Aliyerekodi Video ya Mwanafunzi kushambuliwa na Walimu

Aliyerekodi Video ya Mwanafunzi kushambuliwa na Walimu

Hata kama chanzo kingekuwaje, hakuna sababu ya kumpiga kihivo, assume mdogo wako wa damu kafanyiwa hivyo.

Mwalimu alitakiwa kujua chanzo cha mwanafunzi kutofanya lile jaribio alilotoa ili aweze kumsaidia.
Mimi pia nimewahi kuwa mwl. lkn sikumbuki kama niliadhibu mwanafunzi kwa kumchapa viboko, wanafunzi wangu waliniheshimu, walikuwa rafiki zangu niliwachikulia kama wadogo zangu.
 
HATA AJARI IKITOKEA WATANZANIA HUISHIA KUPIGA PICHA TUKIO BADALA YA KUWAOKOA MAJERUHI NDIVYO HIVYO HIVYO KWA HUYO MWALIMU WA KIKE ALIYERECODI HAKU AKISEMA INATOSHA AMEKOMA SASA SAHZ AJIANGALIE SANA TAYARI YUKO KWENYE RISK
Mwalimu aliyerekodi video ni jasiri kweli kweli.
Hata akitendewa mabaya ataishi kwa Amani.
Watu wengi wanajifanya wacha Mungu wakati vitabu vitakatifu vinaelezea kuwa wakweli hata kama jamii itakutenga.
Hii nchi itaendelea sana tukiwa Na watu Kama huyo mama aliyo chukua video ya yale magaidi.
 
Huyo ni m.p.u.m.b.a.v.u hana ethnic za utumishi, hebu tujiulize hivi ni Kazi gani isiyo kuwa na changamoto? Mfano polisi kama wangekuwa wanarekodi na realese clips zao siingekuwa ni hatari? Majeshi Mbalimbali kama hawana kiapo cha uutii nahisi wengi wangefukuzwa kazi. Kwa kitendo cha kurekodi na kuachia clip hiyo, huyo mwalimu aogopwe kama ukoma hafai kuishi na jamii ya kufanya naye kazi. Bodi ya shule imchukulie hatua kali sana
Amepewa Na Zawadi.Kufa Na kijiba cha Roho.Endeleeni kupiga Wanafunzi mtachukuliwa Video Mpaka mkomee.Dada yule Sio wa Mchezo mchezo!!!
 
Sisi kama waalimu tunasema tutaacha kuwapiga watoto wenu lakini matokeo yakitoka watoto wenu wamefeli msitulaumu manake ndicho mnachokitaka, uyo madam aliyerekodi ni mwehuuu na juhaaaa la mwisho, itakua labda uyo madam alkua anawataka washkaj kmapenz ila jamaa wakawa hawana time naye kutukana na ubaya wake.
Toka Hapa wewe
 
Kosa jingine...
Kwanini wapewe ofisi yao,? Watajifunza nini sasa?
Sababu za kuwatetea zinazidi kuwa nyingi, pengine hawajui wenyeji huwa wanawaadhibu vipi wanafunzi wao.
Turudi kwa mrekodi video, kama walipewa ofisi yao wenyewe hilo swala mkuu wa shule angelijuaje? Kwanini kama alikuwa ana nia njema aisende kumtaarifu mkuu wa shule kabla ya ku publicity hiyo video,?
Alifanya yote Hayo bila hatua yoyote.Mwisho Tafuten Tuition.mkafundishe la saba.Chuo mtakisikia Radion.
 
...HUYU ni wa KUOGOPWA kama UKOMA maana daaah ! anaweza kukurekodi hata ukiwa na MPENZI wako chumbani ,unakula nn unavaa nn, unajisaidia vp .
 
Hata kama chanzo kingekuwaje, hakuna sababu ya kumpiga kihivo, assume mdogo wako wa damu kafanyiwa hivyo.

