Askofu Mwamakula: Makonda halijui vizuri Kanisa.

Askofu Mwamakula: Makonda halijui vizuri Kanisa.

Hizo shule za kikristo ambazo zipo kibiashara zaidi Zina huduma ya madrasa,maalim wameajiriwa humo Ili wasikose hela za waislam,danganya wengine
Shule zote ziko hivyo? wewe dada acha kupayuka.
Marian Kuna madrasa?
Nitajie shule ya kikatoliki yenye madrasa hapa jukwaani ???
Ukitaja hata moja ntaikana imani yangu.

Usijitie moyo
 
Tutaenda peponi kama binadam,tutakua na mahitaji ya kibinadam ya kula,kunywa kulala of course na starehe kuu ya ngono itakuwepo, starehe zaidi ya binadam,ni malipo baada ya uchamungu

Msitume wafu wengi tu,ndugu, Ibrahim, Yusuf, Musa nk,mtume hakuoa msichana wa miaka 9, sababu Quran imeagiza kuoa mwanamke aliye pevuka,halafu kuwa specific,hakuna mtu mwenye umri wa miaka 6-9
Kwa binadamu mwenye akili timamu,hamuwezi hata kufikilia yani mungu akatae uzinzi duniani halafu mbinguni aruhusu kutombana,hiyo mbingu inajaa Miguno ya kutombana.

Hivi akili yako inamuamini mungu wenu ambae ameona the only motivation kwenu ni kutombana seriously??
Kama ni hivyo huyo mungu hata asinisogelee

Na kuhusu kuoa mtoto wa miaka tisa,kama umeona ni sawa basi ubongo wako ushaharibika,nyie ndio mnatuletea wabakaji wa watoto.
Hata hii serikali inayoongozwa na muislamu mbona hairuhusu hilo?
Pambanieni basi hio Sera tuanze kutomba watoto
 
hii mada imekuzidi kimo, wakwotikwoti wanafunzi wenzako
Unataka tukuletee takwimu za wagalatia wanaosoma UAE, Egypt, Tunisia au Oman?
Au tukuletee wagalatia wanaofanyishwa kazi za

hii mada imekuzidi kimo, wakwotikwoti wanafunzi wenzako
Unataka tukuletee takwimu za wagalatia wanaosoma UAE, Egypt, Tunisia au Oman?
Au tukuletee wagalatia wanaofanyishwa kazi za umalaya Dubai ?
Hao wagalatia wapo wanafanyishwa kazi sawa na sio kuabudu mungu mfu Allah,

Ila waislamu wenzako wapo Marian girls na boys wakisali novena na ibada zote mpaka kuabudu sanamu ya bikira Maria,kwa nini waabudu makafiri?
 
Tutaenda peponi kama binadam,tutakua na mahitaji ya kibinadam ya kula,kunywa kulala of course na starehe kuu ya ngono itakuwepo, starehe zaidi ya binadam,ni malipo baada ya uchamungu

Msitume wafu wengi tu,ndugu, Ibrahim, Yusuf, Musa nk,mtume hakuoa msichana wa miaka 9, sababu Quran imeagiza kuoa mwanamke aliye pevuka,halafu kuwa specific,hakuna mtu mwenye umri wa miaka 6-9
Nitajie shule ya kikatoliki yenye huo ujinga wa kuwa na madrasa,ukiitaja ntakana imani yangu.
 
Issue sio udikteta. Issue ni daraja gani la udikteta. Remember, hakunaga zero-dictatorship. Daraja la udikteta wa fazafaka wa Kizimkazi ni lile la udikteta uliopitiliza!
Maza aliwapa uhuru baada ya kuminywa na magu,mkataka kumpindua,mkanyooshwa, hakuna udikteta aliofanya
 
Kwa binadamu mwenye akili timamu,hamuwezi hata kufikilia yani mungu akatae uzinzi duniani halafu mbinguni aruhusu kutombana,hiyo mbingu inajaa Miguno ya kutombana.
Unajua maana ya uzinzi?..mtu na mkewe wakikutana kimwili huzini?..una elimu kiasi gani?
Hivi akili yako inamuamini mungu wenu ambae ameona the only motivation kwenu ni kutombana seriously??
Kama ni hivyo huyo mungu hata asinisogelee
We umeona motivation iliyotajwa ni ngono tu?..acha kurukia mambo
Na kuhusu kuoa mtoto wa miaka tisa,kama umeona ni sawa basi ubongo wako ushaharibika,nyie ndio mnatuletea wabakaji wa watoto.
Hata hii serikali inayoongozwa na muislamu mbona hairuhusu hilo?
Pambanieni basi hio Sera tuanze kutomba watoto
Wapi nimesema ni sawa, uwezo wako wa kuelewa uko vipi?
 
A

Nyie ndio mnasemaga hivyo ,mwenzenu akienda kinyume mnamkataa,
Ila nikwambie tuu mmejaa kwenye taasisi za kikristo kuanzia mashuleni,vyuoni vya kikristo mpo wakutosha,
Kwa nini msiunde vyenu?
Shida hamna elimu mmekazania kuwasema watu.
Mnatujazia vyoo.
Si muwakatae
 
Unajua maana ya uzinzi?..mtu na mkewe wakikutana kimwili huzini?..una elimu kiasi gani?

We umeona motivation iliyotajwa ni ngono tu?..acha kurukia mambo

Wapi nimesema ni sawa, uwezo wako wa kuelewa uko vipi?
Tuseme sawa mtaona huko mbinguni,na nyie wanawake 72 mtagawiwa kwa kila mwanaume awatombe vizuri for the rest of your lives, "this is what your worth for"
Hii pepo ni ya kipumbavu kuwahi kutokea.

Motivation nyingine ni mito ya pombe inayotiririka for the rest of your life.
"Another kind of stupid Motivation"

umeanza kujigeuka tena,siumesema mtoto wa miaka 9 anakuwa anajitambua ,
Okay tuseme umekubali,
Je swala la mudi kumtomba mtoto wa miaka tisa uliongeleaje? Haf huyu ndio aliyekuletea dini kweli?
 
Askofu Mkuu wa Kanisa la Moravian, Emmaus Mwamakula, amemjibu Paul Makonda, akidai kuwa kauli zake za kulitaka Kanisa kuacha “kunyooshea kidole” Serikali zinaonesha kutolijua vizuri Kanisa na historia yake.

Akizungumzia kauli ya Makonda kwamba Kanisa linalonyooshea Serikali kidole si Kanisa analolijua, Mwamakula amehoji ni Kanisa gani analolijua kiasi cha kuwaelekeza maaskofu wajibu wao.

“Walio karibu na Makonda wamueleze kuwa sisi maaskofu tunaujua wajibu wetu na hatuhitaji kufundishwa na yeye!”.

Amesisitiza kuwa Kanisa litaendelea kutoa maoni kuhusu Serikali na masuala ya nchi, akisema kuwa viongozi wa Serikali wana vyombo vya dola huku viongozi wa Kanisa wakiwa na Biblia.

“Tutaendelea kuisema Serikali ya CCM pamoja na Serikali zitakazofuata baadaye!” amesema.
Askofu aache kuzozana na BASHITE!
Anajishushia hadhi tu!
 
Hao wagalatia wapo wanafanyishwa kazi sawa na sio kuabudu mungu mfu Allah,

Ila waislamu wenzako wapo Marian girls na boys wakisali novena na ibada zote mpaka kuabudu sanamu ya bikira Maria,kwa nini waabudu makafiri?
Kufanya umalaya ndio imekuwa kazi, ndio maana ushoga na ugalatia ni pipa na mfuniko, mnaruhusiwa kufukuana mitaro, tukisema sisi pepo yetu ina wanawake mnamiandi mnataka na mashoga wawepo au sio

Hio shule ingekuwa inalazimisha kufundusha watoto kiislamu ugalatia, tungeshaitia moto zamani tu, ndio maana nakawambia peleka utoto kwa wanafunzi wenzako
 
Je swala la mudi kumtomba mtoto wa miaka tisa uliongeleaje? Haf huyu ndio aliyekuletea dini kweli?
Una ushahidi au ndio mchungaji wako kasema kwenye misa ?

Ukiambiwa ba waokuletea hio dini kuwa yesu alikuwa shoga hauna jinsi bali kukubali kama ulikubali ugalatia waliokuletea

Na kuthibitisha huo ushoga ni ruksa hasa kwa wakatoliki, ndio maana umekubaliwa rasmi, utakataa kuna watakatifu mashoga tokea enzi babu zako walikuwa wanatembea uchi huku wakila mbegu na mizizi


1790627737704.png
 
Tuseme sawa mtaona huko mbinguni,na nyie wanawake 72 mtagawiwa kwa kila mwanaume awatombe vizuri for the rest of your lives, "this is what your worth for"
Hii pepo ni ya kipumbavu kuwahi kutokea.

Motivation nyingine ni mito ya pombe inayotiririka for the rest of your life.
"Another kind of stupid Motivation"

umeanza kujigeuka tena,siumesema mtoto wa miaka 9 anakuwa anajitambua ,
Okay tuseme umekubali,
Je swala la mudi kumtomba mtoto wa miaka tisa uliongeleaje? Haf huyu ndio aliyekuletea dini kweli?
Wewe ni mcsenge mcsenge tu mwenye fikra duni,haifai hata kufanya mjadala na wewe
 
Tuseme sawa mtaona huko mbinguni,na nyie wanawake 72 mtagawiwa kwa kila mwanaume awatombe vizuri for the rest of your lives, "this is what your worth for"
Ndio tunafurahi kujua peponi kwetu kutakuwa na wanawake au mnataka mashoga pia muwepo ?

1790628218511.png
 
Kufanya umalaya ndio imekuwa kazi, ndio maana ushoga na ugalatia ni pipa na mfuniko, mnaruhusiwa kufukuana mitaro, tukisema sisi pepo yetu ina wanawake mnamiandi mnataka na mashoga wawepo au sio

Hio shule ingekuwa inalazimisha kufundusha watoto kiislamu ugalatia, tungeshaitia moto zamani tu, ndio maana nakawambia peleka utoto kwa wanafunzi wenzako
Ako-T(Twalib),omy dimpoz(Omary),juma lokole Hawa si MAKOBAZI wenzako wanaofirana kucha kutwa hapa Tanzania??
Zanzibar si imejaa machoko Mpaka MASHEKHE mashoga Hawa waislamu wenzako au unajizima akili?
 
Back
Top Bottom