ARUSHA: Msomi Chuo Kikuu Makumira ajinyonga kwa mtandio

ARUSHA: Msomi Chuo Kikuu Makumira ajinyonga kwa mtandio

Jesus! mtoto sasa kamwacha alelewe na nani maskini huyu dada?
 
Namjua na ndo alikua demu wangu, acha upuuzi wewe kushobokea usivyovijua
Hebu nipe full story.
1. Kabla ya kukutana ulikuwa umeshaathirika tayari?
2. Je, mlipima afya yaani Ukimwi?
3. Je, yy alikuwa na maambukizo kbla ya kukutana?
N:B
Mkuu sikudhihaki ila ni kutaka kujua tu. Najua kupata ukimwi ni rahisi sana na kutopata ni ngumu sana.
 
Rest in peace sister, nimefatilia michango ya wanachama mbalimbali kitu nilichogundua mpaka sasa, Dada lucy amepitia changamoto nyingi za kimaisha nadhani pia huenda zimepelekea kuchukua maamuzi magumu ya kujiondoa uhai.

Kama mtoto yatima alikosa mapenzi,upendo na nasaha za wazazi kama watoto wengi alimtegemea mpenzi kama ndio nguzo yake hapo baadae Mungu akiweka mambo sawa wafunge pingu za maisha.

Aidha pia kushindwa chuo UDSM akiwa ba PSPA mpaka kuamia mahali ambapo amefikwa na mauti ilikua ni changamoto kubwa kwake ikichangiwa na ugumu wa maisha, nimejifikiria nadhani mpendwa wetu lucy alijiuliza maswali kadhaa kabla ya kujiondoa pumzi ya uhai hayupo tena na wazazi, mtoto wake kipenzi ambae alikua faraja kwake hayupo nae tena, mpenzi alietegemea faraja toka kwake anaoa kwingine hivyo basi hakua na option nyingine zaidi ya kuwafuata wapenzi wake.

Nitoe onyo na wito kwa wadau hapa jf sio jambo la busara kuwa na mahusiano na binti matatizo yanapojitokeza au suala la majukumu dada zetu wanakimbiwa, kwa upande wangu najitaidi sana kujiepusha na hali kama hii.
 
Rest in peace sister, nimefatilia michango ya wanachama mbalimbali kitu nilichogundua mpaka sasa, Dada lucy amepitia changamoto nyingi za kimaisha nadhani pia huenda zimepelekea kuchukua maamuzi magumu ya kujiondoa uhai.

Kama mtoto yatima alikosa mapenzi,upendo na nasaha za wazazi kama watoto wengi alimtegemea mpenzi kama ndio nguzo yake hapo baadae Mungu akiweka mambo sawa wafunge pingu za maisha.

Aidha pia kushindwa chuo UDSM akiwa ba PSPA mpaka kuamia mahali ambapo amefikwa na mauti ilikua ni changamoto kubwa kwake ikichangiwa na ugumu wa maisha, nimejifikiria nadhani mpendwa wetu lucy alijiuliza maswali kadhaa kabla ya kujiondoa pumzi ya uhai hayupo tena na wazazi, mtoto wake kipenzi ambae alikua faraja kwake hayupo nae tena, mpenzi alietegemea faraja toka kwake anaoa kwingine hivyo basi hakua na option nyingine zaidi ya kuwafuata wapenzi wake.

Nitoe onyo na wito kwa wadau hapa jf sio jambo la busara kuwa na mahusiano na binti matatizo yanapojitokeza au suala la majukumu dada zetu wanakimbiwa, kwa upande wangu najitaidi sana kujiepusha na hali kama hii.
Na yeye ana makosa. Dhambi ya kuzaa na mume wa mtu imemtafuna.
 
Rest in peace sister, nimefatilia michango ya wanachama mbalimbali kitu nilichogundua mpaka sasa, Dada lucy amepitia changamoto nyingi za kimaisha nadhani pia huenda zimepelekea kuchukua maamuzi magumu ya kujiondoa uhai.

Kama mtoto yatima alikosa mapenzi,upendo na nasaha za wazazi kama watoto wengi alimtegemea mpenzi kama ndio nguzo yake hapo baadae Mungu akiweka mambo sawa wafunge pingu za maisha.

Aidha pia kushindwa chuo UDSM akiwa ba PSPA mpaka kuamia mahali ambapo amefikwa na mauti ilikua ni changamoto kubwa kwake ikichangiwa na ugumu wa maisha, nimejifikiria nadhani mpendwa wetu lucy alijiuliza maswali kadhaa kabla ya kujiondoa pumzi ya uhai hayupo tena na wazazi, mtoto wake kipenzi ambae alikua faraja kwake hayupo nae tena, mpenzi alietegemea faraja toka kwake anaoa kwingine hivyo basi hakua na option nyingine zaidi ya kuwafuata wapenzi wake.

Nitoe onyo na wito kwa wadau hapa jf sio jambo la busara kuwa na mahusiano na binti matatizo yanapojitokeza au suala la majukumu dada zetu wanakimbiwa, kwa upande wangu najitaidi sana kujiepusha na hali kama hii.
Daah...amepitia maumivu sana...hayo yote yalimfanya ajione failure . Natamani kungekua na namna ya kubadilisha mambo au uelekeo wa maisha uende vile tunataka...maana kuna hali mtu anapitia mpaka uamuzi anaoona unafaa ni kujitoa uhai. Pumzika kwa Amani Lucy
 
Hakuna sbb ni msongo wa mawazo mtoto wake alifariki na baba watoto aliyekataa mimba ambaye ata kwenye msiba wa mwanae hakwenda na kusikia anaoa mwanamke mwingine ndipo msongo wa mawazo yalipozidi !!
Cc demi
Niliona hayo kwa huyu
 
Amejinyonga au amenyongwa? Uchunguzi ufanyike


Sijui kama wanakuelewa.

Hao Chuo cha Makumira, wizara ya afya, jeshi la polisi n.k. wawe wanaacha taarifa za umma kama hizi zitolewe na public relation offices zilizoajiri watu wa mass communication au journalism.

Hiyo ni "apparent suicide," sio suicide, hujui kama kajiua. Mtaalam wa mass communication angeacha akiba ya maneno kwa lolote linaloweza kuja kugundulika.

Jeshi la polisi mnakumbuka kesi ya msichana aliyekutwa kwenye banda la kuku "kajinyonga" baadae gynecologists wa Muhimbili wakakuta semens za mjomba ndani ya maiti?
 
Sidhani kuna binti anapenda kuona akitoka kimahusiano na mume wa mtu,hali hii uchangiwa na ugumu wa maisha.
 
Msongo was mawazo ni kitu kibaya sana.

Tusikae na vitu moyoni,speak out.Hata kama hawawezi kukusaidia lakini at least inapunguza mzigo na chance ya kufanya vitu vyeusi
Well Said Mkuu, Last Week Nilipata Ajali Mbaya Sana Na Matatizo ya Kifamilia, Nilijiona Nipo Mwenyewe, Nilileta Linalonisibu Humu, Huwezi Amini Ilinisaidia Mno, Kuna Watu Wana Busara Jamani, Japo Pia Kuna Walionikebehi, Ila Nashukuru Sana Kwa Ushauri Wao, " ULINISAIDIA MNOO " [emoji122]
 
Rest in peace sister, nimefatilia michango ya wanachama mbalimbali kitu nilichogundua mpaka sasa, Dada lucy amepitia changamoto nyingi za kimaisha nadhani pia huenda zimepelekea kuchukua maamuzi magumu ya kujiondoa uhai.

Kama mtoto yatima alikosa mapenzi,upendo na nasaha za wazazi kama watoto wengi alimtegemea mpenzi kama ndio nguzo yake hapo baadae Mungu akiweka mambo sawa wafunge pingu za maisha.

Aidha pia kushindwa chuo UDSM akiwa ba PSPA mpaka kuamia mahali ambapo amefikwa na mauti ilikua ni changamoto kubwa kwake ikichangiwa na ugumu wa maisha, nimejifikiria nadhani mpendwa wetu lucy alijiuliza maswali kadhaa kabla ya kujiondoa pumzi ya uhai hayupo tena na wazazi, mtoto wake kipenzi ambae alikua faraja kwake hayupo nae tena, mpenzi alietegemea faraja toka kwake anaoa kwingine hivyo basi hakua na option nyingine zaidi ya kuwafuata wapenzi wake.

Nitoe onyo na wito kwa wadau hapa jf sio jambo la busara kuwa na mahusiano na binti matatizo yanapojitokeza au suala la majukumu dada zetu wanakimbiwa, kwa upande wangu najitaidi sana kujiepusha na hali kama hii.
Kuna watu wako sharp sana kunyooshea wenzao vidole haya maisha yana changamoto nyng saana uspokua makini unaweza katisha uhai n watu wakabak wanakuhukum tofaut ww ushajfia hata wakisema haiathr chochote ilhal wao pia hawajui kesho yao
Sidhan kama mschana mzur kama uyo alipenda au alijua atafkia uamuz kama huo ni stress au depression ambayo inaua kidogo kidogo na kuona kifo ndo solution ya mwsho
Pumzka lucy hata wakisema mengi umu Mungu ndie muhukum wa mwsho wao kaz yao ni kubwabwaja tu and ni suala la muda tu bfore everything changes right in front of our eyes
 
Back
Top Bottom