Angalia Wananchi Wanamlazimisha Rais Wao Asimame

Angalia Wananchi Wanamlazimisha Rais Wao Asimame

I did not understand it.

That is why it is neither here nor there and ended up in the spam folder.

What was your point?

This was not a chapter.

It was spam email.

Remember?

Sent from my Kimulimuli
Okei.
 
Nimeangalia hii video naona wamejaa kina mama ,wazee,watoto na baadhi ya vijana wasiojielewa yani wale wajinga wajinga ambao ndo mtaji mkuu wa CCM mtu mwenye akili timamu na shughuli Zake hawezi kupoteza muda eti kumsimamisha rais ili afaidike na nn,upuuzi mtupu
 
ww na chama chako mmepiga hatua gani Nyumbu kwel nyinyi

Sent using Jamii Forums mobile app
Chama gani?
We unadhani mimi niko kwenye vyama vyenu vya njaa.
Ccm mijizi tu
Chadema njaa tu ndio maana wananunuliwa, kuanzia Lowasa kawanunua, saiv madiwani wananunuliwa.
CUF njaa kali wanageuka ccm B.
ACT njaa kali wanakua ccm B mpaka teuzi wanapata

sent from Sokoro nkorambokande
 
Watu hawampendi.

Hao unaowaona wanamshobokea wanakuwa wameandaliwa wale na wengine ni wafuasi damu wa CCM.
Hata kama wanampenda kweli.

Watu walionyimwa elimu na maendeleo kumpenda kiongozi anayefuja mali zao si jambo la kujivunia.

Sent from my Kimulimuli
 
Sioni haja ya matusi wakati una nafasi ya kutoa hoja yako. Kulikuwa na ugumu gani kutoa jibu bila matusi, nakuhakikishia, pamoja na kuwa huyo barafu simjui hanijui, nina elimu kumzidi, hawa ni vijana wa vyuo vyetu vya jengo moja ! , . I can predict that from his poor , unreasoned illogical arguments. He is one of those prominent argumentatives from Lumumba,
Najua lazima awe na ulinzi, lakini mtu anayependwa na wote ulinzi huo wa alert 100% inaashiria kitu hakijakamilika! Kuna maadui ndiyo maana kunakuwa na ulinzi mkali. JK was not like this! au nadanganya?
Hey, you are still at it???!!! I must have really gotten under your skin! Duh!
Kama umenizidi elimu, haina tatizo, sina ligi na yeyote aliyenizidi au niliyemzidi elimu.
Nashangaa kwa wewe unayehisi umenizidi elimu kutoka na povu zito kiasi hiki! Nina mashaka na elimu unayojivunia! Kulikuwa na haja ya kuleta elimu kama mode of defense?? Kama umenizidi elimu kwa nini aliye chini yako kielimu akutoe povu kiasi hiki Mr. Brains??
Anyway, Between you and I, let me choose to be a gentleman for the sake of MANHOOD, i really do care about humanity!
I take all my words back that might have offended you!! I AM SORRY!!
 
Hivi video inathibitisha nini? Maana wote tunajua what will happen kwa mwanadamu ukiingilia msafara wa Top Dog, sasa mimi sioni unachobwabwaja hapo. Hata mchukua video ni sehemu ya mpango wenyewe.
Video inathibitisha msafara wa Magufuli una magari mengi sana kiasi cha kufanya habari nzima ya "Magufuli ni mbana matumizi" ionekane ni hadithi ya kijinga kabisa.

Sent from my Kimulimuli
 
Mbona msafara wa Rais wetu uko na magari mengi sana (more than 50), kwani ile desturi ya kubana matumizi iliishia wapi?
 
Ukiona hivyo ujue hali ya maisha ni mbaya hivyo wanatamani wambie
 
Nimeangalia hii video naona wamejaa kina mama ,wazee,watoto na baadhi ya vijana wasiojielewa yani wale wajinga wajinga ambao ndo mtaji mkuu wa CCM mtu mwenye akili timamu na shughuli Zake hawezi kupoteza muda eti kumsimamisha rais ili afaidike na nn,upuuzi mtupu
Wale waliokuwa wakimsimamisha lowassa walikua wanafaidika kwa lipi!??
 
Mi nimevutiwa na uchache wa magari kwenye msafara huu
Mnanichanganya! Wengine wanasema magari mengi, wengine machache! Niamini nini?
Pamoja na hayo, tujue kwamba raisi yuko Tanga mahususi kwa ajili ya kuweka jiwe la msingi wa bomba la mafuta na mwenzake kutoka Uganda. Kimantiki, lazima aandamane na viongozi wa kada mbalimbali kwa ajili ya tukio hilo. Aidha, raisi amekuwa na mtindo wa kutaka viongozi wanadamizi kujibu maswali mbalimbali ya wananchi kiasi kwamba inakuwa ni muhimu kuandamana na viongozi mbalimbali wa kada mbalimbali.
Tusishangae tunapoona msafara wake unapokuwa na magari mengi (kwa hesabu zetu)!
 
Mnanichanganya! Wengine wanasema magari mengi, wengine machache! Niamini nini?
Pamoja na hayo, tujue kwamba raisi yuko Tanga mahususi kwa ajili ya kuweka jiwe la msingi wa bomba la mafuta na mwenzake kutoka Uganda. Kimantiki, lazima aandamane na viongozi wa kada mbalimbali kwa ajili ya tukio hilo. Aidha, raisi amekuwa na mtindo wa kutaka viongozi wanadamizi kujibu maswali mbalimbali ya wananchi kiasi kwamba inakuwa ni muhimu kuandamana na viongozi mbalimbali wa kada mbalimbali.
Tusishangae tunapoona msafara wake unapokuwa na magari mengi (kwa hesabu zetu)!

Asante mkuu kwa ufafanuzi nilikuwa najaribu kupiga hesabu ya gharama kama angetumia ndege. Anyway inavyoonekana kuna fakta nyingi zimezingatiwa. mi acha niendelee kushangaa
 
Anachosema Msigwa ni kweli.Mnasimamishwa na traffic kwa zaidi ya Massa mawili akipota ati Rais alilakiwa na watu waliojipanga barabarani wakati watu wamesimamishwa muda mrefu tena kwa lazima.

Acheni mambo ya ujima,yalikuwepo enzi za JKN na yeye akayaona hawana.maana akayaacha.Duh umasikini wa akili ni hatari sana
Tumiaga akili baasi... life hili utamsimamisha nani kwa lazima masaa yote akasimama... kwamba unawapiga fimbo wakitoka ama

Sent from "La -Vista"
 
Back
Top Bottom