Mwalimu alitakiwa kujua chanzo cha mwanafunzi kutofanya lile jaribio alilotoa ili aweze kumsaidia.
Mimi pia nimewahi kuwa mwl. lkn sikumbuki kama niliadhibu mwanafunzi kwa kumchapa viboko, wanafunzi wangu waliniheshimu, walikuwa rafiki zangu niliwachikulia kama wadogo zangu.
Soma hii

Kiukweli dogo kabla ya pale, alikataa kuchapwa wala kuchuchumaa pamoja na kwamba wenzie wamechapwa ambao wote hawakufanya zoezi darasani alipohojiwa akamjibu vibaya mwal katika kumshika wamchape akampa ngumi ya mdomo mwalimu. Ilibidi Wamchukue wampeleke ofisini lakini mwl aliyepigwa ngumi awali alirudi darasani kutuliza wanafunzi wengine. Alipoona wametulia alianza kurudi ofisini kumbe yule dogo pale ofisini alipoona walimu wamebaki wawili tu akawapa dozi ya ngumi wakamshindwa. Akaanza kutoka nje ya ofisi anakimbia yule mwalimu alikuwa darasani akamuona na kumuwahi ukapigwa mkono kidogo akammudu na kumrudisha ofisini kwa walimu wengine hapo ndio kila mmoja akajikuta anahitaji kumaliza hasira zake. Walimu kadhaa wakiwa wanaugulia maumivu.

Unajua kwa huyu dogo yeye aliridhia kichapo alichopewa na walimu ndo maana siku11 toka tukio limetokea wala hajaripoti. Hata home hakwenda kusema kwakuwa anakesi tatu nzito na aliwahi kumjibu hovyo baba yake mbele ya walimu alipokuwa ameenda kutetea asifukuzwe. Achilia mbali hayo ameshavunja tv ya dingi yake home wiki mbili zilizopita. Wiki hili amekamatwa na walimu akivuta bangi shuleni na wenzake. Baba yake anasema simtaki huyu nyumbani kwangu. Hivyo tusiangalie mtu alipojikwaa tuangalie pia source ya kujikwaa. Tunapotoa maamuzi tuangalie mambo kwa ujumla wake.
 
ni kweli, lakini kama tayari alikuwa na video kwanini hakwenda kwa mkuu wa shule na kumweleza lililotokea endapo mkuu angeshindwa kuchukua hatua stahiki bado angeli foward mbele...
Hapa angewasaidia hao vijana na huyo mwanafunzi bila kuleta madhara makubwa.
Ndo maana ikafikia kila m1 akajua kilichotokea mpaka sisi hapa,bila huyo mchukua video tungejuaje?yamkini ingeishia kwa mzazi wa mtoto na yeye labda unaweza kuta ni muoga akashindwa kwenda mbele na matokeo yake tunaendelea kua na waalimu wa namna hyo
 
Najiuliza tu hivi kwann tukio la tarehe 28 yeye amerusha hiyo clip yake wiki moja baadae kwann asingerusha siku hiyo hiyo, hakuwa Na MB au alitaka chochote aliponyimwa akarusha
 
Tusije sikia ilikuwa ni visa vya kimapenzi. kama Ile Ishu ya traffic waliopigwa picha wakila vitu porini wakiwa ndani ya uniform walivyopishana kiswahili yule camera man traffic mwenzao akamwaga ugali
 
Huyu mtu ni nani?
Je, na yeye ni mwalimu kabisa au alikuwa kwenye mazoezi?
Mwenyewe wamemchukulia hatua gani?
Akiachwa atakuwa amependelewa sana, kama mkuu wa shule alichukuliwa hatua hakuna jinsi huyu aliyerekodi video aachwe!
Mkuu wa shule hakuwa na taarifa kabisa ya tukio lile hadi anakuja kuliona kwenye mtandao siku sita baadae, lengo la mchukua taarifa halikuwa kusaidia bali ni umbea na kuwachomea wenzie.

