Ally Hapi, Anguko lako kisiasa umelitengeneza mwenyewe!

Ally Hapi, Anguko lako kisiasa umelitengeneza mwenyewe!

nimesikiliza clip nzima kuhusu nini kimejili mpaka mkuu wa mkoa kutoa uamuzi ule, ni clip yenye dk 22:47. mwananch mmoja, ni mama anaitwa Eunice Mwakipesile, alikuwa na hoja juu ya pesa wanayolipishwa, sh 12,600/- kwa watoto wadogo chini ya miaka 5 kinyume na sera ya inch ambayo inasema wasilipie chochote. Aliulizwa DMO hakuwa na majibu (hajui hilo suala) . Mganga mkuu wa mkoa hakuwa na majibu pia. Ndo ikabidi aulizwe mganga Mfwawidhi wa hospitali ya mkoa ambayo ndo wanachukua hizo tozo. majibu aliyotoa ni kwamba ni kweli wanawalipisha sh 12,600/-.

Alipoulizwa ni kwa nini inapingana na sera ya inch hakuwa na majibu. alipoulizwa kama bodi ya hospitali ina taarifa ya malipo hayo hakuwa na majibu. Utetezi wake ni kwamba walikaa kama management (bila kuitaarufu bodi) wakaona waweke hiyo tozo ili kuboresha huduma za matibabu. alipoulizwa kwa nini wametengeneza utaratibu wa kulipisha watoto wadogo ambao unakiuka sera na kanuni za inch hakuwa na majibu.

Ndipo mkuu wa mkoa akamuamuru RAS aandike barua wizara ya afya kuwataarifu kwamba dactari huyo aondolewe hapo akafanye kazi za utabubi kwingine, maana management ya hospitali imemshinda.

Kosa la RC hapi liko wapi. Nionavyo mimi ni vijimaneno flan vya kumshushia hadhi dactari mbele za watu, lakin uamuzi wa suala lenyewe ulikuwa sahihi. dactari mfawidh wa hospitali ameshindwa kusimamia hoja yake ya kuwalipisha wanainch kinyume na sera ya inch. Hatua iliyochukuliwa dhidi yake ni muafaka kabisa. akafanye kazi ya kutibu sehemu nyingine. uongozi umemshinda, maana ameshindwa kusimamia maamuzi yake ya kuwalipisha watoto ili kuboresha huduma za afya.
 
Mzee ulitaka jaffo anilete ugali hadi mlangoni kwangu..jaffo ni jembe angalia tamisemi inavyoendeshwa kwa weledi
Huo weledi ndio ninaotaka kujua,manake huwa naona yeye na mwijage ni hakuna tofauti. Siasa na maneno mengiiii
 
Mkuu video unayosema wewe sio hiyo watu wanayoisema hapa ni ile aliyoenda hospital ya mkoa
nimesikiliza clip nzima kuhusu nini kimejili mpaka mkuu wa mkoa kutoa uamuzi ule, ni clip yenye dk 22:47. mwananch mmoja, ni mama anaitwa Eunice Mwakipesile, alikuwa na hoja juu ya pesa wanayolipishwa, sh 12,600/- kwa watoto wadogo chini ya miaka 5 kinyume na sera ya inch ambayo inasema wasilipie chochote. Aliulizwa DMO hakuwa na majibu (hajui hilo suala) . Mganga mkuu wa mkoa hakuwa na majibu pia. Ndo ikabidi aulizwe mganga Mfwawidhi wa hospitali ya mkoa ambayo ndo wanachukua hizo tozo. majibu aliyotoa ni kwamba ni kweli wanawalipisha sh 12,600/-.

Alipoulizwa ni kwa nini inapingana na sera ya inch hakuwa na majibu. alipoulizwa kama bodi ya hospitali ina taarifa ya malipo hayo hakuwa na majibu. Utetezi wake ni kwamba walikaa kama management (bila kuitaarufu bodi) wakaona waweke hiyo tozo ili kuboresha huduma za matibabu. alipoulizwa kwa nini wametengeneza utaratibu wa kulipisha watoto wadogo ambao unakiuka sera na kanuni za inch hakuwa na majibu.

Ndipo mkuu wa mkoa akamuamuru RAS aandike barua wizara ya afya kuwataarifu kwamba dactari huyo aondolewe hapo akafanye kazi za utabubi kwingine, maana management ya hospitali imemshinda.

Kosa la RC hapi liko wapi. Nionavyo mimi ni vijimaneno flan vya kumshushia hadhi dactari mbele za watu, lakin uamuzi wa suala lenyewe ulikuwa sahihi. dactari mfawidh wa hospitali ameshindwa kusimamia hoja yake ya kuwalipisha wanainch kinyume na sera ya inch. Hatua iliyochukuliwa dhidi yake ni muafaka kabisa. akafanye kazi ya kutibu sehemu nyingine. uongozi umemshinda, maana ameshindwa kusimamia maamuzi yake ya kuwalipisha watoto ili kuboresha huduma za afya.
 
nimesikiliza clip nzima kuhusu nini kimejili mpaka mkuu wa mkoa kutoa uamuzi ule, ni clip yenye dk 22:47. mwananch mmoja, ni mama anaitwa Eunice Mwakipesile, alikuwa na hoja juu ya pesa wanayolipishwa, sh 12,600/- kwa watoto wadogo chini ya miaka 5 kinyume na sera ya inch ambayo inasema wasilipie chochote. Aliulizwa DMO hakuwa na majibu (hajui hilo suala) . Mganga mkuu wa mkoa hakuwa na majibu pia. Ndo ikabidi aulizwe mganga Mfwawidhi wa hospitali ya mkoa ambayo ndo wanachukua hizo tozo. majibu aliyotoa ni kwamba ni kweli wanawalipisha sh 12,600/-.

