pandagichiza
JF-Expert Member
- Jul 9, 2013
- 6,433
- 4,821
Alimsimamisha kazi daktari wa mkoa kwa kutoza hela wagonjwa.Jamani tusaidieni. Huyu Aly Happi alifanya nini kwa huyu mtaalamu?
Hiyo ilikuwa kwenye mkutano wa hadhara
Alimsimamisha kazi daktari wa mkoa kwa kutoza hela wagonjwa.Jamani tusaidieni. Huyu Aly Happi alifanya nini kwa huyu mtaalamu?
Ushauri mzuri,Tafuta kwenye yutube ziara ya mkuu wa mkoa wa iringa Happi kukagua kazi za maendeleo ya mkoa
Uwezo wa kutafakari anao?Kwani yy kama kiongozi muungwana kuomba msamaha kashindwa nini?
We can not buy this, Rais atafakari upya
Uzi umeenzia mbele as if ni mwendelezo wa sehemu ya kwanza.Sijaelewa,
Huyu Ally Hapi alifanyeje kwani kwa Huyo Daktari Bingwa?
ExactlyAjitokeze mwenyewe aombe msamaha ..sio aombewe na waziri. Kukaa kwake kimya bado anaonyesha kiburi
Inahitaji kuwa na busara, hekima na akili za ziada kuyafanya hayo.Kwani yy kama kiongozi muungwana kuomba msamaha kashindwa nini?
We can not buy this, Rais atafakari upya
Tobaaaaaingekua ni maamuzi ya Jaffo angewafuta kazi wengi wa wakuu wa mikoa na wilaya, amewaonya mara nyingi sana na anaonekana kukerwa sana na mienendo yao, tatizo ni aliyewateua, ni kichaa kama alivyojinadi!
Muro ha ha ha ha ha ha...!Jokate anajitahidi huko Kisarawe lakini Jerry Muro is a disaster kule Aru meru eti anafunga ofisi ya Mbunge kwavile hakai ofisini!! Mbunge hatakiwi kuwa ofisini anatakiwa awe na waliomchagua!!!
Ha ha ha...do you mean jiwe gizani?Bro we rusha tu madongo huna haja ya kuambiwa alichofanya. Hawa jamaa inshort wanaboa
Pale UDSM alikuwa mjinga hivi hivi
Unasema?Lakini si unaelewa majukumu waliopewe na Bw Yule?? Kazi yao kubwa ni kupambana na Wapinzani kwa kuwadhalilisha akiongozwa na Bw Yule. Lengo lao nikuwashushia heshima mbele ya wananchi waliowachagua. Miaka mitatu imeyoyoma bila kufanikiwa ktk hilo. Matokeo yake wameanza kutafunana wenyewe. Bado tutashuhudia mengi zaidi.
Kuna viongozi yaani Mawaziri, Makatibu wakuu, RC pamoja na Ma DC watakaotolew kafara muda si mrefu kwa kisingizio kuwa wao ndio wameshindwa kuwajibika kwa wananchi nakuifanya ccm kukosa na serikali yake kukosa mvuto kwa wananchi. Jiulize Mzee wa Msoga alifuata nn juzi Magogoni??
Kulewa madaraka.Kuna wakati napata shida sana kuwaelewa hawa vijana. Una kuta MTU ni graduate lakini anashindwa kusoma upepo na hisia za watu amao waongoza hadi anakuwa kero kwa Jamii?
Umenena vema mkuu.Kiongozi asiye na diplomasia ataitwa mtawala tu...kuteuliwa kushika nafasi za kina Hapi ni jambo dogo sana na liko kwenye utashi wa mwenye mamlaka ya uteuzi lakini kumaintain nafasi husika ni suala la mhusika aliyeteuliwa! Hapi anapaswa kutambua kwamba haitumikii familia yake na kwamba hata kama ingekuwa anaiongoza familia yake mwenyewe atambue kuna miiko na maadili ya uongozi! Awaombe radhi madaktari,atuombe radhi wananchi,ajiombe radhi yeye mwenyewe kwa kutokufaulu somo la miiko ya uongozi kisha amuombe aliyemteua amtumbue ili apate muda wa kurudi kwenye taasisi ya diplomasia Kigamboni kunusuru future yake kisiasa!
Wale waleKuna huyu hapa View attachment 912452
Ha ha haYanatoka moyoni hayo? Au ndo wakimbiza bk7?
Neno zitoYou're the only great thinker I saw here so far!
Wisekwa hiyo mkuu unamtukana na waziri jaffo kuwa kakariri, soma tena uzi utaelewa kuwa jaffo anawaomba msamaha madaktari kwakuwa happy eagle katereza kidogo, hauhitajikuwa rocket scientist kuelewa kuwa rc kateleza pluuuuu paka maka