Arusha yarindima kwa risasi! Jambazi laua polisi

Arusha yarindima kwa risasi! Jambazi laua polisi

mkirua vunjo

Member
Joined
Nov 11, 2011
Posts
25
Reaction score
5
Arusha imetikiswa na mrindimo ya Risasi eneo la Bara bara mpya kuelekea Tangeru baada ya daraja la nduruma, baada ya polisi kuvamia nyumba moja ili kulishikilia jambazi sugu, inasemekana kuwa baada ya kuzunguka nyumba yake jambazi huyo alitoka na kupiga risasi hewani na kumuuwa polisi moja na mwingine kujeruhiwa vibaya... habari kamili tutawaletea baadae

Nawasilisha

UPDATE:

P1031272.JPG

KAMANDA WA POLISI MKOA WA ARUSHA BW THOBIAS ANDENGENYE AKIZIPANGA RISASI
AMBAZO ZILITUMIKA KATIKA TUKIO LA KUUA ASKARI KATIKA ENEO LA SHANGARAI

​

KATIKA hali isioyokuwa ya kawaida askari polisi F 228 Constebo Kijanda Mwandru amefariki dunia, pamoja na mkuu wa upelezi wilaya Faustine Mwafele kujeruliwa vibaya na jambazi sugu mkoani hapa ambaye amejulikana kwa jina la Hendry Samson Kaunda. Akiongea na waandishi wa habari mkoani hapa mapema leo kamanda wa polisi mkoa wa arusha Andengenye Thobias alisema kuwa tukio hilo lilitokea leo majira ya saakumi za alfajiri.​

Kamanda Andengenye alisema kuwa katika tukio hilo lilitokea mara baada ya askari hao kwe nda kwa ajili ya upekuzi katika nyumba ya Bi Agness Silas ambayo ilikuwa ikitumika kwa ajili ya makazui ya majambazi mjini hapa. Alibainisha kuwa mara baada ya askari hao kufika katika eneo la tukio kwa bahati mbaya jambazi hendry aliwavamia askari hao na kisha kuwapiga kwa risasi mfulululizo hali ambayo ilimsabbishia kifo askari huyo pamoja na kumjerui Mrakibu huyo wa wilaya ya Arusha vijijini.

Pia alisema kuwa mara baada ya kutokea kwa tukio hilo polisi waliendelea na msako mkali katika nyumba hiyo ya Bi Agness ambayo ilikuwa inasadikiwa kuwaficha na kuwatunza majambazi na kisha kukuta vifaa mbalimbali ambavyo vilikuwa vinatumika kwa ajili ya shuguli za ujambazi katika maeneo mbalimbali hapa nchini.

Alitaja Vifaa hivyo kuwa ni pamoja na risasi 36,risasi 12 aina ya Short gun ,kitako kimoja cha bunduki aina ya Shortgun,pamoja na soksi za kuvaa usoni ambazo walikuwa wakizitumia majambazi hayo katika shuguli mbalimbali za uhalifu.

Bw Andengenye alieleza kuwa katika tukio hilo watoto wawili wanashikiliwa na jeshi la polisi kwa upelelezi zaidi ambapo watoto hao ni DainessMsawe(9) pamoja na Alex Paramina (13) ambaye ndiye aliyefumfungulia mlango Jambazi aliyeuwa na kujerui askari polisi. Aidha mrakibu wa jeshi la polisi bado anaendelea na matibabu katika hospitali ya Selian wakati polisi ikiendelea na msako dhidi ya majmbazi hayo yaliyokimbia.

​
 
Hata picha unaweza ukatuwekea pia
 
Hawa polisi sijui kwanini hawajifunzi kuwa makini wanapoenda kufanya 'raid'. Mimi nakumbuka nilishawahi kumtishia polisi mmoja na bastola ya toy, yaani alitoka nduki huyo utasema mwanamke anakimbia wabakaji.
 
Tatizo la Polisi wetu badala ya kufundishwa mbinu za ku-arrest wahalifu, wanafundishwa siasa na jinsi ya kuwamwagia maji ya upupu wapinzani wa CCM. Matokeo yake ndio hayo, wanakwenda kumkamata Jambazi sugu kana kwamba wanakwenda kumkamata Mbowe au Lipumba.
 
alipiga risasi hewani akamuua polisi mmoja, je hao polisi wakua wanashuka kwa mwamvuli au walikua wanachoppa? lakini inawezekana allizingira juu ya paa. Nasubili habari kamili. Mia
 
alipiga risasi hewani akamuua polisi mmoja, je hao polisi wakua wanashuka kwa mwamvuli au walikua wanachoppa? lakini inawezekana allizingira juu ya paa. Nasubili habari kamili. Mia

Hapa ndo nashindwa kuelewa, alipiga risasi hewani, akaua askari mmoja a kujerhi wingine vibaya. Hawa askari walikuwa juu ya mti, paa ama wapi?

Lete taarifa kamili ndugu
 
Hawa polisi sijui kwanini hawajifunzi kuwa makini wanapoenda kufanya 'raid'. Mimi nakumbuka nilishawahi kumtishia polisi mmoja na bastola ya toy, yaani alitoka nduki huyo utasema mwanamke anakimbia wabakaji.

Mwita ondoa skendo hapa, kwa hiyo wewe bado unachezea matoi? una umri gani?
 
Huyo Jambazi walifanikiwa kumkamata?
 
Hawa polisi sijui kwanini hawajifunzi kuwa makini wanapoenda kufanya 'raid'. Mimi nakumbuka nilishawahi kumtishia polisi mmoja na bastola ya toy, yaani alitoka nduki huyo utasema mwanamke anakimbia wabakaji.

polisi wenyewe waoga ka nini wataweza wapi mambo hayo ya raid
 
Back
Top Bottom