RIP askari aliyefariki, amekufa kishujaa!. Concern yangu ni kwa hao watoto under 14, innocent victims of circumstances, vyama vya haki za binaadam, vifuatilie treatment ya hawa watoto.
Japo sishabikii ujambazi, wala siungi mkono mauaji yaliyofanyika, lakini nafsi yangu imefarijika hilo jambazi lilivyofanikiwa kuwatoroka polisi na kutokomea!. Kwa sababu, lingepatikana, lingekuwa tortured to death na taarifa ya polisi ingesema limeuwawa katika kurushiana risasi, na Arusha ni very notorious kwa ujambazi na polisi wauawaji!.
Nimesema nimefarijika kwa sababu bado niko na kumbukumbu jinsi washukiwa wanne wa ujambazi ambao walichukuliwa wakiwa wazima na afya zao, wakapelekwa kituo cha polisi cha Arusha Ijumaa moja mwaka juzi. Kesho yake jumamosi na jumapili ndugu na jamaa zao walitaka kuwaona ndugu zao, walikataliwa kata kata. Jumatatu asubuhi wale ndugu wakaambiwa wafuatilie ndugu zao Hospitali ya Mt. Meru. Kufika hospitali, wakaambiwa polisi wameleta miili ya watu wanne waliowaokota mitaani baada ya kuuliwa na wananchi wenye hasira!.
Walipokabidhiwa miili ya ndugu zao kwa maziko, walishuhudia dilapidated bodies due to torture!. Kumbe polisi waliwauwa watuhumiwa hao siku ile ile ya Ijumaa walipowachukua, miili wakaipeleka polisi Jumapili usiku kujustfiy they know nothing. The story ended up there. Hakuna inquery, hakuna maelezo yoyote ya ziada, na wala no any complain was filed anywhere to anybody!. Ndio maana nimesema, afadhali jambazi katoroka!