GE2025 Arusha: Kula kwa Makonda Kura kwa Gambo

GE2025 Arusha: Kula kwa Makonda Kura kwa Gambo

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Makonda asiposhinda nikatwe dudu yangu iwe filimbi ya wachawi
Achana na Makonda je huyo Kipenzi chako Bona Kamoli atatoboa mbele ya Rajab Amiry Rais wa Shirikisho la Filamu Tz kura za maoni jimboni maana juzi katika pita pita zangu humu nilikutana na uzi wake wa kutia tia huruma jinsi anavyoishi kwa stress za mikopo,ndoa hana na familia imeparanganyika?
 
Nyie vijana mmesoma wapi? Mmetoka vyuo vya kata, you can not make sense out od rubbish! hawa wote ni CCM. swali kuu, nani atapita mchujo wa CCM?

Makonda ni "swahiba"/ mtu wa Samia, he is likely to get nominated compared to Gambo! Kama hakuna chadema, Makonda anashinda!

Makonda alikuwa anapendwa zaidi na Magufuli na hakushinda kigamboni
 
Ndugulile ndo alikuwa anajua kucheza na watu Kama hao.

Walikula mil 100 na wakamtoa 0-0

Kosa la Gambo ni kuwa hana Emotional intelligence alibidi asimjibu makonda Ila angetumia muda mwingi kujijenga kiasiasa.
 
Ndugulile ndo alikuwa anajua kucheza na watu Kama hao.

Walikula mil 100 na wakamtoa 0-0

Kosa la Gambo ni kuwa hana Emotional intelligence alibidi asimjibu makonda Ila angetumia muda mwingi kujijenga kiasiasa.
zote ni takataka
 
Gambo hamna kitu arusha wasikosee kurudia matapishi.
 
Ukimaanisha kwamba makonda atashindwa..?? That will never happen,,as am sure that the founder of JF is max melo,am also sure that makonda will take an easy win
He did a lot day and night to out shine the sitting member of Parliament but trust me he can't archive his goal. MTU KUTOKA MISUNGWI HAIWEZI KUWA MBUNGE WA JIJI LA ARUSHA
 
Nikiwa na pitapita zangu jijini jana nikakutana na mama mmoja mwandamizi wa chama mjini

Nikamuuliza kwahiyo mama ndo tunaenda kumpa Arusha mtu ambae hata haijui Arusha, hata miaka mitatu hana.

Mama kaniambia KULA KWA MAKONDA, KURA KWA GAMBO
Inashangaza sana ina maana arusha hakuna wazawa
 
Nikiwa na pitapita zangu jijini jana nikakutana na mama mmoja mwandamizi wa chama mjini

Nikamuuliza kwahiyo mama ndo tunaenda kumpa Arusha mtu ambae hata haijui Arusha, hata miaka mitatu hana.

Mama kaniambia KULA KWA MAKONDA, KURA KWA GAMBO
Tunataka kuona yale waliyokuwa wanafanyiwa akina Lema yatafanyikaje kwa hawa mapacha
 
Achana na Makonda je huyo Kipenzi chako Bona Kamoli atatoboa mbele ya Rajab Amiry Rais wa Shirikisho la Filamu Tz kura za maoni jimboni maana juzi katika pita pita zangu humu nilikutana na uzi wake wa kutia tia huruma jinsi anavyoishi kwa stress za mikopo,ndoa hana na familia imeparanganyika?
Hata zijui huyo bona kamoli atagombea jimbo gani. ..but if wishes were horses,,bona kamoli will win
 
Makonda alikuwa anapendwa zaidi na Magufuli na hakushinda kigamboni
Ilikuwa win win situation na magufuli hakutaka tu kuingia front kumsaidia jamaa na hata alipokosa jamaa alimtosa kwenye uteuzi
 
Back
Top Bottom