cocochanel
Platinum Member
- Oct 6, 2007
- 28,997
- 79,187
Mumeo mbona haonekanii?,ila kuna tetesi tayari yupo uraiani...
Aiseeeee
Umeniozesha kwa nani?
Mumeo mbona haonekanii?,ila kuna tetesi tayari yupo uraiani...
Ila wanawake wakati Mwingine mnakuwa na tabu sana Ingawa inashauriwa hiyo michezo usiianze Mapema lkn Mimi nadhani ikianzwa Mapema inasaidia kujitambua sasa Unafikia kujitoa uHAI sababu ya Mume wa MTU hii tunaiitaje jamani daah....mtoto alifariki march....
babake yupo ila mume wamtu
Kwa Mh DAB mkuuAiseeeee
Umeniozesha kwa nani?
Hapana. Ila najua uchungu wa mume kuzaa nje!Dada Unaonekana, Wewe Ni Msafi Sana