Nadhani kitu kama hicho mkuu!tumaini si chuo kimoja na makumira au ni mm ndo sijui
Huyu marehemu hana uhusiano na yule Richard Olotu aliyekua manager wa Sudeco Moshi?*TANZIA*
Kwa niaba ya Uongozi wa
Chuo Kikuu cha Tumaini Makumira, na Serikali ya Wanafunzi (TUMASO) *Wizara ya Afya* inasikitika kutangaza kifo cha mwanafunzi
*Luciana Richard Olotu* kilichotokea tarehe 07.05.2018.
Kwa masikitiko na majonzi makubwa, marehemu majira ya saa 11 jioni alikutwa amejinyonga bafuni.
Hadi police walipofika na kuuchukua mwili kwenda kuuhifadhi ktk Hospitali ya Mt. Meru, sababu ya maamuzi ya kujinyonga hazijajulikani bado. Jeshi la Police linaendelea na uchunguzi.
Marehemu alikuwa mwaka wa pili ktk Kitivo cha Humanity and Social Science program ya BAED.
Uongozi unatoa pole Kwa mshtuko na simanzi ya kupotelewa na wanafunzi
*Luciana Richard Olotu*
Wizara itaendelea kutoa taarifa kuhusu taratibu zitakazofuata.
*Cc* .
1. Dean of Students
2. Rais wa Tumaso
3. Waziri Mkuu
4. Speaker wa Bunge
[emoji767]WIZARA YA HABARI TUMASO 2017_18View attachment 769594
Hakuna sbb ni msongo wa mawazo mtoto wake alifariki na baba watoto aliyekataa mimba ambaye ata kwenye msiba wa mwanae hakwenda na kusikia anaoa mwanamke mwingine ndipo msongo wa mawazo yalipozidi !!Aisee, inasikitisha sana.
Isije ikawa labda naye primary na sekondari alisoma shule za binafsi hivyo kuhofia hatima ya mkopo!
Wataalam wanajua aliyejinyonga na aliyenyongwaHili ni la msingi sana, sio kila anayekutwa ananing'inia kwenye kamba anakuwa amejinyonga wengine hunyongwa. Nakumbuka kuna kijana fulani alikutwa hivyo uchunguzi ulipofanyika ikagundulika kuwa aliuwawa kwanza kisha akaning'inizwa.
Ndugu yangu ni vyema ukakaa kimya kama huna habari kamili, huyo dada alifiwa na mtoto wake kama miezi 2 iliyopita na inasemekana ndio sababu kubwa ya yeye kujiua, alishajaribu mara kadhaa kunywa sumu ikashindikana ndio akaamua ajinyonge..Poa poa! Ila huyo mtoto ni wa Dada yake ambae ndo demu wangu mimi
Uyu jamaa sijui ni mtu wa namna gani, hamjui uyo dada yeye anakomalia tu sijui demu wake sijui nini.. yani huku mitandaoni kuna vitu vingi sio vyakuaminikaAcha kuhukumu mzee na kutaka kiki za kipuuzi...!! Wew huyo dada hata humjui...hujui kama alijinyonga au aliuwawa ndo akatundikwaa... Unakaa unajichekesha hapa na kuongea upuuzi...!!stupid....
Hahahaaa! Duh! Mkuu una uhakika ni HIV jumlishaDaaaaaah HIV jumlisha sio poa
Linafaa kabisa. Kuhusu mwisho wa huk hakuna anaejua zaidi ya imani tu tulizonazo. Ni sawa na ukimwambia kwaheri tuHivi mtu akijinyonga neno RIP linafaa kweli ??
Kumbe hata humjui marehemu, unatupotosha tu jamaniPoa poa! Ila huyo mtoto ni wa Dada yake ambae ndo demu wangu mimi
Kwa dunia ya sasa hivi kujiua eti sababu ni HIV+ ni ujinga na upuuzi, unaanzaje kujiua Lisa HIV+ wakati ARV zimejaa kila konaHahaha sawa mkuu!! Tatizo ni HIV+
Mtoto alifarik nae MarchKama huyo mtoto ni wakwake, amemuacha kwenye mazingira magumu.
Kujiua ni uamuzi mbaya kuliko wote katika maisha
Kama ni changamoto sote tunazo.
Duh.....pole kwa familia, ndugu jamaa na marafikiHakuna sbb ni msongo wa mawazo mtoto wake alifariki na baba watoto aliyekataa mimba ambaye ata kwenye msiba wa mwanae hakwenda na kusikia anaoa mwanamke mwingine ndipo msongo wa mawazo yalipozidi !!