Castr
JF-Expert Member
- Apr 5, 2014
- 39,153
- 79,380
Villa next game anacheza na Liverpool.
Points wise hata Liver anaweza kushushwa pale juu kama hatoshinda games zake zilizobaki.
So Liverpool tunaamini atamfunga Villa. Villa akizingua fainali hapa sasa ndiyo atarudi kupambania kwenda CL kupitia nafasi ya ligi. Ila akimfunga Liverpool, basi anakuja kajihakikishia kwenda CL na hatokua na haja na fainali wala ushindi dhidi ya City.
Hii ni wake up call kwa Arteta na bench lake.
Points wise hata Liver anaweza kushushwa pale juu kama hatoshinda games zake zilizobaki.
So Liverpool tunaamini atamfunga Villa. Villa akizingua fainali hapa sasa ndiyo atarudi kupambania kwenda CL kupitia nafasi ya ligi. Ila akimfunga Liverpool, basi anakuja kajihakikishia kwenda CL na hatokua na haja na fainali wala ushindi dhidi ya City.
Hii ni wake up call kwa Arteta na bench lake.