ARUSHA: Msomi Chuo Kikuu Makumira ajinyonga kwa mtandio

ARUSHA: Msomi Chuo Kikuu Makumira ajinyonga kwa mtandio

Huyo ni mwanae? if yes, pole baby kwa kuachwa yatima
 
Ibaki haina shida. Moyoni nimeifuta

Kuna watakaoisoma hiyo kauli yako na hawatabahatika kuisoma hii ya mara ya pili unayorekebisha makosa. Nakuomba tu uifute ile kauli kwenye post uliyoandika mwanzo, ni ombi tu lakini.
 
Kuna watakaoisoma hiyo kauli yako na hawatabahatika kuisoma hii ya mara ya pili unayorekebisha makosa. Nakuomba tu uifute ile kauli kwenye post uliyoandika mwanzo, ni ombi tu lakini.
Hiyo ni problem yao na si yangu!
 
Mwanafunzi wa mwaka wa pili Chuo Kikuu cha Makumira mkoani Arusha, Luciana Richard (25), mkazi wa Morogoro amejinyonga akiwa chumbani kwake kwa kile kinachodaiwa kuwa ni msongo wa mawazo.



Tukio hilo limetokea juzi, Kitongoji cha Kilalanaiti Kijiji cha Ndatu Kata ya pori, mwanafunzi huyo, alikutwa akiwa amejinyonga kwa kutumia mtandio wake alioufunga juu ya mlango wa bafuni.



Akizungumza na MCL Digital leo Mei 10, Mwenyekiti wa kijiji hicho, Elisante Pallangyo amesema, mwanafunzi huyo alijinyonga juzi.



Kaimu Kamanda wa Polisi Mkoa wa Arusha, Yusuph Ilembo amethibitisha jana kutokea kwa tukio hilo na kueleza uchunguzi bado unaendelea.
"Ni kweli tukio limetokea na uchunguzi unaendelea kujua sababu za kujiua mwanafunzi huyu,"amesema.
 
Dah niliona kwenye status ya rafik juu ya msiba huu ....pumzika kwa amani mpendwa
 
Mwanafunzi wa mwaka wa pili Chuo Kikuu cha Makumira mkoani Arusha, Luciana Richard (25), mkazi wa Morogoro amejinyonga akiwa chumbani kwake kwa kile kinachodaiwa kuwa ni msongo wa mawazo.



Tukio hilo limetokea juzi, Kitongoji cha Kilalanaiti Kijiji cha Ndatu Kata ya pori, mwanafunzi huyo, alikutwa akiwa amejinyonga kwa kutumia mtandio wake alioufunga juu ya mlango wa bafuni.



Akizungumza na MCL Digital leo Mei 10, Mwenyekiti wa kijiji hicho, Elisante Pallangyo amesema, mwanafunzi huyo alijinyonga juzi.



Kaimu Kamanda wa Polisi Mkoa wa Arusha, Yusuph Ilembo amethibitisha jana kutokea kwa tukio hilo na kueleza uchunguzi bado unaendelea.
"Ni kweli tukio limetokea na uchunguzi unaendelea kujua sababu za kujiua mwanafunzi huyu,"amesema.
Labda hana ada ya chuo
 
Aisee, inasikitisha sana.
Isije ikawa labda naye primary na sekondari alisoma shule za binafsi hivyo kuhofia hatima ya mkopo!
 
Msongo was mawazo ni kitu kibaya sana.

Tusikae na vitu moyoni,speak out.Hata kama hawawezi kukusaidia lakini at least inapunguza mzigo na chance ya kufanya vitu vyeusi
 
Hivi juzi hapa Si yupo wa tumaini kama sikosei nae alijinyonga?
Yamekuwa mengi kweli haya matukio
 
Back
Top Bottom