Alipoulizwa ni kwa nini inapingana na sera ya inch hakuwa na majibu. alipoulizwa kama bodi ya hospitali ina taarifa ya malipo hayo hakuwa na majibu. Utetezi wake ni kwamba walikaa kama management (bila kuitaarufu bodi) wakaona waweke hiyo tozo ili kuboresha huduma za matibabu. alipoulizwa kwa nini wametengeneza utaratibu wa kulipisha watoto wadogo ambao unakiuka sera na kanuni za inch hakuwa na majibu.

Ndipo mkuu wa mkoa akamuamuru RAS aandike barua wizara ya afya kuwataarifu kwamba dactari huyo aondolewe hapo akafanye kazi za utabubi kwingine, maana management ya hospitali imemshinda.

Kosa la RC hapi liko wapi. Nionavyo mimi ni vijimaneno flan vya kumshushia hadhi dactari mbele za watu, lakin uamuzi wa suala lenyewe ulikuwa sahihi. dactari mfawidh wa hospitali ameshindwa kusimamia hoja yake ya kuwalipisha wanainch kinyume na sera ya inch. Hatua iliyochukuliwa dhidi yake ni muafaka kabisa. akafanye kazi ya kutibu sehemu nyingine. uongozi umemshinda, maana ameshindwa kusimamia maamuzi yake ya kuwalipisha watoto ili kuboresha huduma za afya.
Kongore mkuu.! Hebu oanisha hili povu la humu ndani juu ya Ally Hapi na tukio lenyewe lilivyo..
Hivi ulitaraji mkuu wa Mkoa aseme nini. Kama alishamwita mganga huyu ofisini kwake akamuonya kisha bado akaendelea na ukaidi uleule? hivi kweli alitarajiwa mkuu wa mkoa atumie lugha laini kwa mazingira kama yale.?
Hata wewe ungekuwa Rais unamtumbua mkuu wa mkoa kwa kosa lipi hapo?

Ninacho kihisi ni kuwa huyu Dr ni mfuasi wa chama fulani cha upinzani ndio kisa cha kelele zote hizi lakini katika hali halisi sioni kosa na RC Ally Hapi.

Haina tofauti na zile kero za Dar es salaam na maamuzi aliyochukuwa Mh Paul Makonda kwa yule jamaa wa Ardhi au yule alimwita hadharani kuwa ni kichaa.!
Kuna watu wanadhani ofisi za serikali ni maeneo yao ya kufanya jeuri na kiburi kisa wana vi elimu uchwara. Na hata hizo kazi unakuta wamezipata kwa vijimemo.
 
Karma ni nyoko na malipo ni hapa hapa duniani, muda ukifika utashuhudia, nakumbuka kamanda fulani akiwa kijana mwenye nguvu kipindi cha Jk alihusishwa na ishu ya mabwepande na alipanda cheo, alikuwa karibu na ziwa victoria mara ya mwisho ila amerudishwa mjini kati pale mkabala na stesheni sasa, siku hizi anawapenda na anawanyenyekea madaktari huwezi kuamini. Sasa hivi hata wakimwambia kula kinyesi atakula tu, maisha we acha tu!!
Hivi Msangi ni jina la Mkoa gani vile?
[emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Kuwa kijana si tatizo hawa wanamuiga baba Jesca style yake pia kijana ana nguvu na akili yake ni fresh ni yeye tu kujiongeza na kuacha mihemko ya kijinga
Mihemko,tamaa,
kupenda sifa,kujiinua,kupenda kutambulika nk.ndiyo sehemu ya ujana.Si rahisi kumtenganisha kijana na mambo hayo mkuu.Dawa ni kumpa madaraka baada ya ujana.
 
Nimesoma huu uzi sijaona kosa lolote la RC Happy wala alichofanywa huyo Dr..
Kwa hiyo Happy endelea kuchapa kazi.
 
Mihemko,tamaa,
kupenda sifa,kujiinua,kupenda kutambulika nk.ndiyo sehemu ya ujana.Si rahisi kumtenganisha kijana na mambo hayo mkuu.Dawa ni kumpa madaraka baada ya ujana.
Happy amefanya kosa gani?
 
huyo dogo tatizo utoto mwingi jumlisha misifa
Ila alivyomzalilisha yule daktari jamani... Hajui cheo ni dhamana... Leo upo kesho haupo..daktari professional amekaa darasani miaka nenda rudi...unamdhalilisha vile ili upate cheap popularity.... Kwangu naona sio sawa..
Hatuombei uumwe...ila ikitokea au mwanafamilia akaumwa mtafikia kwa huyu daktari au wenzake waliokuona ukimfanyia mwenzio ndivyo sivyo..wanasema wazungu... "Be good to people when you go high,they Will be good to you when you go down..
Viongozi tafadhali tafuteni namna nyingine ya kuwakemea watumishi wenzenu...sio mbele ya kadamnasi na wananchi wanashangilia... Kwangu naona haijengi picha nzuri... Na mnawapunguzia kujiamini katika utendaji wao na watashindwa hata kuwasimamia ipasavyo watumishi wengine walio chini yao
Watumishi hawatakiwi wafanye kazi kwa woga..... Wafanye kazi kwa kuzingatia...STK.. Sheria,Kanuni,na Taratibu... Kutishana kumepitwa na wakati...
 
Amemfokea Daktari bingwa Mbele ya wananchi baada ya kutoridhishwa na majibu yake.
Amemuagiza RAS aandike barua Wizarani wamuondoe mkoani kwake.Amedai alikua anamtafuta muda mrefu sasa amejaa kwenye 18 zake.
Happy amefanya kosa gani?
 
Back
Top Bottom