Mtaachana
JF-Expert Member
- Mar 27, 2025
- 2,049
- 6,898
Arsenal anabeba vikombe vyote vya EPLMlibahatisha msimu uliopita hamuwezi bahatisha tena
Bingwa ni Liverpool
Nani hayaogopi Majogoo?
Arsenal anabeba vikombe vyote vya EPLMlibahatisha msimu uliopita hamuwezi bahatisha tena
Bingwa ni Liverpool
Nani hayaogopi Majogoo?
Inabidi umkumbushe usajili jambo moja na usajili ku-click ni jambo lengineBado nina uwezo mkubwa wa kuiangalia timu na kuitabiri kuliko Hziyech22
Ndiyo sababu takes zake baadhi juu ya wachezaji hua sikubaliani nazo. Spurs is falling
Ndio ni mechi ya pili usimalize kila kitu team tatu tu zinaubora Zaidi ya Spurs ni Chelsea, Arsenal na Man City. Angalia kiwango cha Liverpool na Man U hawapo kwenye level ya Spurs ndio maana nikaongea hivyoBado nina uwezo mkubwa wa kuiangalia timu na kuitabiri kuliko Hziyech22
Ndiyo sababu takes zake baadhi juu ya wachezaji hua sikubaliani nazo. Spurs is falling
Sasa Rogers kafanyajeInabidi umkumbushe usajili jambo moja na usajili ku-click ni jambo lengine
Hasa dirisha hili mfano mzuri Rogers
Unaongelea ushabiki. Ila ni vizuri ili niwe natumia kauli yako kama reference kwamba Chelsea ni bora kwa sasaNdio ni mechi ya pili usimalize kila kitu team tatu tu zinaubora Zaidi ya Spurs ni Chelsea, Arsenal na Man City. Angalia kiwango cha Liverpool na Man U hawapo kwenye level ya Spurs ndio maana nikaongea hivyo
Average player aliesajiliwa pesa nyingi. So usajil jambo moja na usajili kuclick ni jambo lingine mfano mzuri torres alivyokuja chelseaSasa Rogers kafanyaje
Alisikika mlevi mmoja.Arsenal anabeba vikombe vyote vya EPL
Au Gyokeres hahahaha.....Average player aliesajiliwa pesa nyingi. So usajil jambo moja na usajili kuclick ni jambo lingine mfano mzuri torres alivyokuja chelsea
Ndio maana ninawaambia mashabiki wa Arsenal mna zero knowledge of football Morgan Rogers kaweka record ya kuwa Mchezaji ambaye katengeneza nafasi 5 kwenye game moja tena ni open play, kaingia mara 13 kwenye box la mpinzani, kafunga goal, successful dribble ni 100% wewe unasema kafeli hivi unaakili vizuri?Average player aliesajiliwa pesa nyingi. So usajil jambo moja na usajili kuclick ni jambo lingine mfano mzuri torres alivyokuja chelsea
Umewapiga kwenye mshonoAu Gyokeres hahahaha.....
View attachment 3659721
Unaamini Chelsea na spurs ni bora kuliko man united, kisa mechi Moja. Na hapo juu umesema tusihukumu Kwa mechi mbiliNdio ni mechi ya pili usimalize kila kitu team tatu tu zinaubora Zaidi ya Spurs ni Chelsea, Arsenal na Man City. Angalia kiwango cha Liverpool na Man U hawapo kwenye level ya Spurs ndio maana nikaongea hivyo
Wewe Huna wachezaji wa maana na ndio maana Nampa nafasi Spurs kumaliza juu yakoUnaamini Chelsea na spurs ni bora kuliko man united, kisa mechi Moja. Na hapo juu umesema tusihukumu Kwa mechi mbili
Castr huyu jamaa ana mahaba mazito Kwa caicedo na chelsea mpaka Hana reasoning
Hivi unasoma au unaangalia maandishi? Wapi nimekuambia amefeli?Ndio maana ninawaambia mashabiki wa Arsenal mna zero knowledge of football Morgan Rogers kaweka record ya kuwa Mchezaji ambaye katengeneza nafasi 5 kwenye game moja tena ni open play, kaingia mara 13 kwenye box la mpinzani, kafunga goal, successful dribble ni 100% wewe unasema kafeli hivi unaakili vizuri?
Kwa msimu uliopita namba zake sio haba, sasa tumuangalie msimu huuAu Gyokeres hahahaha.....
View attachment 3659721
Hata mtoto ukimuuliza atakwambia lile ni liroboti, Yaani upo serious kuliko mchezaji mwenyewe!!Kwa msimu uliopita namba zake sio haba, sasa tumuangalie msimu huu
NB
Msimu huu utakua mchuano wa Haaland na Gyokeres. Weka kichwani hilo
Hivi unajua kwamba mtu akijaribu dribble 1 na ikawa successful kwenye asilimia hii itaonyesha successful dribbles ni 100%Ndio maana ninawaambia mashabiki wa Arsenal mna zero knowledge of football Morgan Rogers kaweka record ya kuwa Mchezaji ambaye katengeneza nafasi 5 kwenye game moja tena ni open play, kaingia mara 13 kwenye box la mpinzani, kafunga goal, successful dribble ni 100% wewe unasema kafeli hivi unaakili vizuri?
Chukua strikers wote waliosajiliwa msimu sawa na Gyokeres halafu angalia nani kampita kwa magoli.Hata mtoto ukimuuliza atakwambia lile ni liroboti, Yaani upo serious kuliko mchezaji mwenyewe!!
Arteta mwenyewe kasanuka ndio mana anapambana na kina Alvares.
Ongezeni tu wachezaji wa milioni 100 mkihisi ndiyo dawa.Mlibahatisha msimu uliopita hamuwezi bahatisha tena
Bingwa ni Liverpool
Nani hayaogopi Majogoo?
Joao Pederito, na hapo timu ilikua haileweki, hilo striker lako japo timu ilikua na msimu bora bado alikua anaruka ruka tu.Chukua strikers wote waliosajiliwa msimu sawa na Gyokeres halafu angalia nani kampita kwa magoli.
Tusiongelee mafanikio kwakua huko ni mbali