Watanzania hebu pimeni wenyewe ni watu wangapi wamekasirishwa na tukio lile ambalo lingeweza kumalizika kwa amani kabisa ndani ya Ofisi husika. Pia hakupaswa ku concentrate kwenye video while kijana alikuwa anaumizwa, alivyoona wenzie wanahasira yeye ambaye alikuwa hajakasikirika angepaswa kuplay part hapo.

Watu tunawaona Walimu wanafunzi wale kama wanyama na tunasahau upande wa pili kabisa...

Isitoshe vijana wale walikuwa mazoezini, inawezekana bado hawajafundishwa how to handle cases of that type, au hicho kipengele hawajakifia.
Ilipaswa waonywe na wafundishwe as walikuwa kwenye Teaching Practice (ni sehemu ya mafunzo).

Ndalichako na hao waheshimiwa wengine wamekurupuka sana kwenye maamuzi, kisingizio kikiwa ni jinai kwani wameua?
Huyu aliyerekodi tukio hili asiachwe.
Hivi lengo la mleta huu uzi ni kutaka kujua tu watu walilipokeaje tukio hili, au seriously malengo yake ni haya haya aliyoyabainisha hapo juu?

Huyu jamaa ANAKEREKETWA kiasi kwamba anatafuta tu visingizio ilimradi wahusika wa tukio hili waonekane hawana makosa? Sasa badala yake, anaona mwenye matatizo hapa ni mtu aliyeuanika hadharani ushahidi wa uovu ule?

Haya ni maneno yake, … “Isitoshe vijana wale walikuwa mazoezini, inawezekana bado hawajafundishwa how to handle cases of that type, au hicho kipengele hawajakifia. Ilipaswa waonywe na wafundishwe as walikuwa kwenye Teaching Practice (ni sehemu ya mafunzo).”

Mleta uzi ukumbe kuwa "ignorance of law excuses no one"

Kwa mtizamo wangu, kama hilo analolifikiria hapo juu ni kweli, basi ni wajibu wa serekali kuupitia huo utaratibu/mfumo mzima vyuoni, ili kuziba dosari za namna hii kujitokeza tena, ...hata hivyo, mimi naamini kwamba mwalimu anapelekwa field kwa ajili ya practical akiwa ameandaliwa vya kutosha!
 
alieachishwa chuo kama ni mwanao utaripokeaje,kumbula kijana alibakiza mda mchache amalize chuo asaidie jamii yake,, hilo suala lingebakia shuleni wangelimaliza kwa taratibu zinzofaa kwa kuangalia pande zote
Walimu wangekuwa wanataka kumaliza tatizo kwa utaratibu unaofaa wasingepaswa kumfanyia vile yule mtoto.Kama tatizo lilikua kubwa walitakiwa walifikishe kwa mkuu wa shule,Mkuu wa shule likimshinda lipelekwe kwenye bodi ya shule sasa wao walijitia morali et wanajua kuadhibu ona kilicho wapata ndo maana siku zote kuna usemi usemao"Nguvu bila akili siku zote huuponza mwili".
 
Huyu mtu ni nani?
Je, na yeye ni mwalimu kabisa au alikuwa kwenye mazoezi?
Mwenyewe wamemchukulia hatua gani?
Akiachwa atakuwa amependelewa sana, kama mkuu wa shule alichukuliwa hatua hakuna jinsi huyu aliyerekodi video aachwe!
Mkuu wa shule hakuwa na taarifa kabisa ya tukio lile hadi anakuja kuliona kwenye mtandao siku sita baadae, lengo la mchukua taarifa halikuwa kusaidia bali ni umbea na kuwachomea wenzie.

Watanzania hebu pimeni wenyewe ni watu wangapi wamekasirishwa na tukio lile ambalo lingeweza kumalizika kwa amani kabisa ndani ya Ofisi husika. Pia hakupaswa ku concentrate kwenye video while kijana alikuwa anaumizwa, alivyoona wenzie wanahasira yeye ambaye alikuwa hajakasikirika angepaswa kuplay part hapo.

