Askofu Mwamakula: Makonda halijui vizuri Kanisa.

Askofu Mwamakula: Makonda halijui vizuri Kanisa.

wewe nyani mweusi hujatengeneza chochote zaidi kunya kunya mpaka unejengewa vyoo vya msaada
unajipendekeza kwa wazungu walikwambia wana uhusiano na nyani wa kigalatia wa afrika
Kwa hiyo wazungu ni Kobazi wenzako?

1.hio simu unayotumia katengemeza mgalatia
2.ndege unayoenda kuhiji huko Macca katengeneza mgalatia
3.na hapa jamii forums ni ya maxence Melo, kumbe na yeye ni kobazi mwenzako?

Hebu jibu hapa.
Mnachoweza kubuni ni kula biriani tuu.
 
wewe kilaza umesoma nini
nilichosomea na nchi nilisomea na level niliyosoma wewe na ukoo wenu wote hamjafikia na hamtafikia
Unataka tuweke ushahidi halafu na wewe ulete sio wako bali wa ukoo wenu wote ?
Wewe **** ,mimi babu yangu tuu ana masters, na wewe babu yako ana nini zaidi ya elimu yake ya madrasa kuinama na kuinuka?
 
Wewe **** ndio maana wanakuita makebo, kweli wewe ni makebo,kafirwe huko msikitini kimanina zako
wewe kilaza umesoma nini
nilichosomea na nchi nilisomea na level niliyosoma wewe na ukoo wenu wote hamjafikia na hamtafikia
Unataka tuweke ushahidi halafu na wewe ulete sio wako bali wa ukoo wenu wote ?
 
wewe nyani mweusi hujatengeneza chochote zaidi kunya kunya mpaka unejengewa vyoo vya msaada
unajipendekeza kwa wazungu walikwambia wana uhusiano na nyani wa kigalatia wa afrika
Kwa hiyo wazungu ni Kobazi wenzako?

1.hio simu unayotumia katengemeza mgalatia
2.ndege unayoenda kuhiji huko Macca katengeneza mgalatia
3.na hapa jamii forums ni ya maxence Melo, kumbe na yeye ni kobazi mwenzako?

Hebu jibu hapa.
Mnachoweza kubuni ni kula biriani tuu.
KUMANINA ZAKO kweli wewe ni make makebo, kafirwe huko
 
Wewe **** ndio maana wanakuita makebo, kweli wewe ni makebo,kafirwe huko msikitini kimanina zako
Michoko ni vigumu kujizuia punga wewe
Tayari umeshajianaika shoga inaonekana unainjoi kufirwa tokea ulivyofundishwa kuingiliwa huku nyuma huko kwenye mafunzo ya kipa imara na padri
 
Kwa hiyo wazungu ni Kobazi wenzako?

1.hio simu unayotumia katengemeza mgalatia
2.ndege unayoenda kuhiji huko Macca katengeneza mgalatia
3.na hapa jamii forums ni ya maxence Melo, kumbe na yeye ni kobazi mwenzako?

Hebu jibu hapa.
Mnachoweza kubuni ni kula biriani tuu.
KUMANINA ZAKO kweli wewe ni make makebo, kafirwe huko
Angalia choko hili
Ssas wanasema kafirwe maana waliaanza kumfira baba yako tokea ukoloni kwenye shule za misheni, sishangai wewe ni choko
Unajilazimisha kwa wazungu wanaokuona wewe linyani lenye pua kubwa na nywele za kipilipili unashoboka walikwambia ni wakristo leo hii
Haya hawa hapa wanaongoza kwa ushoga kwanini choko nishangae ukatae kufirwa
1790681079988.png
 
Na wewe una ushahidi gani kwamba Twalib, omary na juma sio mashoga?

Na je hukusikia yule polisi wa zanzibar muislamu mwenzako ambaye alikuwa anaingiliwa kinyume na maumbile?
Sitashangaa huyo polisi alikuwa anakufira wewe au migalatia iliyojaa Zanzibar kwenye hoteli za kitalii kutafuta wazungu wa kuwafira
 
Michoko ni vigumu kujizuia punga wewe
Tayari umeshajianaika shoga inaonekana unainjoi kufirwa tokea ulivyofundishwa kuingiliwa huku nyuma huko kwenye mafunzo ya kipa imara na padri
Wewe **** unajua hata hili jukwaa unalojiachia ni la mkristo?

Nilikuwa nasikia humu jukwaani kuwa wewe ni shoga, Leo ndio nimeamini kumanina zako.
 
Sitashangaa huyo polisi alikuwa anakufira wewe au migalatia iliyojaa Zanzibar kwenye hoteli za kitalii kutafuta wazungu wa kuwafira
Wewe **** ikifika saa kumi na moja kagonoke huko na kujambiana kumanina zako
 
Angalia choko hili
Ssas wanasema kafirwe maana waliaanza kumfira baba yako tokea ukoloni kwenye shule za misheni, sishangai wewe ni choko
Unajilazimisha kwa wazungu wanaokuona wewe linyani lenye pua kubwa na nywele za kipilipili unashoboka walikwambia ni wakristo leo hii
Haya hawa hapa wanaongoza kwa ushoga kwanini choko nishangae ukatae kufirwa
View attachment 3680333
Basi tuseme Hao wazungu ni waislamu wenzako ili ufurahi,maana mjinga mpe cheo

Wewe **** unajua hata hili jukwaa unalojiachia ni la mkristo?

Nilikuwa nasikia humu jukwaani kuwa wewe ni shoga, Leo ndio nimeamini kumanina zako.
 
Basi tuseme Hao wazungu ni waislamu wenzako ili ufurahi,maana mjinga mpe cheo

Wewe **** unajua hata hili jukwaa unalojiachia ni la mkristo?

Nilikuwa nasikia humu jukwaani kuwa wewe ni shoga, Leo ndio nimeamini kumanina zako.
Wewe choko hili jukwaa humu umeambiwa ni kanisani kwenu unakofirw@ na padri wako punga wewe
Mnataka mbaki humu mashoga nyinyi mfirane vizuri?
 
Back
Top Bottom