Arsenal (The Gunners) | Special Thread

Arsenal (The Gunners) | Special Thread

Palace
Leo tena nitakua nacheki hii mechi ya city na Palace sitarajii city kuanguka kwakua palace hakuna atachogain hata akikaza. Mostly ni kwakua atagain akishinda fainali kuliko akimzuia City leo.

So chochote kitachotokea mi nitakua live
Palace watakushangaza leo.
 
Hii game ya leo ndio game pekee ya palace anayopaswa kucheza bila presha.

Kifupi ndio anayomalizia msimu leo.

City kinachombeba ni home ground ila mechi sio ya polepole kwake.
 
Hii game ya leo ndio game pekee ya palace anayopaswa kucheza bila presha.

Kifupi ndio anayomalizia msimu leo.

City kinachombeba ni home ground ila mechi sio ya polepole kwake.
Oya hii timu leo itapanga kikosi kama alichopangiwa Spurs watu wakalalamika
 
Mkuu Mkohoti siku hawa kenge wakichukua hata kakombe kamoja tu itabidi ujipige ban hata ya mwezi mmoja ili wenge liwatoke kwanza maana watakujazia nzi sana hadi PM kwako. Najua kwa sasa wanasevu tu comments zako kwa matumizi ya baadaye
 
Kama kuna mtu anaangalia mechi atakubali nilichopoint kwamba Palace hawekezi nguvu tena kwenye ligi.
Kampumzisha Wharton, Kamada, Sarr na wanacheza bila plan unless wabadilike.
 
Sina uelewa ni kivipi watu walihisi Palace ataisimamisha City.

Now dhidi ya Villa ni mechi yao ya mwisho ya msimu na Villa hana haja ya ushindi kwa City. Unless fainali yake Europa iote mbawa na kwenye ligi walio chini yake wawe serious.

Walio chini yake ni Bournemouth na Brighton, hatumhesabu Brighton kwakua hachezi na City. Nafikiri watu wengi walijudge kutokana na jina la timu hawakuzingatia factors zingine za msingi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom