Ananipenda kwa dhati kila nitakacho napata lkn..

Ananipenda kwa dhati kila nitakacho napata lkn..

Naombeni ushauri wadau.

Nimeolewa nina miaka miwili sasa kwenye ndoa, tangu nimeolewa na huyu mwanaume kwa kweli hajawahi nikosea na kila siku anazidisha upendo kwangu,

kila ninachotaka napewa lkn moyo wangu haumpendi kbsa nipo nae tu kwasbb mwanzo nilikuwa nampenda lkn kwa sasa upendo haupo kabsa, yaani nikimuona tu najisikia kuchefuka.

Naona kama bado sijapata mtu sahihi yaani Nina hamu na dushe jipya.

Nahofia nisije achwa halafu nikakosa ninakodhani nitapata.

Ushauri wenu plz mapenzi ni hisia kwa huyu ndugu kwasasa hisia ni zero nifanyaje?
Dalili za umalayanism
 
Ulichepuka ukatoa marinda. Huku mumeo hataki kusikia habari ya mku.....u
 
Naombeni ushauri wadau.

Nimeolewa nina miaka miwili sasa kwenye ndoa, tangu nimeolewa na huyu mwanaume kwa kweli hajawahi nikosea na kila siku anazidisha upendo kwangu,

kila ninachotaka napewa lkn moyo wangu haumpendi kbsa nipo nae tu kwasbb mwanzo nilikuwa nampenda lkn kwa sasa upendo haupo kabsa, yaani nikimuona tu najisikia kuchefuka.

Naona kama bado sijapata mtu sahihi yaani Nina hamu na dushe jipya.

Nahofia nisije achwa halafu nikakosa ninakodhani nitapata.

Ushauri wenu plz mapenzi ni hisia kwa huyu ndugu kwasasa hisia ni zero nifanyaje?
Usimwache mvumilie tu, kama una hamu na madushe mapya we nenda liwa fresh kisha rudi home kauka.
 
Yaaan wewe mwambie mbadilishe uwanja wa mchezo au technique za mchezo wenu. Inaonyesha mnafnya yale yale ya kila siku hamna jipya au vile vi surprises ndo maana
 
You will realize the goodness of his love when he has gone,hii ni shida ya kutokumshirikisha Mungu kwenye ndoa,yaani unaindesha ndoa kwa kile unachokiwaza,hapa usitegemee muujiza ni lazima ndoa isambaratike,kwasababu shetani anatafuta na kuwapenda sana watu kama nyinyi,what is dushe by the way?acha umapepe,hilo dushe huko nje utalipata lakini hutapata muoaji.........
 
Naombeni ushauri wadau.

Nimeolewa nina miaka miwili sasa kwenye ndoa, tangu nimeolewa na huyu mwanaume kwa kweli hajawahi nikosea na kila siku anazidisha upendo kwangu,

kila ninachotaka napewa lkn moyo wangu haumpendi kbsa nipo nae tu kwasbb mwanzo nilikuwa nampenda lkn kwa sasa upendo haupo kabsa, yaani nikimuona tu najisikia kuchefuka.

Naona kama bado sijapata mtu sahihi yaani Nina hamu na dushe jipya.

Nahofia nisije achwa halafu nikakosa ninakodhani nitapata.

Ushauri wenu plz mapenzi ni hisia kwa huyu ndugu kwasasa hisia ni zero nifanyaje?
Njoo jaribu dushe langu
 
Naanza kuiona michezo ya Selina kuchezeana..................
 
Naombeni ushauri wadau.

Nimeolewa nina miaka miwili sasa kwenye ndoa, tangu nimeolewa na huyu mwanaume kwa kweli hajawahi nikosea na kila siku anazidisha upendo kwangu,

kila ninachotaka napewa lkn moyo wangu haumpendi kbsa nipo nae tu kwasbb mwanzo nilikuwa nampenda lkn kwa sasa upendo haupo kabsa, yaani nikimuona tu najisikia kuchefuka.

Naona kama bado sijapata mtu sahihi yaani Nina hamu na dushe jipya.

Nahofia nisije achwa halafu nikakosa ninakodhani nitapata.

Ushauri wenu plz mapenzi ni hisia kwa huyu ndugu kwasasa hisia ni zero nifanyaje?
Nyie ndio mnatakiwa kubirianiwa tu maana hamna namna
 
The diagnosis u have is " Marri tal hyperumalayaemia"...yaan umalaya uliokithithiri....

Treatment: -Maombi ya nguvu 3 times a day for one month.
 
Dalili za umalayanism
Unadhani bila umalaya ungezaliwa? Jiulize kwann ulizaliwa nje ya ndoa Kama siyo umalaya wa baba na mama yako? Shukuru sana umalaya maana wewe ni zao lake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom