Ananikera hiki kitabia cha shagalabagala

Ananikera hiki kitabia cha shagalabagala

Yani nikishagundua mwanamke ni mchafu tu,huwa hata sitaman kuwa na mazoea nae.
 
Five years of relationship??? Unamsomea nn mwenzio?? Sema nae atakuelewa Tu ILA fanya haraka umuoe

Si msomei... naona umeshangaa naku shangaa kabisa, plan zipo
 
Mkuu pole!
Mnaishi pamoja?
Kabla ya hapo mlikuwa hamtembeleani ili kujua ndani kwake yuko vipi?
Nguo zikaa mda mrefu kwamba hata jmosi au Jpili hafui?
Ukimchunguza sana bata hutomla! Kama ktk vyote unavovitaka shida ni hicho tu basi mvumilie ukijua hakuna binadamu aliyekamilika ! Ukiona hajanya wewe fanya mwisho atajistukia na ataweza fanya mwenyewe! Ila uoaneni sasa! !

Tuna tembeleana, yeye mwenyewe anajua jinsi nilivyo msafi kwaio akija kwangu anakuta vitu viko kwenye mpangilio mpaka ana duwaa, mpaka majaaliwa kuoana
 
Kabila hilo ndvyo walivyo, hapo usihangike hata kutafuta ushauri chagua moja kuvumilia tabia hiyo au kupiga chini mzigo.

Cwezi vumilia nilazima abadilike huyu tena mikononi mwangu... ili baadae huko aje akumbuke bila mm pengine hicho kijitabia asinge kiacha. Am tryan making history on her...
 
Mambo mengine kuvumiliana, na kupiga kelele bila kuchoka
Mdogo mdogo mtafafika. Kila Mtu na mapungufu yake, na wewe kuna tabia zako zingine hazipendi lakini hakuambii anakuvumilia. Ndo maisha
 
Miaka mitano yote yupo hivo au kaanza juzi

Zamani alikua kama ana jijali hivi mpaka niki muona namtamani yani... muda wote alikua smart kwake niki enda kusafi... yeye mwenyewe msafi ila ghafla nikaona kama mabadiliko.
 
Mm nawajua hao bandugu, kwanza mm mwenyewe ni mhanga hivyo naeleza kitu ninachokijua. Hawabadiliki ng'o utafula hadi ukome utaongea hadi uonekane unagubu lakini kubadilika sahau.
 
Tuna tembeleana, yeye mwenyewe anajua jinsi nilivyo msafi kwaio akija kwangu anakuta vitu viko kwenye mpangilio mpaka ana duwaa, mpaka majaaliwa kuoana

Duuuuh! Pole sana mkuu!
Endelea kumpa darasa aelewe vizur vyako!
Kila la kher
 
Zamani alikua kama ana jijali hivi mpaka niki muona namtamani yani... muda wote alikua smart kwake niki enda kusafi... yeye mwenyewe msafi ila ghafla nikaona kama mabadiliko.

Basi zamani alikua anapretend, anaficha makucha....alivo sasa ndio tabia yake halisi
 
Almost 5 years sasa niko kwenye relationship na dada mmoja, sawa kila binadamu ana mapungufu ila kiukweli hakuna kitu sipendi kama mtu kua disorganized hio ni sifa nambari 1 kwangu itayo fanya hata uwe mdogo wangu wa damu chumbani kwangu ntaku timua haraka sana. Napenda sana usafi, napenda kukaa au kutumia vitu vyenye usafi wa hali ya juu doa moja tu niki liona huwa nakata tamaa haraka sana.

Sasa basi huyu dada bwana yuko sooo disorganized yani, mara ukute vitu vime rushwa rushwa tu, nguo chafu zina kaa muda mrefu kwenye tenga, wakati mwingine akisha vaa nguo na jasho lote ana kunja ana rudisha kabatini, kama haitoshi hata mikoba yake tu ina vumbi usi ongelee viatu sasa.

Nilisha jitahidi sana kumwambia "bwana mimi hii tabia yau shagalabagala sipendi kwanini usifute vitu vyako vikae katika hali ya usafi una onekana kuto kujali hata vitu vyako ulivyo nunua kwa pesa yako?! "Na mengine kede wa kede.

Wadau pengine kuna njia mbadala ambayo inaweza saidia em tushirikishane hapa huwezi jua utakuja kutana na dada wa aina hio mbeleni na majibu ya uzi huu yaka kusaidia.

Nawasilisha bandugu!

mahusiano ndani ya miaka 5??unamsoma tabia au unasomea udaktari???above all kama umeweza kukaa nae miaka 5 na umeshindwa kumbadilisha then mimi sina cha kukushauri,labda wengine wataweza
 
mahusiano ndani ya miaka 5??unamsoma tabia au unasomea udaktari???above all kama umeweza kukaa nae miaka 5 na umeshindwa kumbadilisha then mimi sina cha kukushauri,labda wengine wataweza[/QUO

Sawa ngoja niwa subiri washauri... ila na jaribu kum study hata kama itanichukua miaka 10
 
amesha kuchoka.... miaka mitano relationship? wacha kuendekeza zinaa Mkuu OAAAAAAAAAAAA...
 
Kwamba uko disorganized? I don't trust well organized brotha-men. 9 outta 10 wana matatizo somewhere.

Wanawake ndio wanatakiwa kuwa wasafi 10/10. Ni kitu wanazaliwa nayo. Huwezi kumfundisha mwanamke kuwa msafi.

Kuna ile unatoka job ukivua nguo unaiacha hapo hapo ulipovulia, soksi inapotea moja moja kwa sababu unaziweka bila mpango, ukitaka kula ukichukua sahani ukakaa sehemu unaiacha hapo hapo unaendelea na mishe zako.

Sasa wife alilalamika sana mwanzoni, ameshatenga kisehemu cha nguo chafu, cha kuweka vyombo ukimaliza kula, cha kutundika soksi zilizovuliwa, sijui chupi etc etc. Nikifanya kwa siku mbili tu naona kero, utaratibu una resume kama mwanzo.

Baadae ilifikia yeye mwenyewe ndo inabidi ajue nimeweka wapi ili apeleke mahali husika na maisha yanaendelea vizuri baada ya kuzoeana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom