WEwe huwez kujua..dada yako anajuaSasa wewe hanithi dudu yako ina thamani gani ?
MImi naona mbali mzee..lazima makonda ashinde,,tena kwa kishindoBila kubebwa na kutibiwa kura za wajumbe hatoboi.
Mtu atoke zake huko aje kujileta Arusha kwamba wao ni wajinga ndio.sehemu ya kubebea kura?
Watamfanya kama Kigamboni
Sawa..muda mwalimu mzuriNOT IN ARUSHA BRO! YEYE ATAMSHINDA KURA GAMBO TU
Wote Makonda na Gambo hawafaiNikiwa na pitapita zangu jijini jana nikakutana na mama mmoja mwandamizi wa chama mjini
Nikamuuliza kwahiyo mama ndo tunaenda kumpa Arusha mtu ambae hata haijui Arusha, hata miaka mitatu hana.
Mama kaniambia KULA KWA MAKONDA, KURA KWA GAMBO
Usiwe govi au?!!Uisafishe iwe smart!Maana wachawi wenyewe mimi ndiyo kiranja wao.
Ushindi katika chaguzi za Tanzania uko wa aina mbili; wa ndani ya sanduku la kura na wa nje ya sanduku.Ukimaanisha kwamba makonda atashindwa..?? That will never happen,,as am sure that the founder of JF is max melo,am also sure that makonda will take an easy win
Gambo hana chake Makonda ni mtoto wa Mama Samia kisiasa kama mlikuwa hamjui.Nikiwa na pitapita zangu jijini jana nikakutana na mama mmoja mwandamizi wa chama mjini
Nikamuuliza kwahiyo mama ndo tunaenda kumpa Arusha mtu ambae hata haijui Arusha, hata miaka mitatu hana.
Mama kaniambia KULA KWA MAKONDA, KURA KWA GAMBO