Usher-smith MD
JF-Expert Member
- Jul 7, 2015
- 9,576
- 12,374
Kuzuia Msafara ni kosa la jinai
Mbona hawakamatwi?
[emoji23]
Mbona hawakamatwi?
[emoji23]
Anachosema Msigwa ni kweli.Mnasimamishwa na traffic kwa zaidi ya Massa mawili akipota ati Rais alilakiwa na watu waliojipanga barabarani wakati watu wamesimamishwa muda mrefu tena kwa lazima.
Acheni mambo ya ujima,yalikuwepo enzi za JKN na yeye akayaona hawana.maana akayaacha.Duh umasikini wa akili ni hatari sana
Eti Magufuli anapendwa. ..Leo mkuu naomba utaje mambo mawili ambayo yamefanywa na awamu hii yanayomnufaisha mtu mwanakijiji wa KitweTukubaliane tu, Magufuli anapendwa sana huko anakopita ni balaa. Propaganda hazina maana katika hilo
awamu ya tano tunapima mikojo pekee!HIVI MSIGWA ALISHAENDA PIMWA AKILI YAKE KAMA ALIVYOSEMA?
Kumbe kwa Tanzania, upinzani maana yake ni kupinga kila kitu. Hata kama ukweli halisi unaonekana.Unabishana na video?
Nakumbuka alivyosimama tegeta kumbe jamaa walikuwa wamejipanga zamani police na wanausalama walifika tegeta masaa matano kabla hadi watu wakajiuliza kuna nini hapa baada ya muda rais ndo anajifanya eti kasimama kwa emergency .watanzania hivi nan katuloga yaan tunadanganyika kwa vitu vya kipumbavu sana hivi kwa akili yako nan anaweza akasimamisha msafara wa rais?Tukubaliane tu, Magufuli anapendwa sana huko anakopita ni balaa. Propaganda hazina maana katika hilo
Acha kudanganyika kaka wanausalama walifika toka mapema pale tegeta kwa ndevu hakusimama kwa emergency pale Bali ni mipango ileNYUMBU WANABISHIA MPAKA VIDEO, SISI MBONA TULMSISMAMISHA PALE TEGETA
Umetamani kulia? Akyamungu watanzania tuna safari ndefu sana ya kufanikiwa kimaishaNIMEIANGALIA HIYO VIDEO AISEE NMETAMANI KULIA KWA AJILI NCHI YANGU, KWELI TUMEPATA KIONGOZI
Msafara wa kamishna siro 2 wananchi hawawez kuusimamisha ile ni mipango MjombaWananchi wameweza, endapo watajua kuwa anapita mahali na wakaamua hawazuiliki.
Hii sio kama kupiga deki lami, hii ni neksti levo!
[emoji3][emoji3]kutaleta ugali na bei ya sukari itashuka mkuu. watanzania tukapimwe mkojoHii nchi bana, MIMI NDIO NMEONA KWENYE VDEO KASIMAMISHWA NA WANANCHI; KWAHYO??? KUSIMAMISHWA NA WANANCHI KUNA IMPACT GANI KWA MTANZANIA MMOJAMMOJA?
Sent from My GooglePixel using JamiiForums mobile app
Kumbe nyie mnatumia nini[emoji205]Wanatumia mitandao ya kijamii kama jf kudhani ndio Tz nzima!
Umeangalia hiyo video au umecoment tu.....nakuomba uangalie halafu urudi hapaHakuna mtu mwenye uwezo wa kusimamisha msafara wa Rais,acheni uzwazwa.
Samahani mkuu andika vizuriHivi polisi wanaweza kumuacha tu rais asimamishwe na raiya???
Hao raiya wamepangwa hapo tangu asubuhi na wameambiwa wafanye hicho wanachofanya.
Sent using Jamii Forums mobile app
Umeangalia hiyo video au umecoment tu.....nakuomba uangalie halafu urudi hapa