Ananipenda kwa dhati kila nitakacho napata lkn..

Ananipenda kwa dhati kila nitakacho napata lkn..

Utakuwa na mimba na mimba imemkataa jamaa. Tulia, hiyo hali itaisha tu.

Kama sio hiyo, basi wewe mhuni kama wahuni wengine tu.
 
kila ninachotaka napewa lkn moyo wangu haumpendi kbsa nipo nae tu kwasbb mwanzo nilikuwa nampenda lkn kwa sasa upendo haupo kabsa, yaani nikimuona tu najisikia kuchefuka.
...na mnalala kitanda kimoja kila siku. Mungu atulinde Wanaume/wababa wote na pia atuepushe na hila mbaya na ovu dhidi yetu na familia zetu.
 
...na mnalala kitanda kimoja kila siku. Mungu atulinde Wanaume/wababa wote na pia atuepushe na hila mbaya na ovu dhidi yetu na familia zetu.
Yani hii ni hatari aisee...
 
Weee endelea tu ukipata unachokitaf
Naombeni ushauri wadau.

Nimeolewa nina miaka miwili sasa kwenye ndoa, tangu nimeolewa na huyu mwanaume kwa kweli hajawahi nikosea na kila siku anazidisha upendo kwangu,

kila ninachotaka napewa lkn moyo wangu haumpendi kbsa nipo nae tu kwasbb mwanzo nilikuwa nampenda lkn kwa sasa upendo haupo kabsa, yaani nikimuona tu najisikia kuchefuka.

Naona kama bado sijapata mtu sahihi yaani Nina hamu na dushe jipya.

Nahofia nisije achwa halafu nikakosa ninakodhani nitapata.

Ushauri wenu plz mapenzi ni hisia kwa huyu ndugu kwasasa hisia ni zero nifanyaje?

Wee endelea tu ukipata unachokitafuta usirudi kuomba ushauri
 
Hamuelewi mkitakacho.

Hata hapo ukiulizwa unataka nini, si ajabu huelewi.
Jama inabidi akupige watoto mfululizo watatu hivi. Ziwa likilala akili zitakaa sawa.
 
Na ulivyo mtam sasa!
Naombeni ushauri wadau.

Nimeolewa nina miaka miwili sasa kwenye ndoa, tangu nimeolewa na huyu mwanaume kwa kweli hajawahi nikosea na kila siku anazidisha upendo kwangu,

kila ninachotaka napewa lkn moyo wangu haumpendi kbsa nipo nae tu kwasbb mwanzo nilikuwa nampenda lkn kwa sasa upendo haupo kabsa, yaani nikimuona tu najisikia kuchefuka.

Naona kama bado sijapata mtu sahihi yaani Nina hamu na dushe jipya.

Nahofia nisije achwa halafu nikakosa ninakodhani nitapata.

Ushauri wenu plz mapenzi ni hisia kwa huyu ndugu kwasasa hisia ni zero nifanyaje?
 
Bado nafanya upembuzi yakinifu... Hii ilikuwa Nov 2018

[quote uid=390483 name="APEFACE" post=29070684]Umeolewa????
Niliolewa nikaachika

Nina miaka 32 sijui wala sikumbuki bikra yangu ilitoka lini wala sijui kwann ilitoka
[/QUOTE]
KIMENUKA, MAKABURI YAMEFUKULIWA
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom