Anayejua habari za JKT

jamani naomba kuuliza hivi hata mtu aliemaliza chuo kikuu anaenda jkt ?kwann asingeenda tangu alivyomaliza form 4 au 6
Na Sasa Kwa mujibu Wa wadau walioko uko kwa Sasa hv na waliowahi kupitia wanashauri kiburi cha Elimu watu wakifika Kule wakiweke Pembeni vingine unaweza kuvunjwa hata Mgongo Yan ule Udigirii na Usharabaro wa kichuo kikuu kwenye mambo ya kijeshi hautakiwi kabisa.
 
Pamoja mkuu
 
Hahaha eti usharobaro
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…