Aliyewahi kufanya mchakato wa talaka msaada

Aliyewahi kufanya mchakato wa talaka msaada

Talaka ni ruhusa au amri ya mahakama ya kisheria ambayo mume au mke hupewa wakati anapomwacha mwenzi wake. Mahakama ndio chombo pekee chenye
mamlaka ya kutoa talaka.

Pole sana mkuu

Talaka kwa imani ya dini ya Kiislamu ina mchakato wake wa kidini nje ya mahakama.
 
Nahisi nitadondoka muda wowote
Namuwazia tu mwanangu ndo maana napata nguv ya kuamka asubuh
Young Lady stay strong.

It is better to go back to your home alive than dead in a casket.

Hebu muwaze mwanao na uondoke haraka Sana. Hizi ndoa za siku hizi sio za kung'ang'ania.

Ingia Instagram msome Iddi Makengo halafu futa machozi harakaaaaa.

Ndoa sio hukumu ya kifo.
 
Ondoka haraka talaka ukaitafufie huku umeshatoka kwake. Marehemu Mercy Mkandala inasemekana kuanza process za talaka akiwa ndani na mbaya wake. Ameishia kuuawa
Thank You.

Ukisikiliza You Tube videos kuhusiana na hili tukio utaumia Sana.

No man is worth dying for.
 
Hivi mbona watu mmekimbilia kumshauri huyu mwanamke aondoke kwake haraka as if kasema jamaa anataka kumuua??? Yani yeye hajasema tatizo ni nini mpaka afike hapo lakini mshamshauri afunje ndoaa... Ukute yeye ndo kimdomo domo na dharauu sasa badala kumwambia ajirekebishee mnakaa kushauri pumba tu hapaa.
Wewe ndio umeandika pumba maana umekurupuka kukomenti hujui hata kwa nini anataka kuvunja ndoa....hebu soma nyuzi zake kwenye I'd zake zote mbili kisha mpe ushauri unaomfaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe ndio umeandika pumba maana umekurupuka kukomenti hujui hata kwa nini anataka kuvunja ndoa....hebu soma nyuzi zake kwenye I'd zake zote mbili kisha mpe ushauri unaomfaa

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa amekosea kwani kila mtu hapa jf anajua nyuzi zake???? Yeye alitakiwa aweze link ya mkasa mzima kwenye story inapoanza ili tujue tunaanzia wapi sio kila mtu kaona nyuzi zake za mwanzo...
 
Sasa amekosea kwani kila mtu hapa jf anajua nyuzi zake???? Yeye alitakiwa aweze link ya mkasa mzima kwenye story inapoanza ili tujue tunaanzia wapi sio kila mtu kaona nyuzi zake za mwanzo...
Hajakosea chochote maana hapa hajaja kuomba ushauri amekuja kuuliza process ya talaka... kwani ili umpe process za talaka ni lazima uijue stori yake?? Wanaojua stori yake ndio wamekuja na ushauri we unakurupuka kuwaatack. Sio lazima wawe wamefungua nyuzi za nyuma wengine tunakumbuka tu kwa mfano mimi nilikuwa nakumbuka mikasa yake hata alipokuja na huu uzi sijashangaa nikajua ndio yaleyale

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hajakosea chochote maana hapa hajaja kuomba ushauri amekuja kuuliza process ya talaka... kwani ili umpe process za talaka ni lazima uijue stori yake?? Wanaojua stori yake ndio wamekuja na ushauri we unakurupuka kuwaatack. Sio lazima wawe wamefungua nyuzi za nyuma wengine tunakumbuka tu kwa mfano mimi nilikuwa nakumbuka mikasa yake hata alipokuja na huu uzi sijashangaa nikajua ndio yaleyale

Sent using Jamii Forums mobile app
So wewe mtu akija kukwambia umpe process ya talaka utaanza tu kumwambia bila kujua tatzo????? Bhasi tuna akli tofauti sana mzee....
 
