Ally Hapi, Anguko lako kisiasa umelitengeneza mwenyewe!

Ally Hapi, Anguko lako kisiasa umelitengeneza mwenyewe!

kwa hiyo mkuu unamtukana na waziri jaffo kuwa kakariri, soma tena uzi utaelewa kuwa jaffo anawaomba msamaha madaktari kwakuwa happy eagle katereza kidogo, hauhitajikuwa rocket scientist kuelewa kuwa rc kateleza pluuuuu paka maka
Mkuu kada kindakindaki huwa hana muda wa kufikiri vitu aina hiyo ila kuporojwa kinachomtoka ili atetee hata kama ni ushuzi.
Hawa ndio wajenga nchi wanaotegemewa!!!
 
Hakuna lolote ni porojo na siasa nyingi kuliko uhalisia Wa mambo. Yaani kwa sababu amemkosoa RC ndo umemuona ni ideal leader? Jaffo amefanya lipi lenye manufaa kwako na familia yako?
Mmetumwa na Happi mmejaa humu!! Ni wajibu wa waziri kuhudumia familia ya mwananchi mmoja mmoja?
 
Mimi sioni sababu ya kumuonea huruma huyo Hapi....Nadhani wa kumuonea huruma ni yule aliyemteua
 
Nimesoma huu uzi sijaona kosa lolote la RC Happy wala alichofanywa huyo Dr..
Kwa hiyo Happy endelea kuchapa kazi.
Hutumii akili kufanya research hata kidogo, kama hujaona kosa la Happi nawe umeridhika kuwa Jaffo kaomba radhi kwa upumbavu wake mwenyewe Jaffo Waziri basi acha tugeuzi kibao kuwa Jaffo hafai kuwa Waziri!
Jaribuni kutumia ubongo kidogo na sio moyo.
 
Hili Swali kwa anae fikiri sawa sawa hawezi kuliuliza ,ameombewa Msamaha na Waziri hii ina maana huyu Mkuu wa Mkoa tayari alisha fanya Kosa/Makosa sasa unataka nini tena hapo ?..
kwa hiyo kama mtu hajui kosa alilofanya RC asiulize?
 
Mie naona kama boss wake kaomba radhi inatosha. Tusiwavunje moyo vijana hawa kesho ndio watashika usukani wa nchi

Hapana Mkuu ,Radhi ya kweli inatakiwa kutoka Moyoni kwa Mhusika na kwa kujitathmini kabisa.Radhi ya kuombewa huku alie fanya Makosa/Kosa yupo kimya kama vile hakija tokea kitu ni Upuuzi na Ujinga wa Hali ya juu.Pamoja na Mapungufu ya Kibinadamu kwa Madaktari wetu bado ni Watu Muhimu sana kwenye Jamii yetu.

Hauwezi kumfananisha Daktari na Cheo cha Ukuu wa Wilaya au Mkoa ,never hebu fikiri tena Mkuu.
 
Sio mara ya kwanza Jaffi kusema hivyo!Hawa vijana vijana wanalewa madaraka!Mpaka sasa vijana wote walio katika uteuzi wa kisiasa serikalini wamefeli!
Umri wa kupewa madaraka makubwa inatakiwa mtu awe na miaka kuanzia arobaini. Ana uelewa mpana kabisa hata kama Elimu yake ni ya wastani lakini. Below 40 hamna kitu.Mwl nyerere hakuweka vijana wadogo madarakani. Yani madaraka makubwa hakufanya hivyo. Na ndio maana Enzi za uongozi wake serikali kwa sekta zote ziliheshimika sana.
 
Umri wa kupewa madaraka makubwa inatakiwa mtu awe na miaka kuanzia arobaini. Ana uelewa mpana kabisa hata kama Elimu yake ni ya wastani lakini. Below 40 hamna kitu.Mwl nyerere hakuweka vijana wadogo madarakani. Yani madaraka makubwa hakufanya hivyo. Na ndio maana Enzi za uongozi wake serikali kwa sekta zote ziliheshimika sana.
japo siungi mkono upuuzi wa hapi, nawe wazo lako sikubalini nalo hata kidogo kuna watu eñzi za mwalimu walipewa madaraka wakiwa wadogo mf. salimu Ahmed Salimu sema walikuwa wanajitambua.
 
Tatizo la hawa watendaji wetu ni moja tu na ninahisi ni kwasababu mzee mwenyewe anapenda mauzo na ndio maana wanafanya vitu ili mzee wa mauzo nae awaone km wachapa kazi wazuri
 
Mmetumwa na Happi mmejaa humu!! Ni wajibu wa waziri kuhudumia familia ya mwananchi mmoja mmoja?
Una unafuu Wa maisha? Manake mtaani kuna kelele nyingi za maisha kubana, si wafanyakazi,si jobless, si wafanya biashara wote wanalia tu. Kwa role yake Jaffo ameleta unafuu wapi hadi unamuona ni mchapakazi? Au kiongozi akiwa na uwezo Wa kuongea sana ndio anakuwa bora?
 
Jokate anajitahidi huko Kisarawe lakini Jerry Muro is a disaster kule Aru meru eti anafunga ofisi ya Mbunge kwavile hakai ofisini!! Mbunge hatakiwi kuwa ofisini anatakiwa awe na waliomchagua!!!
Jmn hawa watueliwa mda mwingine tusiwaraumu sana wanat wanate kereza mkataba na alie wachagua we unadhan kama kufunga ofice ya mbunge wa upinzani hii habar kaa rais wetu huyu si ni njema na kwa ccm nzima.
 
mnapoleta habari msilete nusu nusu,sio kila.mtu muda wote yupo online
Utasema unataka uletewe mpaka historia ya Happi alizaliwa lini na wapi kwa vile huna muda wa kufanya uchunguzi. JF unapewa hint tuu kisha Habari zingine unatafuta mwenyewe
 
Uzi upo page ua tatu Kote Ni Matusi dhidi ya RC lakin hatuambiwi kafanya nini!

Pengine Kosa la Huyo Daktari Bingwa halivumiliki Au Pengine Ni la jinai kabisa lakin tumekariri
kalambe mbele huko
 
Back
Top Bottom