Victoire
JF-Expert Member
- Jul 4, 2008
- 25,044
- 60,237
Duh,nimesikitika sana,kama kweli ni HIV + angevumilia tu.ARV zipo.MTOTO WAKE alifariki kwenye mwezi wa 3 hvi aliumwa ghafla akafariki.
Duh,nimesikitika sana,kama kweli ni HIV + angevumilia tu.ARV zipo.MTOTO WAKE alifariki kwenye mwezi wa 3 hvi aliumwa ghafla akafariki.
Ooh maskini, kama ndo hivyo basi labda alipata stress za kumpoteza mtoto wake. Nafuta kauli yangu...R.i.p dadaMTOTO WAKE alifariki kwenye mwezi wa 3 hvi aliumwa ghafla akafariki.
Ooh maskini, kama ndo hivyo basi labda alipata stress za kumpoteza mtoto wake. Nafuta kauli yangu...R.i.p dada
Duh,nimesikitika sana,kama kweli ni HIV + angevumilia tu.ARV zipo.
nani alikuambia neno RIP lina msaada wowote huko aendako?Hivi mtu akijinyonga neno RIP linafaa kweli ??
Malaika wa kifo anapokuwa na nguvu kuzidi utashi wako*TANZIA*
Kwa niaba ya Uongozi wa
Chuo Kikuu cha Tumaini Makumira, na Serikali ya Wanafunzi (TUMASO) *Wizara ya Afya* inasikitika kutangaza kifo cha mwanafunzi
*Luciana Richard Olotu* kilichotokea tarehe 07.05.2018.
Kwa masikitiko na majonzi makubwa, marehemu majira ya saa 11 jioni alikutwa amejinyonga bafuni.
Hadi police walipofika na kuuchukua mwili kwenda kuuhifadhi ktk Hospitali ya Mt. Meru, sababu ya maamuzi ya kujinyonga hazijajulikani bado. Jeshi la Police linaendelea na uchunguzi.
Marehemu alikuwa mwaka wa pili ktk Kitivo cha Humanity and Social Science program ya BAED.
Uongozi unatoa pole Kwa mshtuko na simanzi ya kupotelewa na wanafunzi
*Luciana Richard Olotu*
Wizara itaendelea kutoa taarifa kuhusu taratibu zitakazofuata.
*Cc* .
1. Dean of Students
2. Rais wa Tumaso
3. Waziri Mkuu
4. Speaker wa Bunge
[emoji767]WIZARA YA HABARI TUMASO 2017_18View attachment 769594
Pole sana.Ndio hivo arobaini toka kuzaliwa mtoto wake nilienda tukala msosi fresh ghafla mwezi wa tatu likizo napata taarifa yule mtoto ameumwa kafarik, Juz juzi Tu hapo nmewazungusha mjini na kuwarudisha hpa makumira , JAna nae ametuacha alikuaga hana shida na mtu uyu dada,
Teh teh ngoja nikuchokozeKama kajinyonga simuombei amani aendapo. Anajiua na huyo kiumbe amemuacha na nani? Kujiua ni ubinafsi
Ila kuchunguza waliompiga Risasi Akwilina haina umuhimu sio ? Na Dpp wenu akafunga jaladaRIP Mwanafunzi
Uchunguzi muhimu
Hii Avatar yako mbona inaonesha karibu na maeneo mkuu?Pole kwa wafiwa hasa hasa mtoto over !!