Watu tunawaona Walimu wanafunzi wale kama wanyama na tunasahau upande wa pili kabisa...

Isitoshe vijana wale walikuwa mazoezini, inawezekana bado hawajafundishwa how to handle cases of that type, au hicho kipengele hawajakifia.
Ilipaswa waonywe na wafundishwe as walikuwa kwenye Teaching Practice (ni sehemu ya mafunzo).

Ndalichako na hao waheshimiwa wengine wamekurupuka sana kwenye maamuzi, kisingizio kikiwa ni jinai kwani wameua?
Huyu aliyerekodi tukio hili asiachwe.
Si lazima kuonyesha kiwango cha afya mbaya ya AKILI
 
alieachishwa chuo kama ni mwanao utaripokeaje,kumbula kijana alibakiza mda mchache amalize chuo asaidie jamii yake,, hilo suala lingebakia shuleni wangelimaliza kwa taratibu zinzofaa kwa kuangalia pande zote
Kwa hyo wewe kinachokuuma ni kufukuzwa chuo hauumizwi na unyama walioufanya ee? Imagine hapo wapo field je mpaka wafikishe miaka 60 wakiwa waalimu watakuwa wamefanya mangapi? Think big
 
Taifa limestushwa kwa kuchapwa
Makofi Mwanafunzi wa Mbeya
Day kuliko vifo vya Watafiti wa
kilimo kule Dodoma kwa
kuchomwa Moto wakidhaniwa
wanyonya damu.
 
Huyu mtu ni nani?
Je, na yeye ni mwalimu kabisa au alikuwa kwenye mazoezi?
Mwenyewe wamemchukulia hatua gani?
Akiachwa atakuwa amependelewa sana, kama mkuu wa shule alichukuliwa hatua hakuna jinsi huyu aliyerekodi video aachwe!
Mkuu wa shule hakuwa na taarifa kabisa ya tukio lile hadi anakuja kuliona kwenye mtandao siku sita baadae, lengo la mchukua taarifa halikuwa kusaidia bali ni umbea na kuwachomea wenzie.

Watanzania hebu pimeni wenyewe ni watu wangapi wamekasirishwa na tukio lile ambalo lingeweza kumalizika kwa amani kabisa ndani ya Ofisi husika. Pia hakupaswa ku concentrate kwenye video while kijana alikuwa anaumizwa, alivyoona wenzie wanahasira yeye ambaye alikuwa hajakasikirika angepaswa kuplay part hapo.

Watu tunawaona Walimu wanafunzi wale kama wanyama na tunasahau upande wa pili kabisa...

Isitoshe vijana wale walikuwa mazoezini, inawezekana bado hawajafundishwa how to handle cases of that type, au hicho kipengele hawajakifia.
Ilipaswa waonywe na wafundishwe as walikuwa kwenye Teaching Practice (ni sehemu ya mafunzo).

Ndalichako na hao waheshimiwa wengine wamekurupuka sana kwenye maamuzi, kisingizio kikiwa ni jinai kwani wameua?
Huyu aliyerekodi tukio hili asiachwe.
Wewe hujui unachokiongea hao waalimu wamekiuka maadili ya ualimu ,
 
Aliyepiga picha ya kuuawa kwa Mwangosi afungwe? Maana hakusaidia? Cha muhimu ashikwe awe shahidi NAMBA moja, aeleze Mubashara nini kilitokea. Mimi ni Mwalimu pia lakini walichokifanya WALIMU wenzangu hao ni Ugaidi, wachukuliwe hatua stahiki.
Safi sana
 
Najiuliza tu hivi kwann tukio la tarehe 28 yeye amerusha hiyo clip yake wiki moja baadae kwann asingerusha siku hiyo hiyo, hakuwa Na MB au alitaka chochote aliponyimwa akarusha
Hayo ni mawazo yako. Sisi tunashukuru ujumbe tumeupata
 
Back
Top Bottom