Askofu Mwamakula ana msaada gani kwa CHADEMA? Mbona kama hamna anachowasaidia, kwa ujumla hana political influence

Idugunde

JF-Expert Member
May 21, 2020
3,353
2,000
Huyu Bishop ambaye huwa anajinasibu kuwa ni mwanachadema kindakindaki hana ushawishi wowote kisiasa. Ni mlopokaji na mpiga kelele na kelele zake ni kama kelele za chura.

Nilishangaa sana kumsikia Mambo Sasa amemkamata eti anataka kuitisha maandamano. Huyu jinsi anavyopuuzwa na watu ndio wa kushawishi umma uandamane?

Kama ana ushawishi mbona alizunguka na Lissu wakati wa Kampeni za uchaguzi mkuu na hakuleta ushasishi wa kuvutia watu na kujazia kura za Lissu.

CHADEMA tafuteni mikakati mingine, sio kutumia watu kama Mwamakula ambao hawana ushawishi kabisa. Unadhani Askofu mwenye ushawishi akisema neno nchi inatulia?
 

MC

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
762
250
Mimi amenishawishi; na nafaham alimeshawishi wengi; wakati wa Kampeni aliutumia muda aliopewa vizuri; alionyesha upeo mkubwa wa kuelewa Watanzania wanataka nini
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
103,722
2,000
Huyu Bishop ambae huwa anajinasibu kuwa ni mwanachadema kindakindaki hana ushawishi wowote kisiasa. Ni mlopokaji na mpiga kelele na kelele zake ni kama kelele za chura.

Nilishangaa sana kumsikia Mambo Sasa amemkamata eti anataka kuitisha maandamano. Huyu jinsi anavyopuuzwa na watu ndio wa kushawishi umma uandamane?

Kama anaushawishi mbona alizunguka na Lissu wakati wa Kampeni za uchaguzi mkuu na hakuleta ushasishi wa kuvutia watu na kujazia kura za Lissu.

Chadema tafuteni mikakati mingine,sio kutumia watu kama Mlwamakula ambao hawana ushawishi kabisa. Unadhani askofu mwenye ushawishi akisema neno nchi inatulia?
Wanyarwanda na warundi mnashida sana hasa kioindi hiki cha EDA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom