jibu hapa.
Mnachoweza kubuni ni kula biriani tuu.
 
wewe kilaza umesoma nini
nilichosomea na nchi nilisomea na level niliyosoma wewe na ukoo wenu wote hamjafikia na hamtafikia
Unataka tuweke ushahidi halafu na wewe ulete sio wako bali wa ukoo wenu wote ?
Wewe **** ,mimi babu yangu tuu ana masters, na wewe babu yako ana nini zaidi ya elimu yake ya madrasa kuinama na kuinuka?
 
Wewe **** ndio maana wanakuita makebo, kweli wewe ni makebo,kafirwe huko msikitini kimanina zako
wewe kilaza umesoma nini
nilichosomea na nchi nilisomea na level niliyosoma wewe na ukoo wenu wote hamjafikia na hamtafikia
Unataka tuweke ushahidi halafu na wewe ulete sio wako bali wa ukoo wenu wote ?
 
Wewe **** ndio maana wanakuita makebo, kweli wewe ni makebo,kafirwe huko msikitini kimanina zako
Michoko ni vigumu kujizuia punga wewe
Tayari umeshajianaika shoga inaonekana unainjoi kufirwa tokea ulivyofundishwa kuingiliwa huku nyuma huko kwenye mafunzo ya kipa imara na padri
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom