Askofu Mwamakula: Makonda halijui vizuri Kanisa.

Askofu Mwamakula: Makonda halijui vizuri Kanisa.

Quinine

Platinum Member
Joined
Jul 26, 2010
Posts
25,505
Reaction score
62,057
Askofu Mkuu wa Kanisa la Moravian, Emmaus Mwamakula, amemjibu Paul Makonda, akidai kuwa kauli zake za kulitaka Kanisa kuacha “kunyooshea kidole” Serikali zinaonesha kutolijua vizuri Kanisa na historia yake.

Akizungumzia kauli ya Makonda kwamba Kanisa linalonyooshea Serikali kidole si Kanisa analolijua, Mwamakula amehoji ni Kanisa gani analolijua kiasi cha kuwaelekeza maaskofu wajibu wao.

“Walio karibu na Makonda wamueleze kuwa sisi maaskofu tunaujua wajibu wetu na hatuhitaji kufundishwa na yeye!”.

Amesisitiza kuwa Kanisa litaendelea kutoa maoni kuhusu Serikali na masuala ya nchi, akisema kuwa viongozi wa Serikali wana vyombo vya dola huku viongozi wa Kanisa wakiwa na Biblia.

“Tutaendelea kuisema Serikali ya CCM pamoja na Serikali zitakazofuata baadaye!” amesema.
 
Askofu Mkuu wa Kanisa la Moravian, Emmaus Mwamakula, amemjibu Paul Makonda, akidai kuwa kauli zake za kulitaka Kanisa kuacha “kunyooshea kidole” Serikali zinaonesha kutolijua vizuri Kanisa na historia yake.

Akizungumzia kauli ya Makonda kwamba Kanisa linalonyooshea Serikali kidole si Kanisa analolijua, Mwamakula amehoji ni Kanisa gani analolijua kiasi cha kuwaelekeza maaskofu wajibu wao.

“Walio karibu na Makonda wamueleze kuwa sisi maaskofu tunaujua wajibu wetu na hatuhitaji kufundishwa na yeye!”.

Amesisitiza kuwa Kanisa litaendelea kutoa maoni kuhusu Serikali na masuala ya nchi, akisema kuwa viongozi wa Serikali wana vyombo vya dola huku viongozi wa Kanisa wakiwa na Biblia.

“Tutaendelea kuisema Serikali ya CCM pamoja na Serikali zitakazofuata baadaye!” amesema.
Maaskofu wa Katoliki huwezi kuwakuta wanajibizana na vilaza. Siku zote huwa wanawapuuza tu.
 
Makond ni mdomo na mkono wa ibilisi shetani. Hakuna kiongozi mwenye hekima anayeweza kumweka kuwa sehemu ya wasaidizi wake. Dunia nzima inamjua kuwa ni mwovu muuaji Halafu mtu anamteua kuwa sehemu ya wasaidizi wake!!
 
Walikuwa wapi wakati wa nyerere na udikteta wake uchwara

Wewe lazima ni kichaa!! Ni udikteta gani alikuwa nao Nyerere? Kipimo cha kwanza kikubwa cha udikteta ni kuwaua wanaokukosoa. Nyerere alimwua nani kwa sababu amemkosoa au alimbambikia kesi nani kwa sababu amemkosoa, au alimteka nani? Dikteta halisi mwenye sifa zote, tunaye safari hii.
 
Askofu Mkuu wa Kanisa la Moravian, Emmaus Mwamakula, amemjibu Paul Makonda, akidai kuwa kauli zake za kulitaka Kanisa kuacha “kunyooshea kidole” Serikali zinaonesha kutolijua vizuri Kanisa na historia yake.

Akizungumzia kauli ya Makonda kwamba Kanisa linalonyooshea Serikali kidole si Kanisa analolijua, Mwamakula amehoji ni Kanisa gani analolijua kiasi cha kuwaelekeza maaskofu wajibu wao.

“Walio karibu na Makonda wamueleze kuwa sisi maaskofu tunaujua wajibu wetu na hatuhitaji kufundishwa na yeye!”.

Amesisitiza kuwa Kanisa litaendelea kutoa maoni kuhusu Serikali na masuala ya nchi, akisema kuwa viongozi wa Serikali wana vyombo vya dola huku viongozi wa Kanisa wakiwa na Biblia.

“Tutaendelea kuisema Serikali ya CCM pamoja na Serikali zitakazofuata baadaye!” amesema.
hivi huyu ndio yule askofu wa chadema church of movements ee?🐒
 
Askofu Mkuu wa Kanisa la Moravian, Emmaus Mwamakula, amemjibu Paul Makonda, akidai kuwa kauli zake za kulitaka Kanisa kuacha “kunyooshea kidole” Serikali zinaonesha kutolijua vizuri Kanisa na historia yake.

Akizungumzia kauli ya Makonda kwamba Kanisa linalonyooshea Serikali kidole si Kanisa analolijua, Mwamakula amehoji ni Kanisa gani analolijua kiasi cha kuwaelekeza maaskofu wajibu wao.

“Walio karibu na Makonda wamueleze kuwa sisi maaskofu tunaujua wajibu wetu na hatuhitaji kufundishwa na yeye!”.

Amesisitiza kuwa Kanisa litaendelea kutoa maoni kuhusu Serikali na masuala ya nchi, akisema kuwa viongozi wa Serikali wana vyombo vya dola huku viongozi wa Kanisa wakiwa na Biblia.

“Tutaendelea kuisema Serikali ya CCM pamoja na Serikali zitakazofuata baadaye!” amesema.
Kanisa lihubiri injili,maadili yameshuka,migongo iko hatarini,ukahaba umekithiri,mavazi kwa wanawake ovyo
Wao kutwa wanachosikika kwa jamii ni siasa tu
 
Wewe lazima ni kichaa!! Ni udikteta gani alikuwa nao Nyerere? Kipimo cha kwanza kikubwa cha udikteta ni kuwaua wanaokukosoa. Nyerere alimwua nani kwa sababu amemkosoa au alimbambikia kesi nani kwa sababu amemkosoa, au alimteka nani? Dikteta halisi mwenye sifa zote, tunaye safari hii.
Fundikira,kasanga tumbo,kasela bantu,jumbe,titi Mohammed, Hassan bin amir, Ludovic mwijage nk
 
Kanisa lihubiri injili,maadili yameshuka,migongo iko hatarini,ukahaba umekithiri,mavazi kwa wanawake ovyo
Wao kutwa wanachosikika kwa jamii ni siasa tu

Wewe ni ni mdomo wa shetani!!

Hayo uliyoyataja yanafanana au hata kukaribiana na uovu na uharamia unaofanywa na watawala madhulumati wanaoua na kuteka na kubambikia kesi watu?
 
Wewe lazima ni kichaa!! Ni udikteta gani alikuwa nao Nyerere? Kipimo cha kwanza kikubwa cha udikteta ni kuwaua wanaokukosoa. Nyerere alimwua nani kwa sababu amemkosoa au alimbambikia kesi nani kwa sababu amemkosoa, au alimteka nani? Dikteta halisi mwenye sifa zote, tunaye safari hii.
Mbulula wewe kipindi hicho ulikuwa bado kwenye korodani za mdingi wako

Kassanga Tumbo, Fundikira, Tuntemeke Sanga, Kambona, Kassim Hanga, Abeid Karume, Aboud Jumbe, Captein Tamim, Captain Christopher Kadego, Captain Vitalis Mapunda, Captain Eugene Maganga, Lieutenant Hans Pope, Hatty Macghee, Pius Lugangira.............
Senior Private Hezekiah Ochuka and Pancras Oteyo Okumu,
 
Back
Top Bottom