huyo alikuwa kiboko nilivumilia ila nikachemsha alafu ukimuona nje msafi nguo kali kumbe wapi
Ila malezi pia yanachangia 100% hakuwa na malezi mazur kuhusu usafi uyo na wengne ni kujiendekeza tu na uvivu
huyo alikuwa kiboko nilivumilia ila nikachemsha alafu ukimuona nje msafi nguo kali kumbe wapi
Hahaha. Nitaweka masharti magumu kiasi. Lazima awe na qualified certificate na experience kwenye sock management and interior organizing. Lazima amjue The Mamba ni nani. Awe na taste for lame jokes and stupidity.Ha ha ha, love zone JF itakupa michepuko mkuu! Maana utapata PMs utashindwa uchague ipi uache ipi.
Nakupa odd ya 1.16 kupata wife huku.
Five years of relationship??? Unamsomea nn mwenzio?? Sema nae atakuelewa Tu ILA fanya haraka umuoe
Hahaha. Nitaweka masharti magumu kiasi. Lazima awe na qualified certificate na experience kwenye sock management and interior organizing. Lazima amjue The Mamba ni nani. Awe na taste for lame jokes and stupidity.
Kwa masharti hayo na mengine kadhaa, sidhani kama nitakuwa na changamoto hiyo ya kujaziwa PM.
The inspiration I needed bro, thanx. Soon natupia tangazo kule love zone. Nimechoshwa na hii hali.
Ni kweli kabisa...wakishafunga ndoa..mchezo kwishneyHaya ndo mahusiano yanayodumu miaka na Miaka ila Mkiingia kwenye Ndoa Miezi tu mmeachana...
Huyo Akiingia kwenye Ndoa Tegemea Mengine zaidi ... Akishajifungua utamkimbia
Hahaha. Account yangu ilikuwa hacked bana. Huyo si mimi. I got a perfect alibi, you can check.Ndaga fijo.... nakusalimia tu
Eeh na kweli wamehack account yako kama walivyohack hadi nyumbani kwako. Nipo na notebook wiki hii, narecord kila kitu. Salam zangu...Hahaha. Account yangu ilikuwa hacked bana. Huyo si mimi. I got a perfect alibi, you can check.
Wata-hack vyote ila sio Missus. I will catch bodies with no remorse. Usiskilize ya kwenye mitandao bana.Eeh na kweli wamehack account yako kama walivyohack hadi nyumbani kwako. Nipo na notebook wiki hii, narecord kila kitu. Salam zangu...
Haha. I know. Watu wako determined aisee.Umenifanya nicheke sana, yaani haya masharti yatakuwa magumu balaa, pamoja na masharti yako watu watatuma maombi bila hata vigezo.
Umeshaona tangazo la kazi linataka mtu mwenye Degree lakini mtu wa Diploma anatest kutuma vyeti.
BTW, nimeona Khloe kampiga chini James Harden kurudi kwa Odom, sina uhakika na hii habari sana, ni za kwenye blogs.
Teh nashukuru salamu zangu zimefika.Wata-hack vyote ila sio Missus. I will catch bodies with no remorse. Usiskilize ya kwenye mitandao bana.
Haha. I know. Watu wako determined aisee.
Katika watu ambao nimeamua kutojua chochote kinachowahusu ni hao kar-hoe-shians. Niliiona jana TMZ, nikamsikitikia tu JH.
Day 1 kujua JH kaingia kule nilimsikitikia jamaa kinoma, ila kama akipigwa chini itakuwa vizuri for his career! Otherwise that relationship will ruin his career.
I hope so too. Ye aendelee kudunda na kufuga ndevu tu. Haya mambo ya mahusiano atuachie MMU.
Baadae ilifikia yeye mwenyewe ndo inabidi ajue nimeweka wapi ili apeleke mahali husika na maisha yanaendelea vizuri baada ya kuzoeana.
Umewekewa sehemu ya nguo chafu na vyombo vichafu uweke.
Seriously, seriously how hard can that be?
ukimchunguza sana bata hauwezi uka mla