Nahisi nitadondoka muda wowote
Namuwazia tu mwanangu ndo maana napata nguv ya kuamka asubuh
Mawazo ushauri sababu nahisi nakufa soon. Aliyewahi pitia hili suala naomba ushauri
Je wewe ni Kiranga?Unataka upewe talaka au utoe talaka,Talaka ni utaratibu mrefu sana ambao unaweza kukupa stress nyingine,Kama tatizo ni violence-Ondoka hapoupesi,
Kama Tatizo ni uzinzi-Shirikisha Wazazi/ndugu wa karibu/washenga kwanza,
Kama Tatizo ni Kipato,kaeni chini muyazungumze,
Kama tatizo ni wewe-Ondoka Hapo Upesi.
Kama tatizo ni yeye,Ondoka Hapo Upesi

Baada ya kufanya nilokwambia,Kama utaamua sasa kuvunja ndoa rasmi au kama utaamua tu kutengana naye(kupeana nafasi) itategemea na matokeo ya baada ya kuchukua hatua hizo.

Kumbuka kama ambavyo mlikutana wawili na kuanzisha uhusiano wawili basi ninyi wawili ndo wenye uamuzi wa mwisho kama bado mnataka kukaa pamoja au la.Usikae katika uhusiano ambao hauna afya kwako wala kwa mwenzako.Peaneni nafasi ili kila mmoja aone nafasi ya mwenzake kwake.

Kumbuka,Matatizo yote ya ndoa huanza na Mwanamke,ama kwa kuvumilia unyanyasaji wa mume mpaka unakuwa tabia,Ama kwa kumuendekeza mwanaume,Ama kwa kumpa msongo mwanaume,ama kwa kumdharau mwanaume,Ama kwa kumpimishia mwanaume,Ama kwa kutomuelewa mwanaume.

Ni muhimu ukatambua kwa hakika hali uliyo nayo sasa ilianza lini?Na ulichukua hatua gani kuikabili.Kama hukuchukua hatua mapema je unaweza kuchukua hatua sasa hivi.?
Je mko intimate na mwenzako?Je kuna mawasiliano na mwenzako?Je matatizo yenu yanafahamika kwa wengine?Je kwa nini unataka talaka?Unataka kuolewa tena,Unataka kuwa huru?Kuna mwegnie umpendaye?

Binafsi naeleza haya kwa uzoefu na uhakika hivyo basi jitahidi sana ufanye uamuzi wa uhakika?
 
Japo mi sijaona kubwa la kukufanya uvunje ndoa.

Yaani umeshindwa kabisaa kukubaliana na wanavyoishi mumeo na nduguze? Umeshindwa kabisaa kufuata aina ya maisha yao?

Au Kuna mengine zaidi ya yale?

Talaka si nzuri sana kitu cha kukimbilia, watoto huteseka sana.

Hapo ukubali kutunza mtoto mwenyewe, usitegemee kupata matunzo toka kwa babake kirahisi.

Kama Kuna Mali mlichuma basi mtauza hii itawarudisha nyuma kimaendeleo.
Siku zote wanandoa hawasemi chanzo cha tatizo huwa wanasema matokeo.
 
Siku zote wanandoa hawasemi chanzo cha tatizo huwa wanasema matokeo.
Wanawake wanaotoa Mchango wa mali au pesa kwenyw familia asilimia 98 hutawaliwa na dharau kubwa sana kwa waume zao na hapo ndo inakuwa balaaa..
 
Nawashukuru kwa ushauri wa kutia moyo
Kuna baadhi ya maswali nitayjibu.
1.kwa nini nahitaji talaka kabla ya kuondoka
Kwa sababu sina chochote cha kuanzia pesa zangu zote nimewkeza hapa ikiwemo makato ya mwez
2.sio mambo mepes yanayoniondoa mengine siwez andika hapa ni ya aibu mnoo.
3.bado nampenda sana mume wangu na ndo fimbo yake kubwa kwangu.anajua nampenda na hili ndo linanifanya hili swala liwe gumu sana kwangu ila sina namna
Wanawake hatujaumbwa kupenda Bali kuheshimu,
hili swala La kusema tunampenda mwanaume ndo limetufunga kitanzi.

Binafsi I learned in a very hard way.
 
Wanawake wanaotoa Mchango wa mali au pesa kwenyw familia asilimia 98 hutawaliwa na dharau kubwa sana kwa waume zao na hapo ndo inakuwa balaaa..
Nayo ni mawazo yako
Ila siri ya Mtungi aijuaye Kata.
 
Back
Top Bottom