Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,957
- 183,568
Mwenza we nakujua vizuri, ukishafika ukalipia ndio tutachukua[emoji1787]Haya wewe chukua moja husband nae moja...nakuja kulipa cash,.niko njiani eee[emoji23][emoji23]
Mwenza we nakujua vizuri, ukishafika ukalipia ndio tutachukua[emoji1787]Haya wewe chukua moja husband nae moja...nakuja kulipa cash,.niko njiani eee[emoji23][emoji23]
Haaaaaa🤣🤣🤣🤣🤣mwenza vibaya hivyo jomoniii...lohMwenza we nakujua vizuri, ukishafika ukalipia ndio tutachukua[emoji1787]
Hivyo uwahi kurudi.Haaaaaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]mwenza vibaya hivyo jomoniii...loh
Nimekutafuta sana wewe mremboMwenza nilitaka niseme kitu lakini nimeghairi...ntakula popcorn tuu
Saa nne hii..??nshaghairi ntalala tuu kwa shangazi sophy🤣🤣🤣Hivyo uwahi kurudi.
Wapi..??Nimekutafuta sana wewe mrembo
Mwenza mwenza mwenzaaa!! Kumbuka wewe ndio mwenye dhamana ya maombi[emoji134]Saa nne hii..??nshaghairi ntalala tuu kwa shangazi sophy[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mfyuuu😆😆😆ntawaombea hukuhuku kwa tiake...nyie msisahau tuu kufunga milangoMwenza mwenza mwenzaaa!! Kumbuka wewe ndio mwenye dhamana ya maombi[emoji134]
Hahhahahahaaa
millardayo
@millardayo
· Jun 10
"Mh. Rais sikutegemea heshima hii toka kwako, mimi ni nani? nimezaliwa kijiji cha vumbi, nimeishi maisha ya ufukara na baada ya kustaafu sikutegemea nitakuwa hapa lakini wewe na Mungu wako mnajua kwanini mmenitoa jalalani na kunifikisha hapa"
Jiunge na chama la wapumbavu. Uliolewa kwa tamaa ya mali. Sasa ku fake kumefika mwisho
Mmh wanawake bwana hamna shukrani basi tafuta mchepukoNaombeni ushauri wadau.
Nimeolewa nina miaka miwili sasa kwenye ndoa, tangu nimeolewa na huyu mwanaume kwa kweli hajawahi nikosea na kila siku anazidisha upendo kwangu,
kila ninachotaka napewa lkn moyo wangu haumpendi kbsa nipo nae tu kwasbb mwanzo nilikuwa nampenda lkn kwa sasa upendo haupo kabsa, yaani nikimuona tu najisikia kuchefuka.
Naona kama bado sijapata mtu sahihi yaani Nina hamu na dushe jipya.
Nahofia nisije achwa halafu nikakosa ninakodhani nitapata.
Ushauri wenu plz mapenzi ni hisia kwa huyu ndugu kwasasa hisia ni zero nifanyaje?